Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
nay có ai nhận được tiền chưa ta

sặc chưa riset mà đã nhận tiền rùi =)) ... bác cứ chờ đợi là hp à ... vì h bác đánh thì nó tính số code đánh là tiền của tuần này à .... nói chung là riset rùi mới nhận tiền ( nhận tiền : phải chờ đợi thui à )

sặc chưa riset mà đã nhận tiền rùi =)) ... bác cứ chờ đợi là hp à ... vì h bác đánh thì nó tính số code đánh là tiền của tuần này à .... nói chung là riset rùi mới nhận tiền ( nhận tiền : phải chờ đợi thui à )

bây giờ nên gõ tiếp vào ID đủ pay hay là gõ ID mới nhỉ? nên chọn cách nào

Id nào bị kick out nhiều thì để đó làm id khác, còn ko cứ làm tiếp thôi :binhsua02:

thế thì tí chiến tiếp, banned ta làm ID mới ;)) :binhsua07:
không nên lợi dụng lắm bác à . nói chung cứ đánh để ít bị rules là được chứ không tỉ lệ pay nick rules vĩnh viễn có 50/50 thui à :(( hồi xưa tui bị dính những 5 acc tổng 20 $ mà có được đồng nào đâu ... nhưng tuần vừa rồi oánh được trên 35 $ nhưng mà không bị rules vĩnh viễn nên là để đó ... chưa test xem là rules vĩnh viễn có pay không à ;))
nói chung là cứ an toàn là trên hết

không nên lợi dụng lắm bác à . nói chung cứ đánh để ít bị rules là được chứ không tỉ lệ pay nick rules vĩnh viễn có 50/50 thui à :(( hồi xưa tui bị dính những 5 acc tổng 20 $ mà có được đồng nào đâu ... nhưng tuần vừa rồi oánh được trên 35 $ nhưng mà không bị rules vĩnh viễn nên là để đó ... chưa test xem là rules vĩnh viễn có pay không à ;))
nói chung là cứ an toàn là trên hết
cứ rules k0 vĩnh viễn là có cơ hội pay đúng k0 :D mình cũng dính mấy lần rule rùi. Nhưng chỉ 1 thời gian lại làm đc

vừa log vào là timeout chán thật

cứ rules k0 vĩnh viễn là có cơ hội pay đúng k0 :D mình cũng dính mấy lần rule rùi. Nhưng chỉ 1 thời gian lại làm đc

Cứ yên tâm đi mà! Mình bị rules mãi mà chưa bị banned lần nào cả :) Hê hê! Nói xong sợ mai xui xui bị ban thì khổ!

Của mình thế này có phải là rules vĩnh viễn? Your account has been permanently suspended. Reason: kick-outs

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week