Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.
có khi nào mở dịch vụ đập thuê, à nhầm đòi tiền thuê không nhỉ. đòi đc tiền lấy 75% + làm 1 số yêu cầu cho bên bị scam ( ví dụ như tẩm quất cho bên cam chẳng hạn ) có khi bội thu. giá thấp nhất 3tr :v

hay ah, nếu có mình sẽ thuê, tốn tiền mình chịu mà mình bị lừa tức lắm cậu.

kiểu này scam là cái chắc. chowi *** ko ăn được đâu chắc lại thua rồi nên làm 1 quả

nghề scam luôn hot trong mọi thời điểm :D

rồi mấy con d og này sẽ bị quả báo thôi :rolleyes::rolleyes:

Chắc thằng này ham cờ bạc rượu chè. thế nào nó cung sẽ quay lại dùng nick khác để lừa nữa cho xem. Anh em cẩn thận

Không hiểu thớt nghĩ gì nữa. 8.3triu chứ có phải ít ! :(:(:( Quen biết ai thì làm đơn kiện đi ! Nhờ ai quên ngân hàng cho ít thông tin về nó ! Ngay là luôn

ban nó đây thằng này scam mà số tk VCB 0691000301223 Le Tuan Anh

@thanhoc1 để nghị bác chị em 1 nửa hoặc là trả hết cho thớt không là trong vòng 48h nữa bác được lên đồn uống nước chè đấy

Có dịch vụ nào để xin mấy ngón tay của mấy tên cờ hó kiểu này không nhỉ ?

trên 5tr là báo công an đc rồi, đầy đủ bằng chứng. báo công an cứ hỏi rõ cách báo án, rồi lót cho 3 củ, nó làm tận tình, tìm tận nơi ngay. tiền chưa chắc đã đòi đc nhưng đảm bảo thằng nhận tiền cũng khốn đốn. trước em mất trộm vật liệu công trình. lên báo an công an bảo cứ từ từ. về nhà cầm 20 củ lên đưa. 1 ngày hôm sao tìm đc vật liệu + bắt đc thủ phạm luôn. :D . gì chứ có động lực là công an làm đc hết. chẳng qua nó ko thích làm thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week