Mới đi làm mà đã bị sếp ....Dê

Xin hỏi chủ thớt! Bạn có phải đàn ông không vậy! - HÃy hỏi xem bạn gái của bạn có lòng tự trọng không vậy! Nếu vì đồng lương phải chấp nhận làm việc với 1 thằng XẾp mất dạy thế! Thì bạn gái của bạn cũng chẳng ra cái gì...Bạn k là 1 thằng nhu nhược chỉ biết lên đay lập thớt thôi ak!.........Ngay ngày mai nói với bạn gái bạn rằng! Hãy nói với cái thằng xếp đó! "Tôi làm thư ký cho ông chứ k làm con điếm cho ông" NGHE CHƯA CHỦ THỚT
Cái này nghe chuẩn nè --->> nay thế kỷ nào rồi ????

Xin hỏi chủ thớt! Bạn có phải đàn ông không vậy! - HÃy hỏi xem bạn gái của bạn có lòng tự trọng không vậy! Nếu vì đồng lương phải chấp nhận làm việc với 1 thằng XẾp mất dạy thế! Thì bạn gái của bạn cũng chẳng ra cái gì...Bạn k là 1 thằng nhu nhược chỉ biết lên đay lập thớt thôi ak!.........Ngay ngày mai nói với bạn gái bạn rằng! Hãy nói với cái thằng xếp đó! "Tôi làm thư ký cho ông chứ k làm con điếm cho ông" NGHE CHƯA CHỦ THỚT
Nhớ tát vào mặt nó đã rồi nói!

chắc bạn cũng ko muốn bạn gái mình làm việc dưới quyền 1 sếp như thế, nếu bế tắc quá thì tìm công việc mới,bạn là con trai thì có trách nhiệm lo và phải lo được cho ny mình công việc mà ny thấy phù hợp ,không thì ny bạn buồn lắm đó

sau khi đọc hết 7 page , ai cũng bảo nghỉ việc đi , đánh thằng xếp đi ..... Tớ thấy chẳng khả quan gì cả . Nghỉ việc thì lấy gì mà ăn? Về làm MMO ngay lập tức đâu phải dễ , thứ 2 là gọi hội đánh thằng xếp thì đi tù cả lũ :m020 thời buổi này cãi nhau gây mất trật tự công cộng đôi khi cũng lên quận nằm 3 ngày là ít mà các bác bảo đi đánh chém người đâu phải đơn giản . Trừ khi nhà có thế lực thì ko nói :m020

Theo mình thì nếu bạn gái bạn yêu bạn thật lòng thì sẽ tìm mọi cách để né tránh . Tất nhiên là ko thể né tránh được mãi vì vậy tốt nhất nên nhờ anh em bạn bè đi theo rồi rình gặp thằng xếp đó . Hãy dùng đủ mọi thủ đoạn để hăm dọa nhưng quan trọng là đừng động tay động chân là được . Nếu nó vẫn tiếp tục có ý quấy rối thì đánh phải nghỉ việc thôi ^^ Còn nếu khi biết tin nó quấy rối thành công thì cách để cho nó 1 bài học cũng rất đơn giản . Đánh, Chém , Đâm .... Nhưng ko ra mặt .

Có thể nhờ bạn bè hoặc làm mmo thì chịu khó bỏ 1-2 tháng lương ra mới các đại ca giang hồ là được . Chỉ sợ thành án mạng thôi , nhưng mình nghĩ các ông giang hồ cũng khôn lắm , với 5-10 triệu bảo các ông ý giết người thì hơi khó :binhsua80:
C nói cũng có ý nhưng hk hiệu quả --->> để tới khi mất gà rồi mới lo làm chuồng thì mệt (đi với t xếp làm ăn nó cho 1 viên thế là xong) ---->>y don't listen

chắc bạn cũng ko muốn bạn gái mình làm việc dưới quyền 1 sếp như thế, nếu bế tắc quá thì tìm công việc mới,bạn là con trai thì có trách nhiệm lo và phải lo được cho ny mình công việc mà ny thấy phù hợp ,không thì ny bạn buồn lắm đó

Nghe câu này thấm thế :binhsua75:

đằng nào nếu ko chiều nó thì nó cũng đuổi, canh lúc đông người tát + chửi thẳng mặt cho nó quê độ luôn + báo cả nhà nó biết nó như thế cho ko có lỗ mà chui luôn

P/S : công việc khó kiếm nhưng không phải là ko kiếm dc

Nhớ tát vào mặt nó đã rồi nói!

Sao bác lại bảo thế! Còn người iu nó k có tội mà! Nó kể ch cho chủi thớt tức là nó còn tôn trọng chủ thớt! cHỨ NÓ mà im thì lại k ra gì!......Mong sao chủ thớt và 2 bạn ý hạnh phúc thui!

Sao bác lại bảo thế! Còn người iu nó k có tội mà! Nó kể ch cho chủi thớt tức là nó còn tôn trọng chủ thớt! cHỨ NÓ mà im thì lại k ra gì!......Mong sao chủ thớt và 2 bạn ý hạnh phúc thui!

