Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Sao rồi các bác? Tiền bạc thế nào rồi? Bạn nào có vấn đề gì thắc mắc thì nên đọc lại post 1 trước rồi mới hỏi nha!

Sao rồi các bác? Tiền bạc thế nào rồi? Bạn nào có vấn đề gì thắc mắc thì nên đọc lại post 1 trước rồi mới hỏi nha!

tình hình là có 2 cái acc chung lr vẫn chưa đc pay 2 tuần rồi .những acc mà 1 acc 1 lr thì đc pay rồi .a e đừng làm chung các acc vào cùng 1 lr .nó rất lâu pay nhé:binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

Hic, vừa vào gõ được 5' time out 3-4 lần, rules luôn 2 acc không hiểu vì sao :binhsua04::binhsua04:
Em sợ lắm rồi...

Cho mình hỏi nếu ID chủ bị phát hiện cheat thì có hiện tượng gì ko? Bị ban hay vẫn bình thường? Bác nào từng bị phát hiện cheat xin giải đáp giúp . Vì mình làm đủ 3$ hết rồi nhưng ko thấy reset (sau ngày thứ 7 mới đủ) , ko biết có bị phát hiện ko .

tình hình là có 2 cái acc chung lr vẫn chưa đc pay 2 tuần rồi .những acc mà 1 acc 1 lr thì đc pay rồi .a e đừng làm chung các acc vào cùng 1 lr .nó rất lâu pay nhé:binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

4 id 1 lr pay hết rất sớm lúc rs pay ngay nhé ! hên xui thôi ! mega ơi ác mộng quá ăn ban forevr ghê quá

Cho mình hỏi nếu ID chủ bị phát hiện cheat thì có hiện tượng gì ko? Bị ban hay vẫn bình thường? Bác nào từng bị phát hiện cheat xin giải đáp giúp . Vì mình làm đủ 3$ hết rồi nhưng ko thấy reset , ko biết có bị phát hiện ko .
Tuân này nó reeset vào thứ 7 vừa rồi ...bạn ko được reset là bt thôi....đợi đi nhé

Cho mình hỏi nếu ID chủ bị phát hiện cheat thì có hiện tượng gì ko? Bị ban hay vẫn bình thường? Bác nào từng bị phát hiện cheat xin giải đáp giúp . Vì mình làm đủ 3$ hết rồi nhưng ko thấy reset , ko biết có bị phát hiện ko .

Chưa ai report bị ban vì cheat ref nên chắc ko ai biết.
Tình hình là tuần trước nó reset từ giữa tuần, bạn xem lại phần Static xem lastweek của bạn đủ code để pay 3$ chưa, nếu chưa là id của bạn tuần sau mới đc reset + pay :-s

Chưa ai report bị ban vì cheat ref nên chắc ko ai biết.
Tình hình là tuần trước nó reset từ giữa tuần, bạn xem lại phần Static xem lastweek của bạn đủ code để pay 3$ chưa, nếu chưa là id của bạn tuần sau mới đc reset + pay :-s
Cheat ref thoái mái đê... pay bt ko sao hết đâu bạn

tặng mấy bác 1 pic

Attachments

23.5 KB · Views: 54
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646