Help Mời các bạn làm SEO Sprint trong 4rum cùng vào thảo luận

Một đêm ngủ dậy mà lắm chuyện biến động vậy. Trước hết không biết vì lí do auto hay HMA hay là do cả auto và HMA nhưng mình cũng gửi lời xin lỗi tới tất cả các bạn, nếu quả thật là do auto mà bị ban thì là do lỗi của mình rất lớn làm các bạn bị thiệt hại

_ Trước hết với các ID auto mà các bạn mới gửi tiền mình active từ 01/03 trở đi và chưa kiếm được đủ tiền active tool thì mình sẽ hoàn lại tiền cho các bạn đó. Bạn nào kiếm được đủ rồi thì hi vọng các bạn đừng bảo mình hoàn lại tiền ^^! mình cũng thiệt hại như các bạn mà

_ Với các ID kích hoạt trước 01/03 mình nghĩ các bạn đã kiếm được đủ và thậm chí có lãi nên mình sẽ không hoàn lại nhé, các bạn có thể ý kiến nếu thấy bất hợp lý thì cứ nói

Thứ hai là về vấn đề do tool hay do HMA. Cái này mình không dám khẳng định chắc chắn. Nếu do tool thì phải 100% các acc dùng tool bị ban, và nếu do HMA thì 100% các acc dùng HMA bị ban. Nhưng ngặt một nỗi là có acc dùng tool ko bị ban, có acc dùng HMA không bị ban.

http://www.seosprint.net/userinfo.php?user=1430829&i=1

Đây là link đến account test tool của mình, các bạn có thể vào xem. Trên các video chạy thử tool mình đều sử dụng ID này và mình vừa login vào nó vẫn sống nhăn, nếu chết có lẽ phải account này đầu tiên vì nó là account đầu tiên test các version của tool. Nhưng có điều đặc biệt là ID này là ID VN

Còn nếu đổ tại HMA thì có nhiều bạn bảo dùng HMA ko dùng tool cũng ko sao -> cũng không phải tại HMA

Mình sẽ tiếp tục tìm hiểu vấn đề này, nếu có kết quả mình sẽ trả lời lại với các bạn, nếu là lỗi do tool và do mình thì mình xin nhận lỗi. Về việc đền bù mình có nếu ở phía trên

Một lần nữa rất mong các bạn thông cảm

Acc dùng auto mà IP VN thì không bị ban bác ơi, có nhưng ít hay sao ấy, còn ai dùng HMA + Auto thì bị ban sạch, chưa thấy trường hợp nào sống sót
Acc dùng HMA mà không dùng tool thì không sao (đã tự test)

Em mua của bác 15 ID, chỉ dám xin lại tiền 5 ID vừa mói mua mới chạy được 1 lần là đi luôn, chưa rút được đông nào, hic

Một đêm ngủ dậy mà lắm chuyện biến động vậy. Trước hết không biết vì lí do auto hay HMA hay là do cả auto và HMA nhưng mình cũng gửi lời xin lỗi tới tất cả các bạn, nếu quả thật là do auto mà bị ban thì là do lỗi của mình rất lớn làm các bạn bị thiệt hại

_ Trước hết với các ID auto mà các bạn mới gửi tiền mình active từ 01/03 trở đi và chưa kiếm được đủ tiền active tool thì mình sẽ hoàn lại tiền cho các bạn đó. Bạn nào kiếm được đủ rồi thì hi vọng các bạn đừng bảo mình hoàn lại tiền ^^! mình cũng thiệt hại như các bạn mà

_ Với các ID kích hoạt trước 01/03 mình nghĩ các bạn đã kiếm được đủ và thậm chí có lãi nên mình sẽ không hoàn lại nhé, các bạn có thể ý kiến nếu thấy bất hợp lý thì cứ nói

Thứ hai là về vấn đề do tool hay do HMA. Cái này mình không dám khẳng định chắc chắn. Nếu do tool thì phải 100% các acc dùng tool bị ban, và nếu do HMA thì 100% các acc dùng HMA bị ban. Nhưng ngặt một nỗi là có acc dùng tool ko bị ban, có acc dùng HMA không bị ban.

