Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
nghĩ thôi ae ơi, load kiểu này thì có mà ăn... cám

---------- Post added at 04:49 AM ---------- Previous post was at 04:31 AM ----------

mega hay soft asean bị điên hay sao bạn ơi, hiện tai gặp vấn đề: gõ trên soft tính tiền một đường, web tính một nẻo, cụ thể soft >web 0,4$ (có một khoảng nào đó web k chịu tính code và cộng tiền), có ai gặp chuyện này k? mình có 4ids bị chênh lệch như vậy từ hôm qua đến giờ vẫn chưa khắc phục, giờ k biết tính thế nào, gõ web thì quá chậm mà gõ soft thì k tin được (sợ làm k công thêm nữa vì hôm qua tới giờ mất hơn 1$ rùi). AE cho ý kiến

mega hay soft asean bị điên hay sao bạn ơi, hiện tai gặp vấn đề: gõ trên soft tính tiền một đường, web tính một nẻo, cụ thể soft >web 0,4$ (có một khoảng nào đó web k chịu tính code và cộng tiền), có ai gặp chuyện này k? mình có 4ids bị chênh lệch như vậy từ hôm qua đến giờ vẫn chưa khắc phục, giờ k biết tính thế nào, gõ web thì quá chậm mà gõ soft thì k tin được (sợ làm k công thêm nữa vì hôm qua tới giờ mất hơn 1$ rùi). AE cho ý kiến
Cái này mình cũng bị,mấy id toàn chênh lệch,có id chênh lệch tới 1$,ko biết do soft hay mega ăn gian

Cái này mình cũng bị,mấy id toàn chênh lệch,có id chênh lệch tới 1$,ko biết do soft hay mega ăn gian

có id nào pay bạn ktra xem thử, chẵng lẻ lại cứ gõ k công ah, nghi là thằng mega an gian lắm

nghĩ thôi ae ơi, load kiểu này thì có mà ăn... cám

---------- Post added at 04:49 AM ---------- Previous post was at 04:31 AM ----------

Kiểm tra lại share Age trong panel asian đi. Để 100 là nó chính xác ngay thôi mà.

Riset code : nhiều người bảo là nó chỉ riset 70 % số tiền của mình .. nhưng thực ra là nó chỉ tính số tiền <=> số code X rate bạn làm được mà thôi ..

Câu này không hiểu mọi người giải thích giúp với .Vậy thật ra là nó trả tiền có đúng ko ?

cái share Age đó ở đau vậy bạn, đang dùng soft asean free
Trong cái panel ASIAN đó. Nếu bạn nhờ người khác add cho thì bảo họ chỉnh lại share age thành 100. là được cái này phải chủ panel đăng nhập vào mới chỉnh được

Chính xác là tầm khoảng 1 h đến 5 h đêm nay nó sẽ riset và sẽ hoàn thành pay trong 1 h đến 5 h đêm hôm thứ 4 à ;))

Chính xác là tầm khoảng 1 h đến 5 h đêm nay nó sẽ riset và sẽ hoàn thành pay trong 1 h đến 5 h đêm hôm thứ 4 à ;))
hìhì 5h thì tính sáng mai rồi bác ơi :)
load tốt k bạn copnduongmua oi?

Thình thoảng lại loading! Chắc qua 7g sẽ tốt hơn đó bạn!

ngủ giờ mới dậy lun nè,ông *** rồi còn cạp chi nữa,thua tè le rồi zìa cạp chứ giề,2 đứa chuyển nghề qua *** lun đi pa:binhsua07:

có ai chơi *** ko ta, nếu dc, thì xin mời vào group của tớ, làm thử 1 đêm xem sao. m88 nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week