[Mình đang điên] Gấu phản bội sau 7 năm yêu nhau mặn nồng

Status
Not open for further replies.
gấu yêu thằng giám đốc kia cũng chỉ vì tiền thôi bạn ạ, loại con gái đó k khác gì 1 con điếm, chẳng qua đội cái lốt ty để che đậy bản chất xấu xa dơ bẩn của mình thôi
khi nào tìm được 1 người mới bạn sẽ quên nó thôi, nhưng khó để chấp nhận 1 ng` mới lắm.
Chúc bạn sống vui
bạn này nói đúng nè nhỏ đó như thế thì không đáng 1 xu thui bõ đi người con gái khác tốt hơn gắp ngàn lần...

hồi chiều mới đọc bên F17 Voz xong, thấy rất hay, 2 ngày mà cm lên tới trăm trang
định post lên 4r mình mà nghĩ chắc cũng nhìu mem bên đó nên thôi
đọc xong mới thấy, con gái nó hời hợt lắm các bác àh

Thời này ai cũng có 1 phần xấu cả.Mình cũng thế không riêng gì ai cả.Lẫn trai lẫn gái đều có mục đích riêng của mình và vì lợi ích bản thân của mình mà không nghĩ đến người khác.Họ luôn cho rằng họ không muốn như vậy nhưng họ lại cố tình làm như vậy.Mục đích cuối cùng của họ là có sự lừa gạt đối với người khác.Khi người khác phát hiện thì cái não của họ lại lập trình lại ý thức rẳng mình đã sai nhưng muốn sữa sai thì không bao giờ có.Trừ khi phải nói thằng đó bị ngu

vừa nhận dc tin nhắn của em "a ơi mình chia tay đi" 1 tiếng trước khi đọc bài này... tâm trạng khá lên rất nhiều :) ( mới chỉ hơn 1 năm thôi )

ai biết được chưa làm gì quá đáng? mình dám chấc với bạn rùi bạn sẽ bị thêm nữa cho mà xem ny bạn loại lẳng lơ thì gặp trai đẹp là mê và dối gian bạn tiếp hãy chờ xem, giờ con gái nó ghê lắm...

Tớ LÀ CON GÁI nhé.
Nói chung là có sai tớ cũng k biết được hết, sau này có tiếp tục lần nữa k cũng k ai chắc đc..... làm gì có cái gì bảo đảm đâu cậu. Đến chính mình còn k tin đc mình... hôm nay mình khẳng định sẽ k làm thế này, nhưng hôm sau mình lại làm vì " nó có lý do".... Thế thôi.

ông gì đấy có vào nha trang thì pm mình dẫn đi bơi nhe :binhsua113:

Tớ LÀ CON GÁI nhé.
Nói chung là có sai tớ cũng k biết được hết, sau này có tiếp tục lần nữa k cũng k ai chắc đc..... làm gì có cái gì bảo đảm đâu cậu. Đến chính mình còn k tin đc mình... hôm nay mình khẳng định sẽ k làm thế này, nhưng hôm sau mình lại làm vì " nó có lý do".... Thế thôi.
thì ra em là con gái ah? con gái là phải chung tình em nha, em lừa dối thì em sẽ gặp lừa dối lại đó, nhưng con trai thì dù sao cũng dũng cảm hơn và cũng không ảnh hưởng gì lắm còn con gái thì khác đó nha ! trái tim chỉ iu được 1 người thui chứ không nên iu cùng lúc 2 người...

bài hay quá. Alice post cứ tương Alice có chuyện :))
Thời buổi này con người sống thực dụng nhiều lắm. Cả trai lẫn gái cũng vậy thôi. Gái cặp đại gia, thì Trai cũng có cặp đại gia nữ vậy. Không nên đánh giá tiêu cực với con gái như vậy. Chẳng qua con gái bị đánh giá nhiều hơn con trai nên ai cũng nghĩ chỉ có con gái mới sống thực dụng. :binhsua163:

