Mình phải làm sao đây vì thương gái 1 con?

có xài bảo hộ đàng hoàng cậu à

dù là vậy , nhưng suy nghĩ kĩ nhé , 1 lời khuyên cho cậu " chia tay là hạnh phúc :) " , mình còn trẻ gái ko thiếu , ng` iu mình thật lòng ko thiếu , suy nghĩ và phân tích từng sự việc cho kĩ đi , đừng đễ cái cảm giác nhất thời cho là sự iu thương , hạnh phúc của tình iu

xinh gái ko thớt

ban đầu đọc , tưởng 2 ng chỉ ngủ chung tâm sự :-s đọc cmt "có xài bảo hộ đàng hoàng" mới vỡ lẽ .. Quen vài ngày mà quan hệ dễ zạ :-s

Nên cân nhắc kĩ việc này . Mình từng quen nhiều bạn gái , dung mạo rất xinh hay khá xinh đều có . Nhưng dù có những phút yếu lòng thế nào , những ng ấy chỉ dựa vai , và ôm , hôn phớt qua má là cùng .

Quá dễ trong chuyện lên giường , mình nghĩ con gái mà vậy không dc giáo dục tốt , cũng ko đáng giá

nếu bạn cảm thấy yêu người đó,thì hãy nên yêu lun con người đó :),người ta như vậy 1 lần rồi,vậy bạn có chắc bạn sẽ là người đàn ông tốt hơn người chồng của chị ấy để lo chị ấy cả đời ko,hay chỉ là sự nhất thời của bạn :)

Haizz... bây giờ thớt ko nói cho đối tượng của thớt biết mà cứ để trong lòng --> Sau này "lỡ" thớt với đối tượng tiến lên mức cao hơn --> Vui ko nói làm gì --> Buồn buồn thớt lại đem chuyện ấm ức để trong lòng ra thì :binhsua104:
Mà nghĩ chắc thớt mới chỉ là "tình yêu sét đánh" thôi chứ chưa "tình yêu đích thực" đâu --> Cố nhịn vài năm nữa đi thớt ơi đừng hấp tấp quá, biết đâu lúc đó ko phải "gái 1 con" mà là "gái con một" thì sao :binhsua119:

Mới quen hôm đầu đã ngủ với nhau, pó tay:binhsua94:, thớt nên hỏi rõ là anh to con kia là ai, nếu rõ ràng là trai của cô đó thì thớt nên dọn sang nhà trọ khác đê, cả thớt và cô đó đều tệ....:binhsua122:

cô gái này dễ dãi quá , cái gì dễ đến thì cũng dễ đi thôi . Cháu thì cũng chỉ có nữ thôi ,còn nam thì xác định rồi nhé , tự hiểu đi , mà nói chung thì 2 người đến với nhau cũng ko phải vì yêu đâu , chủ thớt nên suy nghĩ cân nhắc đi thì hơn , 1 thằng trai tân chưa biết mùi gái và 1 người vừa mới li hôn thì :m021:

Last edited by a moderator:
Người ta đã qua 1 đời chồng nên chuyện thể xác đã được xem nhẹ, nhưng mà đọc bài của thớt thì khuyên chân thành là nên chia tay đi, không có một người con gái nào nghĩ tới bạn ma lại còn ngủ với A to con cả chuyện đó là không thể chấp nhận trong tình yêu. Chúc thớt sáng suốt lựa chọn và hạnh phúc sẽ đến khi con tim biết rung đúng nhịp :binhsua117:

nếu đúng như bạn nói, ng đó lâu lâu qua đêm với 1 thằng nào đó dù là vì bất cứ lý do gì... thì mình cũng ko thể chịu dc...

và nếu ko thể chịu dc thì buột lòng cho em nó thành rau..
thick câu nói của bác này.bấm nút next di thớt oi . ko có kq j dau .y0 cậu mà di ngủ vs thằng khác . ko chấp nhận dc :m118::m118:

thick câu nói của bác này.bấm nút next di thớt oi . ko có kq j dau .y0 cậu mà di ngủ vs thằng khác . ko chấp nhận dc :m118::m118:
không cứu vớt đời con người ta được thì thôi,nếu có chơi thì cũng nhẹ nhàng với em nó cho giống con người,mắc gì phải đụ nát con người ta thành rau?bọn bây biến thành thú hết rồi à đeo' có tình người

Mình là người chưa có kinh nghiệm gì nhiều trong tình yêu, nhưng đọc qua sách vở thì cũng xin đc bày tỏ suy nghĩ thế này:
" Yêu gái 1 con sau này bạn sẽ gặp muôn vàn rắc rối nếu không khéo dung hòa, hơn nữa mình là trai tân sao có thể để cho tình yêu đầu đời của mình bị hoen ố được, phải tìm một "giai nhân" nào đấy còn cô đơn để xứng với mình hơn".

Gà thật , muốn biết thì khó gì ;)) Chờ thằng đó ra rồi hỏi nó là biết ngay . Hỏi khéo khéo tý , bắt chuyện rồi lựa lựa mà hỏi , cháu hay ko biết ngay . Quá đơn giản !
!

ps : Đừng để mất cơ hội hỏi trực tiếp thằng đó , 100% là đứa con gái ko bao h tự khai ra việc xấu nó làm đâu

Gà thật , muốn biết thì khó gì ;)) Chờ thằng đó ra rồi hỏi nó là biết ngay . Hỏi khéo khéo tý , bắt chuyện rồi lựa lựa mà hỏi , cháu hay ko biết ngay . Quá đơn giản !
!

ps : Đừng để mất cơ hội hỏi trực tiếp thằng đó , 100% là đứa con gái ko bao h tự khai ra việc xấu nó làm đâu

Hỏi han j` nữa, nói yêu nhau mà chịu nhìn người mình yêu ngủ với thằng khác rồi về ôm gối khóc thầm thì chán hẳn. Tiền bạc phải phân minh còn tình yêu càng phải rõ ràng.:binhsua123: cảm giác cô đơn dễ làm lầm lẫn giữa tình yêu với tình dục :binhsua116:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week