Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.
Mình hỏi thật là bạn ngờ u thật hay giả vờ thế . Đọc kỹ lại đi nhé , người sướng khi bạn có nhiều tiền là ai??? Ngẫm và nghĩ nhé anh bạn trẻ .

Mình vào MMO sau bạn , mình ít kiến thức về MMO , nhưng mình nghĩ mình hơn bạn ở 1 vài khía cạnh :D

ko quan tâm giỏi lĩnh vực gì, hơn khía cạnh nào, chỉ cần biết là ko có tiền để cược xem thằng nào nổ, và ko đủ trình giúp thớt, thế thôi, lòng vòng nhìu làm gì :)

thì nó bảo mình nổ, rồi nó tỏ ra cao thượng " giúp free" , thế thì nó bơi vào giúp thớt free thôi, mình thay thớt cảm ơn :D :D
Không phải cậu ta bẩn tính đâu, mà ở forum này nhiều người và cả mình cũng ko thích những commnet nổ của bạn quá

1 bạn bảo bạn làm bên VCB , thì điều này bạn get info qua số tk vcb quá dễ dàng

Nhưng bạn lại bắt thớt trả tiền cho cái việc bạn chỉ cần click chuột 1 cái là có thông tin , mà bạn lại coi thớt là bạn nữa chứ

Cãi nhau 1 hồi thì mới thấy là bạn nhờ người khác làm ở vcb lấy thông tin cho dịch vụ của bạn , vậy từ đầu bạn cứ nói luôn là dịch vụ bạn nhờ người ta , mà đã dịch vụ là mất tiền
Chứ bạn nói là bạn làm ở VCB và là bạn thớt
Rồi chốt lại , thớt phải trả bạn tiền thì bạn mới cho thớt thông tin vì giờ bạn có full thông tin scamer rồi

>>> thế ai chả nóng mặt với các commnet hùng hổ của bạn trước đó

Giờ chung quy thông tin bạn đã có và thớt muốn trade lấy thông tin rồi báo công an hay xử lý kiểu xã hội là quyền của thớt thôi

Chúc vui

mình có làm vài dịch vụ liên quan tới VCB thật,

nhưng ko có dịch vụ get info nha bạn,

cái này ai pm thì mình đứng ra nhờ người ta giúp thôi,

còn bạn giỏi thì bạn vào click 1 chuột mà lấy info cho khách,

nói hoài với mấy người mệt thật, đã nói là free công đứng ra nhờ người ta điều tra, còn người ta điều tra thì phải đưa 100$. mệt vl (ko quen mà đưa 100$ ng ta làm cho đấy, lại còn phải mở mồm ra nhờ nữa)

Không phải cậu ta bẩn tính đâu, mà ở forum này nhiều người và cả mình cũng ko thích những commnet nổ của bạn quá

1 bạn bảo bạn làm bên VCB , thì điều này bạn get info qua số tk vcb quá dễ dàng

Nhưng bạn lại bắt thớt trả tiền cho cái việc bạn chỉ cần click chuột 1 cái là có thông tin , mà bạn lại coi thớt là bạn nữa chứ

Cãi nhau 1 hồi thì mới thấy là bạn nhờ người khác làm ở vcb lấy thông tin cho dịch vụ của bạn , vậy từ đầu bạn cứ nói luôn là dịch vụ bạn nhờ người ta , mà đã dịch vụ là mất tiền
Chứ bạn nói là bạn làm ở VCB và là bạn thớt
Rồi chốt lại , thớt phải trả bạn tiền thì bạn mới cho thớt thông tin vì giờ bạn có full thông tin scamer rồi

>>> thế ai chả nóng mặt với các commnet hùng hổ của bạn trước đó

Giờ chung quy thông tin bạn đã có và thớt muốn trade lấy thông tin rồi báo công an hay xử lý kiểu xã hội là quyền của thớt thôi

Chúc vui

@PhạmThi đi gỡ PP đi tranh luận làm gì hại não , nát pic thằng thớt . @thanhoc1 bị mmo4 cho 1 gạch rồi , kệ thớt thôi .
p/s : Đi đến nhà bạn chơi cũng phải mất sức để bước đi chứ làm gì có ai bế đi .

