• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.
Thôi xin chia buồn cũng thớt, gặp trúng thằng Scam mịa rồi. @binh6699 @danhmay24h @hungtai1900 vào xử ngay.

Ok , mình sẽ cho thằng đó biết xem nó còn lừa được ai nữa không ? Sẽ báo công an về tội lừa đảo, chiếm đoạn tài sản, chứ nó biết tưởng không ai dám làm gì nó hả. Lo mà trốn đi

lấy chứng cứ chát với nó với tài khoản bank lên công an .. có đầy đủ bằng chứng là ok .. bạn cầm 2 tr lên bảo mấy ảnh giúp là ok còn tiền thì em không đòi lại em chỉ muốn nó lên uống trà với CA trong đời nó it nhất 1 lần .. :D mình mà như bạn bỏ 8tr cho sơ yếu lý lịch của nó bị gánh cái mác to đùng lừa đảo mình cũng cam lòng ..:oops:

Lựa người mà mua paypal, đừng ham rẻ làm gì có ngày toi hehe :D

Ok , mình sẽ cho thằng đó biết xem nó còn lừa được ai nữa không ? Sẽ báo công an về tội lừa đảo, chiếm đoạn tài sản, chứ nó biết tưởng không ai dám làm gì nó hả. Lo mà trốn đi
bác làm tới đi, trong đây có 1 bác làm bên ngân hàng. tra được địa chỉ thằng nhận ngay. rồi báo công an phát. nhớ nói rõ và bồi dưỡng các anh mấy củ nhé. chịu mất tiền có thế đòi lại đc nhưng quan trọng là được hả dạ nữa .

có số VCB, tên chuyển rồi, báo CA ngay còn đợi gì nữa

thánh với thần ở box *** đều dùng chung bài đấy cả, bài đấy quen quá rồi

trước là khoe proof thắng lớn, sau là share kèo dụ ra yh, cuối cùng là bán cam
y chang luôn, hôm qua mới bị pm yahoo share kèo bán độ ăn chắc, đòi phí 50$, ko bảo hiểm ai dám chuyển tiền ^^

Ơ thế thớt không biết thằng "thần học" này là anh em cùng mẹ khác ông nội của thằng "thánh ***" với "người nhện" à ? Có cần phải nói rõ luôn gia phả nhà nó luôn không :D Mong chờ gì nữa người ơi :rolleyes:

Ơ thế thớt không biết thằng "thần học" này là anh em cùng mẹ khác ông nội của thằng "thánh ***" với "người nhện" à ? Có cần phải nói rõ luôn gia phả nhà nó luôn không :D Mong chờ gì nữa người ơi :rolleyes:
hôm qua nó chém với e nào là tháng bỏ túi 10k, rồi chơi ở bong88 thì chuyển cho nó 100$ nó cược họ rồi nó mở tài khoản cho, thơm như gái còn trinh bác ạ

Tối qua, mình có giao dịch với bạn có nick @thanhoc1 và mua 435PP từ bạn này. Mình chuyển tiền qua VCB xong bạn ấy nói không send tiền được nên refund cho mình . Do sim bị hư nên không chuyển online được mà phải ra cây ATM mới refund được . Mình chờ mãi, gọi điện không bắt máy.
Mình mong bạn nên vào giải quyết vấn đề sớm, bác muốn làm ăn lâu dài thì nên có uy tín một chút, đừng scam kiểu vậy.

tham rẻ thì chịu rồi

Thôi xin chia buồn cũng thớt, gặp trúng thằng Scam mịa rồi. @binh6699 @danhmay24h @hungtai1900 vào xử ngay.

Thay mặt cho cậu bạn mình, cho mình gửi lời cảm ơn chân thành tới bạn đã up proof này lên. Làm sáng tỏ mọi việc để mình bạch cho cậu bạn mình.
PS : Để tỏ lòng thành của mình, mình có một món quà nho nhỏ tặng bạn, bạn vui lòng pm yahoo cá nhân mình để nhận quà nhé bạn.
Hy vọng món quà mình nho nhỏ có thể giúp cậu hài lòng. :)

Theo như cậu ban mình nói thì tài khoản @thanhoc1 của cậu ấy đã bị hack và yahoo thật của cậu bạn mình là : thanhoc12345 các bạn cẩn thận khi GD

lại bị hack nick ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,526
174,808
Latest member
nhacaiuytin214

Most viewed of week