http://www.seosprint.net/userinfo.php?user=1430829&i=1

Đây là link đến account test tool của mình, các bạn có thể vào xem. Trên các video chạy thử tool mình đều sử dụng ID này và mình vừa login vào nó vẫn sống nhăn, nếu chết có lẽ phải account này đầu tiên vì nó là account đầu tiên test các version của tool. Nhưng có điều đặc biệt là ID này là ID VN

Còn nếu đổ tại HMA thì có nhiều bạn bảo dùng HMA ko dùng tool cũng ko sao -> cũng không phải tại HMA

Mình sẽ tiếp tục tìm hiểu vấn đề này, nếu có kết quả mình sẽ trả lời lại với các bạn, nếu là lỗi do tool và do mình thì mình xin nhận lỗi. Về việc đền bù mình có nếu ở phía trên

Một lần nữa rất mong các bạn thông cảm

tình hình là 5ID minh chỉ bị Ban 1 ID , 3 acc HMA + 2 acc IP VN . chưa bị ban . mình đã thử chạy 2 acc IP VN chiều giờ chưa sau 1 acc IP =HMA vẫn thế . Có điều acc mình ref cho thớt mình chưa chay lại vì ID này mình thấy nguy hiểm

Acc dùng auto mà IP VN thì không bị ban bác ơi, có nhưng ít hay sao ấy, còn ai dùng HMA + Auto thì bị ban sạch, chưa thấy trường hợp nào sống sót

Em mua của bác 15 ID, chỉ dám xin lại tiền 5 ID vừa mói mua mới chạy được 1 lần là đi luôn, chưa rút được đông nào, hic

Chút nữa mình online giải quyết hết nhé.

có 3 acc...đều xài tool và HMA.....bị ban 1 acc...2 acc còn lại vẫn chạy bt...hiện vẫn đang HMA và VNAJ ko có vấn đề j hết...không hiểu có vấn đề j nữa

Minh dung HMA + Auto ko bi ban. Sang moi log = ip VN vao rut tien bt. Acc dang ki = ip US.

Minh dung HMA + Auto ko bi ban. Sang moi log = ip VN vao rut tien bt. Acc dang ki = ip US.

Có lẽ là chưa thôi bạn ơi, hic, tạm thời đừng dùng auto nữa xem, acc auto mình bay hết rồi nên mới xin hoàn lại tiền

Vậy là xong film :)) mua của thớt 6 acc từ lâu lâu mới rút được 10 rup :)) hôm bữa tính bán h bay luôn cả 6 acc :S

mình vẫn đang chạy auto...cứ chạy thử xem sao...nếu bị ban nữa thì là do auto...cần phải báo để bác pocker biết....

Vậy là xong film :)) mua của thớt 6 acc từ lâu lâu mới rút được 10 rup :)) hôm bữa tính bán h bay luôn cả 6 acc :S

Cậu pm inbox mình kèm số tk đã chuyển tiền, mình sẽ kiểm tra và hoàn lại vào tk đó cho cậu

thử dùng ssh xem sao hix giờ lập acc kick hoạt điện thoại nữa nản quá nhỉ , hay thôi ta cứ lấy acc IP viêt fang SSH vào auto xem sao , đằng nào cũng bị band hết acc nhiều tiền rồi chưa rút được phát nào

Mình dùng Sock Vip72 nhé bạn :)) , lúc đầu vào acc chính thấy bị del , log acc mới chưa làm job nào vào soi mấy nick kia thấy ko bị band log vào xem thử thì bị band tiệt chắc nó chưa cập nhật

lúc trước mình cũng bị band acc do vi phạm 2.5 nhưng mình để ý thì thấy trước khi bị band có 1 chủ job tên MiosKus có gửi mail trong seo ghi rằng nếu lần sau còn làm jobs của nó nữa thì sẽ bị band(đại ý như vậy),mới đầu đọc cứ ngược ngược nên ko hiểu nó nói j,sau cũng bị band và cũng gặp tương tự nên lúc đó mới hiểu ý của nó.

