Mới đc sếp tặng con này - Ai có thì giao lưu exp nuôi nó luôn :D

làm sao cho nó giống thế này thớt
nó đó thím

Nếu ko huấn luyện nó hung dữ và chiến thằng nào đe dọa an toàn tính mạng + tài sản của mình thì nuôi pitbull làm gì đúng ko bạn? Thà chơi Poodle cho giống chị em phụ nữ :confused:

Pitbull mà huấn luyện thành Pet dễ thương thì mới sock :D với lại huấn huyện nó hiếu chiến quá , cứ lao vào con mồi cắn mà chủ bảo buôn ra nó ko nghe lời thì bực lắm . Đe doạ tính mạng thì hời quá , chó thì biết sủa biết gừ thì người ta đã sợ rồi , 5 khi 10 hoạ thì mới có kẻ vào nhà giết người cướp của . Mà nói thật là nếu mình là thằng cướp thì mình sẽ cho con này ăn bã trước rồi mới vào nhà bạn nhé :D

làm sao cho nó giống thế này thớt

Co này xấu quá ^_^. Béo phì thế này ko nhanh nhạy ^^.
Mình mới đc tặng đang tập nuôi mà :(
Theo kinh nghiệm sác sếp bảo thì: cho nó ăn ít tinh bột thôi, cho vận động chạy nhảy nhiều. Cứ cổ gà với thịt bò cho nó chiến (thực đơn chính)
Thì ít ra cũng phải đc thế này:

Co này xấu quá ^_^. Béo phì thế này ko nhanh nhạy ^^.
Mình mới đc tặng đang tập nuôi mà :(
Theo kinh nghiệm sác sếp bảo thì: cho nó ăn ít tinh bột thôi, cho vận động chạy nhảy nhiều. Cứ cổ gà với thịt bò cho nó chiến (thực đơn chính)
Thì ít ra cũng phải đc thế này:
con trên cơ bắp cuồn cuộn thế mà kêu béo phì :mad:

Pitbull mà huấn luyện thành Pet dễ thương thì mới sock :D với lại huấn huyện nó hiếu chiến quá , cứ lao vào con mồi cắn mà chủ bảo buôn ra nó ko nghe lời thì bực lắm . Đe doạ tính mạng thì hời quá , chó thì biết sủa biết gừ thì người ta đã sợ rồi , 5 khi 10 hoạ thì mới có kẻ vào nhà giết người cướp của . Mà nói thật là nếu mình là thằng cướp thì mình sẽ cho con này ăn bã trước rồi mới vào nhà bạn nhé :D
Giờ tụi ngáo đá nhiều, cướp giết nhiều. Phòng còn chơn chống, nuôi 1 em phòng tụi nó, ko nó đâm cho phát chết rồi thì toi ^_^

Thớt vẫn Like được :D:D:D:D:D
Có sao, mình có tên là Xuân đâu :cool:, mà đặt tên nó theo Xuân Tóc Đỏ thần tượng của mềnh càng tốt :rolleyes:
BTW: nó giồng PitBull nên nhà gọi nó là con Pít cho nhanh gọn rồi heheeh.

cho thớt tham khảo

Trại nhà mình còn bé Husky đực này, bạn nào thích thì pm :)

Nuôi mấy con này , giữ nhà thì ít , giữ nó thì nhiều , mầy thằng trộm chó nó nhìn thấy nó thèm lắm . Nhớ cách đây vài tháng , nhà t nuôi 1 con cũng cở này , giống gì ko biết những cũng cơ bắp thế này , màu đen nhánh lông mượt lắm , được bên họ hàng cho nuôi từ nhỏ tới lớn .

Nó khôn cực kì , nó thích bảo vệ mấy con mèo và .. bắt chuột , socks chưa :D 1 ngày nó bắt dc 3-4 con chuột là bình thường .

Nhưng mà vài tháng trước nso bị bọn trộm chó bắt , hôm đó t đi vắng nghe kể lại . Nó bị cho ăn bã , vì ko cột nên tối nó cứ chạy rong gần đường với mấy con chó hàng sớm . Nó ăn bã xong rán lết vào sân nhà . Thằng trộm chó chạy vào khiêng nó đi , nhưng nó to quá khiêng ko nổi . Thế là bố t phát hiện , cả sớm lại nện cho thằng trộm 1 trận . 1 tháng sau thằng trộm bị nội thương qua đời . đúng là giết chó đền mạng :D

tớ thì k hiểu về tó, nhưng dòng bull là dòng hiếu chiến, nếu nuôi đúng cách nó sẽ rất khỏe và nói chung chả ai dám ghẹo nó, bác cũng phải trong nó cho đàng hoàng vì dòng này máu lửa 1 khí nó đã cắn thì xác cmn định .
Bác lên YTB xem 1 số clip thì rỏ chủ ra lệnh cắn ai là nó cắn vài ko tha trừ khi đc lệnh thả . nói chung nguy cmn hiểm ở xóm mà nuôi máy con này mang họa có ngày :(

Tớ chỉ sợ tụi trộm chó nó rinh mất.

ặc ặc anh dạo này làm trại chó rồi ạ, có alaska đực lớn tuổi ko a, cho con em lên phối giá hữu nghị nào :))
Trại nhà Anh ở quê và a chỉ chuyên dòng Husky thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week