Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
tối chủ nhật chắc bà con đi em út hết rồi, k ai chiến bùn thiu ah...:binhsua04:

---------- Post added at 07:52 PM ---------- Previous post was at 07:50 PM ----------

chờ pro cạp nghiên cứu vụ gõ soft mà web k tăng code,k tính tiền mà chẵng thấy ai có cao kiến gì cả cũng ...bùn

---------- Post added at 07:52 PM ---------- Previous post was at 07:50 PM ----------

chờ pro cạp nghiên cứu vụ gõ soft mà web k tăng code,k tính tiền mà chẵng thấy ai có cao kiến gì cả cũng ...bùn

sài sof khác nhìu sof mà :binhsua07:

có nhìu loại asian , xiaoa , hay xd ko nói cho rõ mà cứ đễ mù mờ thế m` đọc chả hỉu gì cả:binhsua04:

Còn thiếu soft maytram nữa

có nhìu loại asian , xiaoa , hay xd ko nói cho rõ mà cứ đễ mù mờ thế m` đọc chả hỉu gì cả:binhsua04:

nói chung ổn định nhất chỉ có soft Xuân Đức . rồi đên soft asian ...... khuyên nên dùng XD à

nói chung ổn định nhất chỉ có soft Xuân Đức . rồi đên soft asian ...... khuyên nên dùng XD à
ủa , chắc tùy mạng , mình sài xd cứ bị no captcha riết rồi chán , mà công nhận soft xd load nhanh hơn asian \m/ , load 2 khung nên gõ bên này tốc tăng đáng kể :)

sài sof khác nhìu sof mà :binhsua07:
soft asean bạn ah, trước tới giờ gõ bt tự nhiên hôm nay trở chứng, del rồi tải lại vẫn thấy như vậy, mà nó tính đúng chỉ k hiểu sao trên web k tính tiền

chào cả nhà, sau time dài đi thực tế nay trở lại cạp tiếp, mong mọi người cập nhật tình hình cho dễ chiến nào, tình hình pay đã ổn chưa?

chào cả nhà, sau time dài đi thực tế nay trở lại cạp tiếp, mong mọi người cập nhật tình hình cho dễ chiến nào, tình hình pay đã ổn chưa?
đã cập nhập ở # 1 ... chỗ nào không hiểu thì post để mọi ngừoi thảo luận à ;))

Chắc vì ko ai bị trường hợp như bạn chăng??? Tớ thì ko bị vậy, nhưng nó lại cứ nhãy số Balance lên gấp 10 lần số thực tế....Nhìn thấy...ức chế ko chịu được! Ma bạn xai soft chi rứa? thử Xóa bản cài rùi downlod mới, cài mới lại xem?

---------- Post added at 08:19 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

ủa , chắc tùy mạng , mình sài xd cứ bị no captcha riết rồi chán , mà công nhận soft xd load nhanh hơn asian \m/ , load 2 khung nên gõ bên này tốc tăng đáng kể :)
Chưa xài thử XD bh, nhưng thấy ASIAN cũng nhanh chán! load cũng vèo vèo mà! Tớ vừa làm ngày, vừa cày đêm, Vô tư thôi! Chỉ có những lúc mạng chập chờn thì tự thoát soft thôi, còn ko thì mọi sự vẫn bình an! hì!:binhsua104:

Cho mình hỏi cái capcha có 2 chữ mà có 1 chữ có chấm đen to, chỉ cần đánh chữ đó thôi đc hok vậy ?:binhsua10:

h có load tốt k mấy bzo? chắc cfe cfao xí rồi tính

h nào cũng tốt .. ngoài lúc tầm 3 rữoi trở đi . rate cao .. nhiều người làm ==> lag + dễ kick out + No captra nhiều ==> rules cao

Tớ làm lúc 1h30 vn, làm đến 4 rưỡi hơn thì nghỉ, load hơi vất vả tí nhưng bù lại tiền cũng mau lên hơn cày ngày! :binhsua83:

Đức hồi bữa giờ a nghe nói là hồi bữa giờ do lỗi sever megaty nên nó bị Khùng ..T3 là hoàn chỉnh lại hệ thống đó,chuẩn bị chiến cùng a nhang người ae...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week