Last edited by a moderator:
trời đọc xong thương cho phận mình 23 năm chưa biết mùi yêu...:((

đọc xong cảm xúc lẫn lộn , mình ko phải người trong cuộc nên ko có ý kiến gì nhiều , chỉ đọc để hiểu thêm sự đời thôi . :binhsua140:

Last edited by a moderator:
hỏi thế gian tình ái là chi......để cho chúng nó đứa cười đứa khóc

thì ra em là con gái ah? con gái là phải chung tình em nha, em lừa dối thì em sẽ gặp lừa dối lại đó, nhưng con trai thì dù sao cũng dũng cảm hơn và cũng không ảnh hưởng gì lắm còn con gái thì khác đó nha ! trái tim chỉ iu được 1 người thui chứ không nên iu cùng lúc 2 người...

hơ.... nhưng trong tc thì con gái có thể tha thứ cho những chuyện con trai làm sai, nhưng con trai lại k bỏ qua đc cho con gái điều gì.
Em có đứa bạn thân, nó với ny yêu nhau 3 năm, cả 2 gia đình đều biết, còn tính cho 2 đứa học xong cưới. Thằng này yêu con bạn em đến điên, con trai mà khóc lóc dọa tự tử đủ cả... thế nhưng sau khi đi học, trg cách nhà có 40km thôi, nhưng 40km ấy lại làm ra cả vấn đề.
Mỗi lần 2 đứa cãi nhau, thằng này sẽ chọn 1 đứa bạn mới của con bạn thân em rồi.... ngủ với nó, xong để cho con bạn em biết.
Khốn nạn thế.
Nhưng mỗi khi nguôi đi, nó lại van xin bạn em, bạn em lại bỏ qua.... lần này đến lần khác, lặp đi lặp lại.
Đến khi k chịu đc nữa, con bạn em nhất quyết chia tay.
Giờ thì đến em cũng k còn nhận ra bạn mình nữa... nó thay đổi nhiều quá, khác trước nhiều quá..... chỉ vì 1 thằng k ra gì thôi đấy.

đọc xong cảm súc lẫn lộn , mình ko phải người trong cuộc nên ko có ý kiến gì nhiều , chỉ đọc để hiểu thêm sự đời thôi . :binhsua140:

Đồng ý

nhưng xúc chớ ko phải súc kìa bạn

bạn này chắc biết về "XH-CT" đây mà, con gái bây giờ cũng tìm tòi ghê thật nhỉ ;)) ;))

ục, kiểu này phải thiến cho khỏi chạy rông thôi :binhsua146: -> những người bị thiến mới mang lại hạnh phúc cho nhau:binhsua144::binhsua146:

bạn nghĩ phụ nữ là một món đồ trang hoàng cho cuộc sống ư. bạn hãy bỏ suy nghĩ ấy hoặc chí ít cũng đừng biểu hiện cho người ta thấy, ko thì 30 tuổi sẽ chưa lấy đc vợ đâu nhé :dapdau: :dap:

ac ac bác ơi bác đừng trù ẻo em thế
em mới 22 tuổi thôi em nghĩ phụ nữ vậy là vì chính e trãi nghiệm thôi ko phải là họ ko yêu mà tình yêu nó hiếm có cái gọi là bền vững lắm
bản chất của con người là tham lam và nhẫn tâm mà nếu ko thì thế giới này chắc nhàm chán lắm
ngày xưa lúc mới biết yêu em cũng nghĩ là yêu là sẽ tiến tới nhưng em đã lầm bởi cái sự mà mình cho là hoàn hảo ấy nó bị chi phối bởi nhiều thứ
tiền và tiền ( tình yêu ko thể mua bằng tiền nhưng có thể mua bằng rất nhiều tiền ) :binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,802
Latest member
toilatoikkk
Back
Top Bottom