Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
công nhận bác conduongmua là pro spam ... post nhanh quá trời =)) ... tình hình là phải test thử soft asian mới được :binhsua04::binhsua04:

Các bác cho em hỏi. Bây giờ e có 1 nhóm khoảng 10 người. Em muốn lập ra 1 team để tự mình làm, tự nhận tiền và thanh toán tiền cho nhóm của em.
Em muốn có soft cho nhóm làm thì phải kiếm soft ở đâu? cách làm như thế nào, các bác có thể hướng dẫn cụ thể chút được hok.
em cảm ơn nhìu

Các bác cho em hỏi. Bây giờ e có 1 nhóm khoảng 10 người. Em muốn lập ra 1 team để tự mình làm, tự nhận tiền và thanh toán tiền cho nhóm của em.
Em muốn có soft cho nhóm làm thì phải kiếm soft ở đâu? cách làm như thế nào, các bác có thể hướng dẫn cụ thể chút được hok.
em cảm ơn nhìu
không có soft nhóm à bạn ơi ... nếu mà chung nhau ref thì mỗi máy nên sắm 1 key soft bác Xuân Đức or là nhờ người add hộ tất cả nick ref đó vào soft asian à

Rules 1 lượt 2 ID, tức muốn xì khói, có bị lỗi gì đâu, thích rules là rules à>,<:binhsua38::binhsua38::binhsua38::binhsua38:

Rules 1 lượt 2 ID, tức muốn xì khói, có bị lỗi gì đâu, thích rules là rules à>,<:binhsua38::binhsua38::binhsua38::binhsua38:

Reg thêm 3, 4id đổi qua đổi lại cho khỏi bị ban 4rever bạn ơi

tình hình là vẫn còn 2 acc tiền 2 tuần rồi chưa về bùn quá . Đoạn này chắc tiền ơi chào mi rồi lấy gì *** đây :binhsua04:

tình hình là vẫn còn 2 acc tiền 2 tuần rồi chưa về bùn quá . Đoạn này chắc tiền ơi chào mi rồi lấy gì *** đây :binhsua04:

kiểm tra xem có bị rules vĩnh viễn khôg .. or là lâu ngày không đánh nó sẽ không pay cho đâu ah

khoảng 2h nữa là reset $ nha bà con, ai chưa đủ $3 thì cạp nhanh, ai đủ rồi thỉ nghỉ không ban acc thì toi :)

khoảng 2h nữa là reset $ nha bà con, ai chưa đủ $3 thì cạp nhanh, ai đủ rồi thỉ nghỉ không ban acc thì toi :)

nó riset code lâu rồi ông thần này ... sáng thứ 6 nó đã chốt danh sách .. làm bây giờ thì đợi tuần sau nhé :binhsua03:

nó reset khoảng thời gian này bác ơi!
2012-03-28 15:03:21
2012-04-09 16:04:07
Tức là sáng sơm ngày mai nhé!

5h Sáng thứ ba nó mới reset mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469