=)) ý mình nói là tát vào cái mặt thằng xếp ấy!

tát thằng sếp mà bác

C nói cũng có ý nhưng hk hiệu quả --->> để tới khi mất gà rồi mới lo làm chuồng thì mệt (đi với t xếp làm ăn nó cho 1 viên thế là xong) ---->>y don't listen

Cũng ít khi có trường hợp này lắm bạn , khi mà đã ra mặt gặp nhau . 1 Mình nó đối diện với 20-30 người . tất cả ko đánh nhưng chỉ thằng vào mặt . ĐMM mà đụng vào vợ tao or vợ bạn tao 1 lần nữa tao thề là sẽ thiến mày . Như vậy thì chắc rất khó để thằng xếp ngu kia dám cho 1 viên như bạn nói lắm !

mình thì có ý kiến nhỏ này. bạn cứ bảo người yêu bạn nói với sếp rằng : "em có người yêu rồi, người yêu em là xã hội đen" -> đảm bảo không dám ve vãn hay đuổi việc

mình thì có ý kiến nhỏ này. bạn cứ bảo người yêu bạn nói với sếp rằng : "em có người yêu rồi, người yêu em là xã hội đen" -> đảm bảo không dám ve vãn hay đuổi việc

Nói thế chẳng ai tin đâu :)) Mắt thấy tai nghe mới tin được :binhsua90:

Nói thật bạn gái mình là mình luôn đặt lên hàng đầu ... nếu gặp trường hợp như thread ... mình sẽ tìm mọi cách để thằng sếp đó nó không còn dám động vào bạn gái mình nữa ... nếu thằng sếp thuộc loại bất trị thì mình bảo bạn gái nghỉ làm đi kiếm công việc khác chứ không bao giờ để bạn gái mình làm chung với 1 tên như thế ... mình luôn cố gắng quan tâm và theo dõi bạn gái mình bất cứ thời gian nào mình có thể ... sẽ cố gắng hết sức để có thể làm những gì mình có thể làm ... nếu bạn thật sự thương bạn gái mình thì không nên để bạn gái bạn phải chịu đựng như vậy được ... :m003:

Nói thế chẳng ai tin đâu :)) Mắt thấy tai nghe mới tin được :binhsua90:

Mấy thằng sếp làm to, nhiều tiền ai kũng sợ chết kả, chỉ cần nói khôn khéo không quá thô là dc

Chuẩn! Cho phụ huynh và vợ nó biết là xong.

mình nghe ny mình nói là nó có vợ rồi cậu ah. 2 vợ roài. mới sn 80 mà đã 2 đời vợ thì có báo chắc cũng chẳng để làm gì. Mình biết Là mình phải có trách nhiệm với ny chứ, phải cố gắng cho cô ấy sống tốt chứ.... Nhưng không thể để cô ấy ở nhà được phải đi làm để có giao tiếp xã hội chứ, với lại mình vẫn còn trẻ công việc, thu nhâp cũng chưa ổn định nên không thể nói dễ như các bạn được. Các bạn đặt vào hoàn cảnh của mình có lẽ các bạn cũng hiểu, Và chắc rằng rồi cũng sẽ có 1 ngày nào đó có 1 trường hợp trong các bạn gặp phải hoàn cảnh của mình bây giờ. Mình đã đọc các lời khuyên của các bạn. Phũ phàng, thẳng thắn, tế nhị, có vẻ kick bác, coment theo đúng tính cách của thằng xếp đó... Dù sao mình cũng cảm ơn. Các bạn hãy cho mình biết thêm ý kiến của các bạn đi. Mình cần 1 lối thoát bây giờ!. Nói đến hành động thật khó các bạn ah.

mình nghe ny mình nói là nó có vợ rồi cậu ah. 2 vợ roài. mới sn 80 mà đã 2 đời vợ thì có báo chắc cũng chẳng để làm gì. Mình biết Là mình phải có trách nhiệm với ny chứ, phải cố gắng cho cô ấy sống tốt chứ.... Nhưng không thể để cô ấy ở nhà được phải đi làm để có giao tiếp xã hội chứ, với lại mình vẫn còn trẻ công việc, thu nhâp cũng chưa ổn định nên không thể nói dễ như các bạn được. Các bạn đặt vào hoàn cảnh của mình có lẽ các bạn cũng hiểu, Và chắc rằng rồi cũng sẽ có 1 ngày nào đó có 1 trường hợp trong các bạn gặp phải hoàn cảnh của mình bây giờ. Mình đã đọc các lời khuyên của các bạn. Phũ phàng, thẳng thắn, tế nhị, có vẻ kick bác, coment theo đúng tính cách của thằng xếp đó... Dù sao mình cũng cảm ơn. Các bạn hãy cho mình biết thêm ý kiến của các bạn đi. Mình cần 1 lối thoát bây giờ!. Nói đến hành động thật khó các bạn ah.

Đời lắm gian truân, biết đâu sau này mình cũng thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week