Mới đc sếp tặng con này - Ai có thì giao lưu exp nuôi nó luôn :D

Trại nhà mình còn bé Husky đực này, bạn nào thích thì pm :)

cho cái giá bác :)

Nhà em cũng từng nuôi 1 em Pitbull ! Bữa nọ em dắt nó ra đường nghĩ có nó chả sợ bố con thằng nào hết . Thế là đang đi ngoài đường thì gặp 2 thằng lưu cmn manh vậy là e ngứa nó - nó ngứa em . e tức khí liền xùa con Pitbull ra cho nó cắn đuổi 2 thằng đó ! Ai dè nó chạy trước cả em :D:D
Và giờ e ntn nè

Còn phận con Pitbull thì từ khi nó chạy đứt xích giờ ko thấy quay về nữa - thân e e chạy thân nó nó chạy :(
Giờ chắc bị 2 thằng côn đồ đó đưa mẹ vào quán lẩu chó rồi :oops::oops:
Quá đen cho 1 số phận :p:p:p

Thích quá mà e không đủ tiền mua đồ ăn cho nó :(
bọn này ăn đơn giản lắm bác ơi. gì chứ alaska nhà em cứ cổ gà với rau luộc quẩy liên tục ( 1 ngày tiền ăn cho nó cỡ 25k là tẹt gas cả ngày) lâu lâu bồi bổ cho nó bữa vịt lộn già hoặc mua mấy quả vỡ vỏ ấy

bọn này ăn đơn giản lắm bác ơi. gì chứ alaska nhà em cứ cổ gà với rau luộc quẩy liên tục ( 1 ngày tiền ăn cho nó cỡ 25k là tẹt gas cả ngày) lâu lâu bồi bổ cho nó bữa vịt lộn già hoặc mua mấy quả vỡ vỏ ấy
Pitbull thì hồi nhỏ ko tốn lắm.
Hiện tại đang cổ gà với thịt bò nấu kỹ, xay nhuyễn ra trộn cơm cho ăn. (2 tháng tuổi), đã tiêm phòng đủ 7 bệnh.
Sau lớn thì vẫn cổ gà. Ai muốn nó hung dữ thì tốn thôi, mua thịt bò thịt trâu tươi về cho nó ăn ngấm mùi máu tanh :confused:

cho nó ăn rau gì thế?

pit gì mà có 7tr bh rẻ thế thớt :O
bằng alaska thui à

Nuôi hơi tốn nha :D Cơ mà dẫn nó đi dạo thì cẩn thận dây neo... Nó cắn là éo bh` nhả ra đâu

cho nó ăn rau gì thế?
nhà e cứ bắp cải luộc nửa cái hoặc su hào thái chì luộc kĩ nó ăn hết cả nồi luôn. chó con muốn bắt nó ăn rau phải luyện cho nó từ bé :)). cún nó ăn rau nhiều thì nó đủ vitamin, ko bị bệnh vặt :D. con cờ hó nhà em khỏe như trâu luôn. bé giờ ko thấy nó ỉa chảy với cảm vặt bao giờ :D

pit gì mà có 7tr bh rẻ thế thớt :O
bằng alaska thui à
Giờ chúng nó cho đẻ đc nhiều nên rẻ rồi, con cực đẹp cũng chỉ 7 củ (1.5 ~ 2 tháng tuổi)
Hồi xưa toàn 15 ~16 củ /1 em thôi :D

Giống chó này nuôi rất là nguy hiểm nhé bạn .
Mấy đứa dốt mà đòi nuôi Pitbull mới nguy hiểm thôi bạn. Đặc biệt nguy hiểm khi nuôi nó mà ko dành thời gian chơi với nó, chỉ suốt ngày nhốt với xích thì xác định luôn :D.
Nếu nuôi đùng cách tới khi tầm 7-8 tháng tuổi thì gửi vào trung tâm huấn luyện cờ hó, tốn vài củ /1 tháng cho các huấn luyện viên luyện nó thì sẽ thấy điều kỳ diệu ngay ^^.

Pitbull là giống cờ hó đặc biệt trung thành, t/c, nó sẽ chiến tới hơi thở cuối cùng để bảo vệ chủ. Chả phải tự nhiên người ta nuôi pitbull.

Em nó thuộc loại: American Pitbull

Nghe thiên hạ đồn nếu thằng nào gạ oánh nhau chỉ cần gọi em cờ hó này ra thị uy là nó chạy ngay :rolleyes:. (trưởng thành nó có thể nặng 50-60 kg).

Mới mua được trứng con khủng long này nghe nói loại này trưởng thành có thể nặng 8 tấn
Dự là sẽ cưỡi nó từ SG về HN để bán Z cho tay @DoctorXuan lúc đó chú cứ liệu hồn với anh nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week