ok bạn, đi gỡ pp thôi, đang ốm nằm nghỉ tự nhiên thớt pm yahoo kêu bị scam hơn 8 triệu, muốn làm 1 vụ này tới cùng nhưng mà điều kiện chưa cho phép :)

thôi ai thích cắn thì cứ cắn đi nha, gỡ pp cho khách đây, tạm biệt :)

:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

Thôi ko commnet liên quan tới phamh thi nữa
Mình chỉ muốn commnet để cho bạn biết suy nghĩ chung của nhiều mem ở rum vì thấy bạn đang làm dịch vụ nên muốn bạn không dính vào mấy cái vụ lộn xộn mà ảnh hưởng tới uy tín dịch vụ của cậu mà thôi
Vì mình cũng chả quen ai đâu mà bênh

@ thớt : bạn lấy ( mua ) thông tin bank và phone , dò ra facebook và cácd thông tin người thân scamer

Vì từ số phone nhờ (mua ) thoing tin các số hay liên lạc sẽ là người thân , người yêu

Còn tuỳ vào trình độ giao tiếp của bạn mà đánh vào danh dự của scamer thông qua người thân ,người yêu của nó
, nếu có danh dự thì nó có thể trả lại cho bạn 1 ít

Bài học cho các bác từ thằng thanhoc1 này nhé, cứ thằng nào ở 4rum nổ to, chém gió nhiều, có vẻ uy tín, ra vẻ có tài, khoe mẽ kiếm được nhiều tiền dụ newbie thì các bác cứ tránh đừng có quá tin nhé, không bảo hiểm cũng cứ bem tiền cho nó không scam mới là lạ, còn những thằng như thế ko scam không phải nó không scam đâu mà là nó sợ không dám, không có gan để scam đấy. Thế nên cứ phải chủ động, quân tử phòng thân, thân, thân, thân

ok bạn

1: vì là chỗ bạn bè làm ăn với nhau nên mình đứng ra giúp free, liệu giờ thớt đưa 100$ cho các bạn, các bạn có đi giải quyết dc ko? có khi cầm 200, 300$ còn ko dám mở mồm ra nói với người ta

2: thời buổi nào mà chẳng cần tiền để giải quyết cv, quen biết nhau mún xin cho con mình 1 suất cv vào nhà nc, ko mất nhiều thì cũng phải mất 1/2, chẳng nhẽ xin xuông :)

3: cũng giống kiểu như đi xin việc, mình quen ng ta nên giúp thớt xin cho con thớt dc 1 suất, đi xin free công, còn tiền 1/2 thì thớt phải chi ra cho ng ta chứ, các thánh cứ đòi nào là bạn bè thì ko lấy tiền của nhau... vậy mình móc tiền túi ra chi nhé :D

4: offline ko làm mmo, bỏ 1 ngày đi giúp thớt = ko có thu nhập hôm đó, nếu hôm đó có vài khách pm gỡ limit pp thì có vài triệu rồi, ngồi nhà gỡ cho nhàn có phải sướng ko?

tự nhiên vừa mất tiền thu nhập, vừa bị cắn :D

Thôi ko commnet liên quan tới phamh thi nữa
Mình chỉ muốn commnet để cho bạn biết suy nghĩ chung của nhiều mem ở rum vì thấy bạn đang làm dịch vụ nên muốn bạn không dính vào mấy cái vụ lộn xộn mà ảnh hưởng tới uy tín dịch vụ của cậu mà thôi
Vì mình cũng chả quen ai đâu mà bênh

@ thớt : bạn lấy ( mua ) thông tin bank và phone , dò ra facebook và cácd thông tin người thân scamer

Vì từ số phone nhờ (mua ) thoing tin các số hay liên lạc sẽ là người thân , người yêu

Còn tuỳ vào trình độ giao tiếp của bạn mà đánh vào danh dự của scamer thông qua người thân ,người yêu của nó
, nếu có danh dự thì nó có thể trả lại cho bạn 1 ít

ok bạn

1: vì là chỗ bạn bè làm ăn với nhau nên mình đứng ra giúp free, liệu giờ thớt đưa 100$ cho các bạn, các bạn có đi giải quyết dc ko? có khi cầm 200, 300$ còn ko dám mở mồm ra nói với người ta

