Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Của mình thế này có phải là rules vĩnh viễn? Your account has been permanently suspended. Reason: kick-outs
cái này là 100 % nick của bác đã ra đi . nhưng mà rules tạm thời dạng này nó ghi cả ngày giờ hết baned cơ

cho em hỏi sao vào làm chút là bị timeout là sao za mấy bác

huuuu vừa định vào oánh làm thì mới được 4 P thì 2 em rules :(( không hiểu nổi

làm công cho nó mà chờ nó pay tiền mệt nhỉ đợt này pay không đúng thời gian thì bỏ luôn sang dự án khác làm

bạn nào được pay úp cho cái hình tuần này đi nào

nó có ghi rõ là 17h thứ 2 hàng tuần mà , qua mình phái là 5h sang thứ 3 chứ , nó rs sớm hơn là tốt rồi còn j . Nhưng có nhiều tk thứ 6 mới nhận đc tiền thằng này đúng là chán thật

megatypers này gõ có phân biệt hoa thường ko nhỉ? gõ bỏ chữ giống qlink dc ko ta

megatypers này gõ có phân biệt hoa thường ko nhỉ? gõ bỏ chữ giống qlink dc ko ta

Hay banned ID sảng tai lém, cũng tùy à bạn.

LR sao bữa nay kỳ vậy ta...Đăng nhập vào đúng mật khẩu kêu báo sai mật khẩu là sao dị ta :((...Có ai bị trình trạng giống tôi k

---------- Post added at 03:24 AM ---------- Previous post was at 03:22 AM ----------

5$ gởi về 1.5$ vậy trời..nghĩ sao dị megaty....:)

Móa nó! Bữa ni làm ngang 3$ thì nghỉ làm ID khác đi mấy bò. Chứ nó reset kiểu này là có vấn đề! Số lẻ còn lại làm đến chưa tới 3 dễ banned forever lắm!

nó đang chơi chiêu đó mà , đang dò coi có e nào đang gõ ko kiếm chuyện =)) ko nên liều =))

Vầy là nó thanh toán rồi hả,mà sao vào LR thì ko thấy,làm 4$ mà chỉ trả 3$ :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week