Mới đc sếp tặng con này - Ai có thì giao lưu exp nuôi nó luôn :D

Mới mua được trứng con khủng long này nghe nói loại này trưởng thành có thể nặng 8 tấn
Dự là sẽ cưỡi nó từ SG về HN để bán Z cho tay @DoctorXuan lúc đó chú cứ liệu hồn với anh nhé

Con này thì sợ quá E ko dám nuôi đâu kakaka

Tớ chỉ sợ tụi trộm chó nó rinh mất.
Dòng này mấy ai thả rong mà sợ trộm cậu toàn để trong nhà với lại trộm chó ko dùng roi điện thì xác cmn định nát người

Co này xấu quá ^_^. Béo phì thế này ko nhanh nhạy ^^.
Mình mới đc tặng đang tập nuôi mà :(
Theo kinh nghiệm sác sếp bảo thì: cho nó ăn ít tinh bột thôi, cho vận động chạy nhảy nhiều. Cứ cổ gà với thịt bò cho nó chiến (thực đơn chính)
Thì ít ra cũng phải đc thế này:

Con trên mới đúng chất chiến đấy k phải béo phì âu

Hình tó bố mẹ đâu cậu
Chuẩn rồi đó hehe, mua cờ hó thì phải xem bố mẹ. Bố mẹ đẹp thì chó con đc giá, ko thì nó trả giá thấp lắm :D, đa số dân chơi cờ hó mua hàng sẽ tới tận ổ xem hàng ^^.

Chuẩn rồi đó hehe, mua cờ hó thì phải xem bố mẹ. Bố mẹ đẹp thì chó con đc giá, ko thì nó trả giá thấp lắm :D
Đa số cờ hó đẹp xấu nhờ vào bố mẹ , bố mẹ xậu thì đời con sẽ xấu theo ko xem đx tó bố mẹ khó ai mua..
Alas với hus mà xấu thì bó tay

Hình tó bố mẹ đâu cậu
Chó bố lexus, chó mẹ nhà mình nuôi. Lát nữa mình up anh, còn bạn nào có thiện chí bắt thì mình chở về tận nhà xem trại luôn để an tâm về sức khoẻ :)

Đa số cờ hó đẹp xấu nhờ vào bố mẹ , bố mẹ xậu thì đời con sẽ xấu theo ko xem đx tó bố mẹ khó ai mua..
Alas với hus mà xấu thì bó tay

Đây là ảnh chó bố mẹ của cún nhà mình
Chó bố Lexus ( hot boy của dòng husky ), chó mẹ thì nhà mình nuôi :)

chó đẹp nè. em chả tham gia đc hội chó nào bởi vì con mất dạy nhà e nó ko ngồi đc xe =)). mông to quá chả ngồi đc xe

Cún nhà A mông nhỏ nên ngồi tốt, tuy nhiên chỉ đi ở phố. còn lượn ở quê mà nó nhìn thấy gà thì.. :))

Nhớ hồi em còn bé xíu nhà cũng có 1 con chó . Lúc cha mới mua về em hay đánh nó, gặp là dọa nó nên sau này muốn vuốt ve nó cũng chịu. Sau rồi nhà em chuyển đi chỗ khác (khá gần nhà cũ) nhưng 2 ngày vẫn về nhà cũ cho nó thức ăn. Sau một thời gian canh nhà không chủ, cuối cùng chó nhà e bị dính một vết thương, nhiễm trùng rồi chết. Đã lâu lắm rồi nhưng em vẫn thấy thương nó qua. Hix :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week