Help Mời các bạn làm SEO Sprint trong 4rum cùng vào thảo luận

Lr khoá thì xác định đi, WM giờ không có SDT thì sẽ không chuyển dc tiền.

WM ngay từ luc đky tài khoản tớ ko đky SMS vao đt, nên vẫn chuyên tiền đi dc bth ko cần đt. Vừa thử xong.

@all: trộm vía mây acc của em dung HMA vẫn bth, ko có cai nào bị lock cả. Em dùng tool SSJM, ko dùng auto. :d

Tình văn hình là chính xác là do auto mà bị ban rồi bà con ơi, không phải do HMA đâu, lúc nãy làm = HMA 1 acc đến giờ chưa sao, có tiền về nữa này

Thôi không auto nữa nhé :D

Tình văn hình là chính xác là do auto mà bị ban rồi bà con ơi, không phải do HMA đâu, lúc nãy làm = HMA 1 acc đến giờ chưa sao, có tiền về nữa này

Thôi không auto nữa nhé :D

éc sao mình chay tool = IP Vn không sao ấy nhỉ . Vừa vào rút rup về :binhsua10:

tình hình là bị ban sạch cmnr bó tay cả 6 acc , đếch rút dc rup nào làm cả tuần tốn tien mua ID,

Mình vừa thử bác Z cho auto, acc không có số ĐT vào OK nhé, không cần ĐT gì cả, có lẽ nhiều bạn chưa biết cách, mình sẽ bỏ time ra làm 1 bài hướng dẫn cho các bạn, cả cách exchange WMR sang WMZ 1 cách tiết kiệm nhất

bạn chỉ cách reg webmoney ko cần xài số dt và ez ít tốn kém nhất với :x

mấy bác cứ chém gió và bàn lựng đy! khi nào có kết quả hay một điều gì đó chắc chắn về tình trạng tồi tệ đang diễn ra này thì bác natsu update lên #1 cho anh em dễ cập nhật tình hình!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week