Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.
tự nhiên tao đi check info vcb của mày làm đíu gì cho mất time của tao ra :)

giờ thì biết ai nổ to rồi đó, bảo gom 200$ vào cược xem thằng nào nổ thì đ éo dám cược, bố cái loại... chỉ giỏi cắn, bố khinh :D

cược đê tao đi lấy info vcb mày viết hẳn lên đây cho mọi người chứng kiến xem phải tao nổ ko, vòi thì cụp hết lại rồi mà mõm thì vẫn cố ẳng

tao có nổ hay ko thì tao vẫn có ý định giúp thớt giải quyết scam

vẫn hơn cái loại đàn bà, sợ cái này, lo cái kia, đi xui người ta bỏ qua cục scam to đùng này, nuốt hận vào trong ; ) )

giúp thì đíu giúp dc cái gì, chỉ vào bới móc người khác ra rồi săm soi, cắn càng

nhờ loại như mày nên scam nó mới lộng hành, người ta thì đang dọa tinh thần scammer để nó biết sợ nôn tiền ra sớm cho nó nhanh xong chuyện, tụi mày lại comment kiểu scam hình thức này ko đc CA xử lý, bảo thớt bỏ qua... thế thì nó làm đíu tự giác mà trả lại tiền nữa

bọn phá hoại :)
mày nên đổi tên thành phamnoass đi, tao đang ngồi ị ở Hà Tây chờ mày này.
p/s: hôm nay lại có combo ai theo ko :D

Tốt nhất cậu nên trả lại cho người ta 1/2 số tiền đó đi.làm người đừng nên làm như vậy lấy của người ta có 8tr nhưng cả đời mày mang một dấu vết đen k bao giờ tẩy rữa đc đâu.

Có vẻ scammer quay vào rồi.^^.
Thắc mắc: Có vấn đề tiêu hóa nào không mà chưa gì đã lôi cả chuyện ị vào? Mắc quá rồi à? Sớm gặp bác sĩ đi, không thì khổ về sau ấy. :D

Tốt nhất cậu nên trả lại cho người ta 1/2 số tiền đó đi.làm người đừng nên làm như vậy lấy của người ta có 8tr nhưng cả đời mày mang một dấu vết đen k bao giờ tẩy rữa đc đâu.
Có vẻ scammer quay vào rồi.^^.
Thắc mắc: Có vấn đề tiêu hóa nào không mà chưa gì đã lôi cả chuyện ị vào? Mắc quá rồi à? Sớm gặp bác sĩ đi, không thì khổ về sau ấy. :D
để ngoài tai thôi bồ ơi! :D
thằng @PhạmThi đâu vào ngửi ass tao phát nào

Có phải con người nữa ko cậu, tiền mồ hôi nước mắt của người ta, quả báo ko tới liền đâu nhưng trước sau j cũng tới, đã có nhân ắt sẽ có quả, gieo gió thì gặt bão, ông bà ta nói cấm có sai, chúc cậu mau gặp :)

Thằng Pham Thi toàn spam chứ làm éo gì đc. Trước thấy vào toppic offer spam vớ vẩn như pro. :cool:

Có thằng bạn rất thân thời học đại học giò làm trưởng phòng CNTT Ngân hàng VCB chi nhánh Huế, không biết nó có tìm đc info thằng này ko. nếu đc tớ sẽ tìm giúp cho. CÒn chuyện xữ lí theo mình nghĩ không cần báo CA làm gì cho mất thời gian. Thuê GH nó lấy cho. vất mẹ 5 củ xin nó tí huyết.

Có thằng bạn rất thân thời học đại học giò làm trưởng phòng CNTT Ngân hàng VCB chi nhánh Huế, không biết nó có tìm đc info thằng này ko. nếu đc tớ sẽ tìm giúp chol. CÒn chuyện xữ lí theo mình nghĩ không cần báo CA làm gì cho mất thời gian. Thuê GH nó lấy cho. vất mẹ 5 củ xin nó tí huyết.
Động đến giang hồ ko phải dễ như bạn nói đâu, Vớ vẩn nó còn cò quay lại tiền. Ko đc nó quay ra cắn lại bạn cũng nên đấy. Cứ nhẹ nhàng từ từ kiếm info nó rồi báo CA theo dõi để xử lý. Chứ làm um lên thế này thì hỏng hết rồi . :mad:

Có phải con người nữa ko cậu, tiền mồ hôi nước mắt của người ta, quả báo ko tới liền đâu nhưng trước sau j cũng tới, đã có nhân ắt sẽ có quả, gieo gió thì gặt bão, ông bà ta nói cấm có sai, chúc cậu mau gặp :)
Loại này nói nhân quả với nó làm gì hả bạn. :)
Nó mà biết tới thì đã chẳng làm rồi.^^.
Mà có vẻ nó khoái ass lắm, thấy nó toàn nhớ tới ass thôi. Có vẻ là dân nghiện ăn ass đây. :D Có khi nó ăn đến tịt cả ass nó rồi nên giờ mới cần tới ass người ta. :p

Có thằng bạn rất thân thời học đại học giò làm trưởng phòng CNTT Ngân hàng VCB chi nhánh Huế, không biết nó có tìm đc info thằng này ko. nếu đc tớ sẽ tìm giúp cho. CÒn chuyện xữ lí theo mình nghĩ không cần báo CA làm gì cho mất thời gian. Thuê GH nó lấy cho. vất mẹ 5 củ xin nó tí huyết.
mình nghĩ có số tk VCB thì ra hết thôi nhờ cậu xem sao.mình mà là chủ thớt thì có vẽ êm xuôi hơn rồi đó.chú thớt này gan hột mít quá .haizzz

Hôm qua vào thấy mấy chục reply, nghĩ nó cũng mấy topic scam khác. Ai dè hôm nay vào ngã ngửa 276 reply, vãi nồi. Vu này ầm ĩ nhất mmo à. Toàn thấy chém gió, chả thấy giải quyết được vấn đề chính.

tao tuyên chiến với thằng @PhạmThi , thách thức toàn thể mmo đấy, làm gì nhau
Tịt ass quá rồi nên chưa gì đã nổi máu à bạn?
Lừa đảo kiểu bạn thì ăn được 1 rồi có nghĩ sẽ ăn được nữa không?
Ôm tiền đó dành mua quan tài trước là vừa.^^.

Động đến giang hồ ko phải dễ như bạn nói đâu, Vớ vẩn nó còn cò quay lại tiền. Ko đc nó quay ra cắn lại bạn cũng nên đấy. Cứ nhẹ nhàng từ từ kiếm info nó rồi báo CA theo dõi để xử lý. Chứ làm um lên thế này thì hỏng hết rồi . :mad:
mấy vụ này chỉ cần info thằng đó thôi. chứ báo CA họ ko giải quyết mấy vụ này đâu. còn GH cậu đừng nghĩ xâu quá về họ. GH cũng có người này người nọ. Mỗi khi họ chọn đó là nghề nghiệp thì họ sẽ nghiêm túc với công việc chứ phải ko cậu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week