Một phần nó cũng đã lên tiếng cảnh báo rằng Auto nữa sẽ Band nặng hơn và có thể mỗi người chỉ có thể chiến 1 acc trên 1 máy
Lúc đó thì ko còn cháo mà húp nữa nhá.Tham Thì Thâm thôi.Báo hại tất cả mọi người bị Lây.Giờ Các bạn đã thấy rồi đó.
Chính Mình cũng bị hết 15acc đây.
Mong sao các bạn tỉnh ra ngay cả gõ Captcha các bạn có gian lận dc ko.Nếu dc thì mình cũng ko còn gì để nói.Và Auto hết sức nguy hiểm.
Auto nào cũng thế thôi có 2 mặt của nó ngay cả auto click chuột mấy trang nhỏ nhỏ cũng đều phát hiện thôi
Mong các bạn làm và hưởng dc những gì bằng chính mình tạo ra nhé.Nếu nó còn cấm nữa thì ko còn gì để nói.

Một phần nó cũng đã lên tiếng cảnh báo rằng Auto nữa sẽ Band nặng hơn và có thể mỗi người chỉ có thể chiến 1 acc trên 1 máy
Lúc đó thì ko còn cháo mà húp nữa nhá.Tham Thì Thâm thôi.Báo hại tất cả mọi người bị Lây.Giờ Các bạn đã thấy rồi đó.
Mong sao các bạn tỉnh ra ngay cả gõ Captcha các bạn có gian lận dc ko.Nếu dc thì mình cũng ko còn gì để nói.Và Auto hết sức nguy hiểm.
Auto nào cũng thế thôi có 2 mặt của nó ngay cả auto click chuột mấy trang nhỏ nhỏ cũng đều phát hiện thôi
Mong các bạn làm và hưởng dc những gì bằng chính mình tạo ra nhé.Nếu nó còn cấm nữa thì ko còn gì để nói.
ban ko auto thì kệ bạn , auto dù ban acc thây kệ auto :binhsua08:

Xin lỗi cậu chứ, trước giờ chỉ thấy cậu vào đả kích auto, cậu đã dùng auto chưa mà phán thế, xin thưa với cậu là auto của tôi không cắm máy được nhé, ad quảng cáo vẫn tự click nhé. Auto của tôi chỉ nâng cấp hơn so với cái SSJM là thay vì người dùng mở site bằng tay thì auto của tôi mở hộ, còn lại ai sử dụng vẫn phải ngồi máy làm việc bình thường nhé. Nói là auto thực chất phần mềm của tôi chỉ làm giảm công việc cho các bạn, đỡ mệt mỏi hơn khi chơi

Còn đổ tại là do auto, thế sao có người không bị, đã auto là tất cả giống nhau, bị thì 100% bị ban sao đầy acc không bị. Ngay acc của tôi sử dụng auto hàng ngày để test tool vẫn đang sống nhăn răng đây này.

Nếu như trước giờ chưa ai bị ban acc, từ khi sử dụng auto mới bị ban thì ok là do auto, thế sao trước nay vẫn đầy người bị ban acc ra đó

Dạ vâng thưa các pro+ các tiền bối....mình hok biết vấn đề ban acc này là do đâu...nhưng thấy các pro cứ đổ lỗi hết cho hma rồi tới auto....kiểu này là không chấp nhạn đc...các bạn đã có sức dùng thì phải có sức chịu chứ.....mình vẫn đang xài HMA và AUTO chả thấy sao hết...mới chạy xong.....

Dạ vâng thưa các pro+ các tiền bối....mình hok biết vấn đề ban acc này là do đâu...nhưng thấy các pro cứ đổ lỗi hết cho hma rồi tới auto....kiểu này là không chấp nhạn đc...các bạn đã có sức dùng thì phải có sức chịu chứ.....mình vẫn đang xài HMA và AUTO chả thấy sao hết...mới chạy xong.....

nói chung ai thích HMA + Auto thì cứ làm như thường . ai không thích thì thôi nha. chỉ mong các bạn tuyển ref đừng đặt title sóc quá và cung cấp list job rộng quá không có chọn lọc . Và ngay cả bạn kia có 1 topic bán list JOB :binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week