2: thời buổi nào mà chẳng cần tiền để giải quyết cv, quen biết nhau mún xin cho con mình 1 suất cv vào nhà nc, ko mất nhiều thì cũng phải mất 1/2, chẳng nhẽ xin xuông :)

3: cũng giống kiểu như đi xin việc, mình quen ng ta nên giúp thớt xin cho con thớt dc 1 suất, đi xin free công, còn tiền 1/2 thì thớt phải chi ra cho ng ta chứ, các thánh cứ đòi nào là bạn bè thì ko lấy tiền của nhau... vậy mình móc tiền túi ra chi nhé :D

4: offline ko làm mmo, bỏ 1 ngày đi giúp thớt = ko có thu nhập hôm đó, nếu hôm đó có vài khách pm gỡ limit pp thì có vài triệu rồi, ngồi nhà gỡ cho nhàn có phải sướng ko?

tự nhiên vừa mất tiền thu nhập, vừa bị cắn :D
Ngay từ đầu bạn nói là 100$ đưa cho bên điều tra ( CA ) thì mình chẳng cmt làm gì , đằng này bạn nói 100$ để điều tra info nên mình mới cmt :)

MÌnh không muốn gây war , vì cũng muốn tốt cho chủ thớt vì bỏ 100$ ra điều tra info thì thật sự là quá mặn :)

VCB 0691000301223 Le Tuan Anh
8 củ thì thớt có thể mang lên c50 để giải quyết ! Đơn giản và gọn lẹ ! Đảm bảo thằng đó đi tù >5 năm !

theo như thánh bên dưới thì CA ko xử lý đâu bạn, vụ này sẽ bị chìm nghỉm sau 1 thời gian nữa, và scammer tiếp tục hành nghề sau vài ngày yên tĩnh :D

"Tiền điện tử hiện tại là không được thừa nhận và không được bảo hộ nhé, mua bán cái loại không được thừa nhận và không được bảo hộ thì ai điều tra và xử lý cho."

Ngay từ đầu bạn nói là 100$ đưa cho bên điều tra ( CA ) thì mình chẳng cmt làm gì , đằng này bạn nói 100$ để điều tra info nên mình mới cmt :)

MÌnh không muốn gây war , vì cũng muốn tốt cho chủ thớt vì bỏ 100$ ra điều tra info thì thật sự là quá mặn :)

100$ mặn thì bạn giúp thớt dc với 50$ phải ko? dc thì để mình bảo thớt liên lạc bạn nhé, cảm ơn trước luôn :D

người ta còn lấy giá này nè:

Attachments

75.7 KB · Views: 32
Nói thì lắm, bàn luận thì nhiều, chứng tỏ thì hổ báo chứ có ông nào làm được cái mẹ gì scam đâu. Comment thêm ngày nay, ngày mai, ngày kia, sang tuần sau vắng ngắt. Giờ này tuần sau vào kiểm chứng.

100$ mặn thì bạn giúp thớt dc với 50$ phải ko? dc thì để mình bảo thớt liên lạc bạn nhé, cảm ơn trước luôn :D

người ta còn lấy giá này nè:

View attachment 39850
Thật sự là bạn quá cố chấp . Cái đáng nói ở đây là: bạn bảo bạn làm ở VCB + là bạn với chủ thớt --> Nên mình thấy khi làm ở VCB thì tra info = 1 click , không khó khăn đến mức như bạn nói. Sau đó bạn phân bua lại là nhờ người giúp ..... Bạn có hiểu mấu chốt là bạn đã nhầm ngay từ đầu không :)

theo như thánh bên dưới thì CA ko xử lý đâu bạn, vụ này sẽ bị chìm nghỉm sau 1 thời gian nữa, và scammer tiếp tục hành nghề sau vài ngày yên tĩnh :D

"Tiền điện tử hiện tại là không được thừa nhận và không được bảo hộ nhé, mua bán cái loại không được thừa nhận và không được bảo hộ thì ai điều tra và xử lý cho."

