Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.
Thay mặt cho cậu bạn mình, cho mình gửi lời cảm ơn chân thành tới bạn đã up proof này lên. Làm sáng tỏ mọi việc để mình bạch cho cậu bạn mình.
PS : Để tỏ lòng thành của mình, mình có một món quà nho nhỏ tặng bạn, bạn vui lòng pm yahoo cá nhân mình để nhận quà nhé bạn.
Hy vọng món quà mình nho nhỏ có thể giúp cậu hài lòng. :)

Theo như cậu ban mình nói thì tài khoản @thanhoc1 của cậu ấy đã bị hack và yahoo thật của cậu bạn mình là : thanhoc12345 các bạn cẩn thận khi GD
nếu bị hack thì phải lên thông báo ngay chứ sao lại để sãy ra việc như vậy rồi nói bị hack.bị hack kiểu như vậy thì ai nói bị hack chẳng được chứ !

nếu bị hack thì phải lên thông báo ngay chứ sao lại để sãy ra việc như vậy rồi nói bị hack.bị hack kiểu như vậy thì ai nói bị hack chẳng được chứ !
À cậu ấy bị hack tài khoản rồi với lại nay cậu ấy cũng không tham gia mmo nên cậu ấy không thông báo lên forum. với lại cậu ấy tham gia mmo cũng chưa am hiểu rule của forum lắm vì ít khi cậu ấy tham gia forum mmo lắm mà toàn làm qua bạn bè giúp đỡ và hướng dẫn thôi cậu :)

bác ấy bị hack chắc cũng hơn 2 tuần rồi, xem lại mấy bài post trước 2 tuần thì vẫn để yahoo thanhoc12345

Đã nhờ người tham gia vụ này, mong rằng ban @thanhoc1 suy nghĩ lai trước khi mình đưa sự việc đi xa hơn. Có gì lien he mình sớm truoc khi quá muộn

Báo công an đi thím. 8 củ là quá đủ cho em ấy ngủ trong lao rồi.
Ai cũng nghĩ rằng báo CA là xong đời thằng scam, nhưng biết bao vụ scam trong 4rum này đã rùm beng lên mà toàn lạc bến, k bao giờ giải quyết đc triệt để!

:D bị hack nick chỉ là cái lý do thôi mà. báo sớm làm gì

Ai cũng nghĩ rằng báo CA là xong đời thằng scam, nhưng biết bao vụ scam trong 4rum này đã rùm beng lên mà toàn lạc bến, k bao giờ giải quyết đc triệt để!
Ý thím là gì ???
Lấy cái lý do rằng mấy bác bị scam là liên quan đến tiền ảo ư? Để hù dọa mấy bác đấy làm mấy bác ấy sợ.. Nên mới thế..! Có bank có tên sợ cái gì mà không dám làm tới. Cho dù là tiền ảo nhưng vn có bị cấm đâu. Và nó lừa tiền vnd chứ lừa tiền ảo đâu mà bảo pháp luật không bảo hộ.

Ok , mình sẽ cho thằng đó biết xem nó còn lừa được ai nữa không ? Sẽ báo công an về tội lừa đảo, chiếm đoạn tài sản, chứ nó biết tưởng không ai dám làm gì nó hả. Lo mà trốn đi

Hóa ra là thánh bét xiên 15 nháy win hết, 30$ thắng hơn 500$

kakakaakka

Có PhạmThi ở đây, ko nuốt được 8 triệu đâu nhé @@thanhoc1 (Hà Tây hàng xóm nhà chú chuẩn bị dc biết chú nổi tiếng trong giới cá độ + scam), chuẩn bị lên Cục CA điều tra nha :)

@thanhoc1

kakakaakka

Có PhạmThi ở đây, ko nuốt được 8 triệu đâu nhé @@thanhoc1 (Hà Tây hàng xóm nhà chú chuẩn bị dc biết chú nổi tiếng trong giới cá độ + scam), chuẩn bị lên Cục CA điều tra nha :)

@thanhoc1
:D báo công an phát đê, 8tr mà, để nó hết lừa đảo

kakakaakka

Có PhạmThi ở đây, ko nuốt được 8 triệu đâu nhé @@thanhoc1, chuẩn bị lên Cục CA điều tra nha
Like cho cậu này... ! Giải quyết nó.......! Chỉ riêng nhận 8 củ không có lý do chủ pic đã có quyền yêu cầu rf lại số tiền bằng cách trình bày với ngân hàng là gửi nhầm số tk rồi. Nếu không trả bắt buộc phải nhờ đến cơ quan chức năng. Cho nó ở trong khám cho biết mùi đừng có nhân nhượng

Ý thím là gì ???
Lấy cái lý do rằng mấy bác bị scam là liên quan đến tiền ảo ư? Để hù dọa mấy bác đấy làm mấy bác ấy sợ.. Nên mới thế..! Có bank có tên sợ cái gì mà không dám làm tới. Cho dù là tiền ảo nhưng vn có bị cấm đâu. Và nó lừa tiền vnd chứ lừa tiền ảo đâu mà bảo pháp luật không bảo hộ.
Mình hù dọa gì hả cậu, mình chỉ nói là có nhiều vụ từ trước đến h về cái này rồi, mà chưa thấy vụ nào ra hồn, như vụ rinny đó thôi, có mặt mũi đàng hoàng mà rốt cục topic đó vẫn chìm. Comment của mình chỉ nêu lên suy nghĩ của mình, đếch hù dọa ai làm gì cho mệt.
Còn cái vụ join ngày nào liên quan *** gì đến cm của mình mà cậu phải đưa lên, mn có phải mù đâu!

ok 2 cậu, chủ thớt là bạn mình, mình sẽ giải quyết vụ này

(tớ làm bên cả VCB + quen công an)

chuẩn bị xác định :)

:D báo công an phát đê, 8tr mà, để nó hết lừa đảo

Like cho cậu này... ! Giải quyết nó.......! Chỉ riêng nhận 8 củ không có lý do chủ pic đã có quyền yêu cầu rf lại số tiền bằng cách trình bày với ngân hàng là gửi nhầm số tk rồi. Nếu không trả bắt buộc phải nhờ đến cơ quan chức năng. Cho nó ở trong khám cho biết mùi đừng có nhân nhượng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week