Help Mời các bạn làm SEO Sprint trong 4rum cùng vào thảo luận

thế là do auto hay do HMA vậy mấy bác

Cái này khó nói lắm. Nếu auto không giả lập giống người dùng làm thì cũng có thể do auto. Nhưng cũng không thể khẳng định 100% là do auto được ;)

Vấn đề auto thì từ đầu bác poker nói bạn nào ko dùng thì trả lại $ - số ngày sử dụng đó các bạn qua đó mà rì viu :))

đang định quay lại chiến seo mà thấy biến lớn quá :(

2 năm nay SEO có bao giờ Ban acc 1 loạt như thế này ???2 năm trước chưa có ai dùng HMA sao?Hay từ khi có auto ???:m122:

Chắc do list job của pác Natsu share 1 loạt người, cùng 1 kiểu báo cáo, cùng 1 job, cùng 1 loạt acc us nên Seo nó BAN 1 loạt acc ref của pác.

Mình cũng dùng VNAJ, chơi 1 acc'/1 máy. Không hma ko sock j cả vẫn bị bay acc lỗi 2.5

Пользователь с такими данными удалён
Основание: Административный кодекс, пункт 2.5
Повторная регистрация запрещена

ac IP VN vẫn ra đi hjx acc chính mới đau chứ

Пользователь с такими данными удалён
Основание: Административный кодекс, пункт 2.5
Повторная регистрация запрещена

ac IP VN vẫn ra đi hjx acc chính mới đau chứ
Cậu có làm bằng tool VNJA ko hay bằng tay

Các bạn ai có nhu cầu active acc thì pm mình nhé, mình có lập thớt trong box job market nha
thank các bạn

Auto chứ còn gì nữa mà chắc với ko chắc.Các bác đừng lo
Auto mạnh lên đi ai thiệt biết liền.Nó truy quét đợt này còn nhẹ.Ko chừng mai nó sẽ truy số Mac của máy tính lun
chơi 2 acc cũng ko dc lun chứ đừng nói mà Auto vài chục Acc.Mai nó sẽ truy quét tiếp.
Hoan hô auto nha.
Ứa Gan

Auto mạnh lên đi ai thiệt biết liền.Nó truy quét đợt này còn nhẹ.Ko chừng mai nó sẽ truy số Mac của máy tính lun
chơi 2 acc cũng ko dc lun chứ đừng nói mà Auto vài chục Acc.Mai nó sẽ truy quét tiếp.
Hoan hô auto nha.
Ứa Gan

Bạn nói pro quá, truy địa chỉ mac kiểu gì bày mình với, trước giờ chưa từng nghe địa chỉ Mac có thể truy ra như thế nào cả @@

Hoan hô auto nha.
Ứa Gan
Phán như thánh. Biết Mac là gì ko thử giải thích tôi nghe cái !

Phán như thánh. Biết Mac là gì ko thử giải thích tôi nghe cái !

Thấy bạn tonnytrung này ra vẻ rất pro, toàn vô chửi auto, nói bạn biết nhé, nó có truy ra được địa chỉ MAC thì Mac cũng fake được nhé :)), không phải thay đổi mà là fake, mà mình bảo đảm là thằng SEO chắc nó cũng không rảnh đến mức độ đó đâu =))

Last edited by a moderator:
Thấy bạn tonnytrung này ra vẻ rất pro, toàn vô chửi auto, nói bạn biết nhé, nó có truy ra được địa chỉ MAC thì Mac cũng fake được nhé :)), không phải thay đổi mà là fake, mà mình bảo đảm là thằng SEO chắc nó cũng không rảnh đến mức độ đó đâu =))
Mình thực chất cũng ko rành lắm sr các bác nhưng mình thì ko ủng hộ cheat Auto miễn làm đủ ăn của mỗi người kiếm tiền bằng chính thực lực của mình thì mình ủng hộ.
Sorry các bác nha.Tại thấy nó Band nhìu quá mình cũng trong số đó nên buồn thôi.Mong sao chiến lành mạnh để ai ai cũng có thể ở nhà mà có thêm thu nhập ko phả đi làm thuê.

tình hình là tớ có 12 acc
chưa bị band acc nào cả
và tớ không dùng auto
1 ngày tớ chỉ login vào làm đúng 1 job để bù tiền mua HMA (mình mua HMA để chơi game là chính )
có lẽ do agent trùng hay là do auto chứ chưa chắc là do HMA đâu nha

Một đêm ngủ dậy mà lắm chuyện biến động vậy. Trước hết không biết vì lí do auto hay HMA hay là do cả auto và HMA nhưng mình cũng gửi lời xin lỗi tới tất cả các bạn, nếu quả thật là do auto mà bị ban thì là do lỗi của mình rất lớn làm các bạn bị thiệt hại

_ Trước hết với các ID auto mà các bạn mới gửi tiền mình active từ 01/03 trở đi và chưa kiếm được đủ tiền active tool thì mình sẽ hoàn lại tiền cho các bạn đó. Bạn nào kiếm được đủ rồi thì hi vọng các bạn đừng bảo mình hoàn lại tiền ^^! mình cũng thiệt hại như các bạn mà

_ Với các ID kích hoạt trước 01/03 mình nghĩ các bạn đã kiếm được đủ và thậm chí có lãi nên mình sẽ không hoàn lại nhé, các bạn có thể ý kiến nếu thấy bất hợp lý thì cứ nói

Thứ hai là về vấn đề do tool hay do HMA. Cái này mình không dám khẳng định chắc chắn. Nếu do tool thì phải 100% các acc dùng tool bị ban, và nếu do HMA thì 100% các acc dùng HMA bị ban. Nhưng ngặt một nỗi là có acc dùng tool ko bị ban, có acc dùng HMA không bị ban.

http://www.seosprint.net/userinfo.php?user=1430829&i=1

Đây là link đến account test tool của mình, các bạn có thể vào xem. Trên các video chạy thử tool mình đều sử dụng ID này và mình vừa login vào nó vẫn sống nhăn, nếu chết có lẽ phải account này đầu tiên vì nó là account đầu tiên test các version của tool. Nhưng có điều đặc biệt là ID này là ID VN

Còn nếu đổ tại HMA thì có nhiều bạn bảo dùng HMA ko dùng tool cũng ko sao -> cũng không phải tại HMA

Mình sẽ tiếp tục tìm hiểu vấn đề này, nếu có kết quả mình sẽ trả lời lại với các bạn, nếu là lỗi do tool và do mình thì mình xin nhận lỗi. Về việc đền bù mình có nếu ở phía trên

Một lần nữa rất mong các bạn thông cảm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week