View attachment 39848
Vớ vẩn ! Nó không được giải quyết trên phương diện pháp lý khi gd tiền điện tử với tiền điện tử ! Một khi đã dính đến info bank Việt Nam là giải quyết hết ! Thằng nào nói không giải quyết đập phù mỏ cho ta !:mad::mad: Chả cần éo gì phải showproff chát để chứng minh mình bị scamer cho công an ! Chỉ cần chứng minh mình bị hacker đột nhập và hack tài khoản, Hoặc bằng cách nào đó nó thực hiện đc gd chuyển tiền về bank của nó chiếm đoạt tài sản là quá đủ ! Bằng chứng là có gd đấy thôi ! Tớ mà dính vụ này chắc chắn tớ làm chuyện này ra ngô ra khoai ! Kể cả mất nửa số tiền bị scamer ! Bắt đc thằng scamer đòi lại đc tiền - cho nó vào tù có vui ko !:p:p

Last edited:
Mất thời gian. Không lấy tiền công là đã coi như mất cm nó ngày công rồi.
Mấy thánh không giúp thì vào đây cmt làm cái cm gì.
Còn thằng thớt cũng không vào đây cmt lại được 1 chữ thì cũng kệ cm nó luôn chứ nó mất tiền chứ mình mất mẹ gì đâu mà lôi thôi.

>> Thời đại gì rồi mà còn "làm không công". Quen biết còn mất tiền bỏ mẹ ra. Nó giúp cho thằng thớt thì kệ nó chứ liên quan gì đến các thánh đâu mà gào thú "tiền" với chả "c.ứt" ở đây. C.ứt còn mất tiền đấy

Vớ vẩn ! Nó không được giải quyết trên phương diện pháp lý khi gd tiền điện tử với tiền điện tử ! Một khi đã dính đến info bank Việt Nam là giải quyết hết ! Thằng nào nói không giải quyết đập phù mỏ cho ta !:mad::mad: Chả cần éo gì phải showproff chát để chứng minh mình bị scamer cho công an ! Chỉ cần chứng minh mình bị hacker đột nhập và hack tài khoản, Hoặc bằng cách nào đó nó thực hiện đc gd chuyển tiền về bank của nó chiếm đoạt tài sản là quá đủ ! Bằng chứng là có gd đấy thôi ! Tớ mà dính vụ này chắc chắn tớ làm chuyện này ra ngô ra khoai ! Kể cả mất nửa số tiền bị scamer ! Bắt đc thằng scamer đòi lại đc tiền - cho nó vào tù có vui ko !:p:p

thì thánh đó phán thế nghe sợ quá, phán rất "chuẩn" mà

cũng rất chi là đau

Mất thời gian. Không lấy tiền công là đã coi như mất cm nó ngày công rồi.
Mấy thánh không giúp thì vào đây cmt làm cái cm gì.
Còn thằng thớt cũng không vào đây cmt lại được 1 chữ thì cũng kệ cm nó luôn chứ nó mất tiền chứ mình mất mẹ gì đâu mà lôi thôi.

>> Thời đại gì rồi mà còn "làm không công". Quen biết còn mất tiền bỏ mẹ ra. Nó giúp cho thằng thớt thì kệ nó chứ liên quan gì đến các thánh đâu mà gào thú "tiền" với chả "c.ứt" ở đây. C.ứt còn mất tiền đấy

chuẩn men bạn, người ta giúp free + bị lỗ thu nhập do offline để đi lo cv cho người khác nên ko kiếm dc thu nhập đã đành còn bị mang tiếng, bị bới móc, bị soi mói, bị giống như hình bên trên

thằng thì 100$ là quá đắt, vậy kiếm thằng nào 50$ nhảy vào mà giúp thớt

thằng thì soi mói nhau là bạn bè thì giúp free, nghe hài :D

là chỗ bạn bè nên mình mới dây vào vụ này, chứ ko quen biết thì chắc vào comment 1 câu là chúc bạn may mắn lần sau :D

Nói nhiều làm gì, nổ nhiều làm gì, chứng tỏ nhiều làm gì. Đạo đức là những cái gì làm được, còn sủa không thì cũng không hơn 4 chân. Dự là sau 1 vài tháng nữa lại có thêm vài vụ Scam số tk VCB 0691000301223 Le Tuan Anh. Còn vụ này thì RIP chủ thớt như bao nhiêu vụ khác. Có thế thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week