Mời messi279 vào đây cùng nói chuyện nào!

-Thứ nhất, muốn proof thì có proof:

-Thứ 2: tui chỉ yêu cầu bạn truy tìm thằng trunggoldvnn đòi tiền dùm tui, chính bạn mới đề xuất đền bù cho tui và bạn đã hứa như thế tới 2 lần chứ không phải 1 lần.

-Thứ 3: nếu bạn không đền bù cho tui thì bạn cũng phải pm cho tui 1 tiếng để nói chuyện rõ ràng, sao tui pm bạn và để lại tin nhắn và không trả lời. Có phải bạn đang lẩn trốn vì đã hứa mà không chịu làm

- Thứ 4: bây giờ tui nghĩ lại, các bạn trên này nói rất đúng rất có thể bạn và thằng trunggoldvnn cố tình làm chuyện này và bao che cho nhau vì chẳng lẽ scam 50LR mà phải bỏ trốn khỏi phòng trọ????

Tui nghĩ bạn đừng vì chuyện này mà đánh mất uy tín bấy lâu này của mình!!!

Log chat scam của trunggoldvnn đây:
BUZZ!!!
Thanh Trung Nguyen: alo
Thanh Trung Nguyen: cậu còn đấy không?
BUZZ!!!
Minh Vu: alo
Thanh Trung Nguyen: uh
Thanh Trung Nguyen: cậu có lr chưa
Minh Vu: còn Ap ko bạn
Minh Vu: có rùi
Thanh Trung Nguyen: mình có
Thanh Trung Nguyen: cậu đổi bao nhiêu
Minh Vu: bạn còn bao nhiêu
Thanh Trung Nguyen: có 125 bạn ạ
Minh Vu: mình lấy 100
Thanh Trung Nguyen: tỷ giá vẫn là 0.83 nhé
Minh Vu: bớt cho 1 đô nhé
Minh Vu: mình gửi 82
Minh Vu: hehe
Thanh Trung Nguyen: cậu lấy tròn 100 hay mình phải gửi thêm để lấy 83 lr
Minh Vu: thui mình lấy hết 125 thì cậu sẽ để giá bao nhiêu
Thanh Trung Nguyen: mình bớt cho cậu 1$
Minh Vu: ít vậy
Thanh Trung Nguyen: nếu cậu lấy hết
Minh Vu: vậy là 102 LR nhé
Thanh Trung Nguyen: thế tỷ giá thấp quá
Minh Vu: mình hốt hế mà
Thanh Trung Nguyen: 0.816
Minh Vu: thì cậu bảo bớt 1 đô
Minh Vu: thì còn 102 đó
Thanh Trung Nguyen: uhm nhỉ
Thanh Trung Nguyen:
Minh Vu: vậy được chưa
Thanh Trung Nguyen: uhm
Thanh Trung Nguyen: 102 tròn
Minh Vu: vẫn bảo hành 30 ngày chứ
Thanh Trung Nguyen: uh
Thanh Trung Nguyen: AP bảo hành đầy đủ
Minh Vu: ok
Thanh Trung Nguyen: 30 ngày
Minh Vu: giờ mình send 50 trước
Minh Vu: bạn send 60
Minh Vu: sau đó send số còn lại
Minh Vu: OK?
Thanh Trung Nguyen: uhm
Thanh Trung Nguyen: tùy ý cậu
Minh Vu: số lr ?
Thanh Trung Nguyen: send luôn đi cũng được
Thanh Trung Nguyen: U7927048
Thanh Trung Nguyen: có messi rồi còn sợ à
Thanh Trung Nguyen:
Minh Vu: cẩn thận vẫn hơn bạn à
Minh Vu: nếu send luôn thì bạn send AP cho mình trước
Minh Vu: dam ko
Minh Vu:
Thanh Trung Nguyen:
Thanh Trung Nguyen: ko
Minh Vu: thấy chưa
Thanh Trung Nguyen:
Minh Vu: đăng nhập vô LR đi bạn
Thanh Trung Nguyen: ok
Minh Vu: xong rồi đó
BUZZ!!!
Minh Vu: mail AP
Thanh Trung Nguyen: để mình vào
Minh Vu: [email protected] nhé
Thanh Trung Nguyen: ok
Thanh Trung Nguyen has signed out. (3/22/2012 3:41 PM)

BUZZ!!!
BUZZ!!!
Last message received on 3/22 at 3:41 PM
Minh Vu: eh banj
BUZZ!!!
BUZZ!!!

View attachment 9452
View attachment 9454

-Thứ 2: tui chỉ yêu cầu bạn truy tìm thằng trunggoldvnn đòi tiền dùm tui, chính bạn mới đề xuất đền bù cho tui và bạn đã hứa như thế tới 2 lần chứ không phải 1 lần.

-Thứ 3: nếu bạn không đền bù cho tui thì bạn cũng phải pm cho tui 1 tiếng để nói chuyện rõ ràng, sao tui pm bạn và để lại tin nhắn và không trả lời. Có phải bạn đang lẩn trốn vì đã hứa mà không chịu làm

- Thứ 4: bây giờ tui nghĩ lại, các bạn trên này nói rất đúng rất có thể bạn và thằng trunggoldvnn cố tình làm chuyện này và bao che cho nhau vì chẳng lẽ scam 50LR mà phải bỏ trốn khỏi phòng trọ????

quá đúng tự mình hứa,tự mình đảm bảo nhưng khi bác chủ thớt bị scam thì lại ko dám nhận vl với cái loại người này

quá đúng tự mình hứa,tự mình đảm bảo nhưng khi bác chủ thớt bị scam thì lại ko dám nhận vl với cái loại người này

thôi để người trong cuộc giải quyết thôi bạn :)
1 là messi chung tí "trách nhiệm" an ủi người bị hại như đã hứa
2 là liên lạc với scammer khuyên người ta trả cho êm thấm đi ==!

View attachment 9452
View attachment 9454

Bác ấy làm MMO cũng 1 thời gian rồi. Em nghĩ việc dựng chuyện scam 50LR rồi trả 25 thì không có đâu.
Còn chuyện thằng cùng phòng trọ bỏ trốn thì cũng khó tin vì info nó đầy đủ, mặt mũi cũng biết luôn nên các bác có thể pm nhau giải quyết trực tiếp thôi.

Bác ấy làm MMO cũng 1 thời gian rồi. Em nghĩ việc dựng chuyện scam 50LR rồi trả 25 thì không có đâu.
Còn chuyện thằng cùng phòng trọ bỏ trốn thì cũng khó tin vì info nó đầy đủ, mặt mũi cũng biết luôn nên các bác có thể pm nhau giải quyết trực tiếp thôi.

Mình pm nó mấy ngày nay mà nó không thèm trả lời nên mình mới đem lên đây đó chứ!

Mình pm nó mấy ngày nay mà nó không thèm trả lời nên mình mới đem lên đây đó chứ!

Chuyện mà thằng bạn cùng phòng trọ bỏ trốn đúng là khó tin.. nếu có thì cũng có info đầy đủ hết việc gì mà không đòi lại được, cậu messi đã bảo lãnh thì phải chịu trách nhiệm chứ sao lại ẩn nick .. ko trả lời .. :m080:

cái này có nhìu điểm nghi vấn nhỉ
messi tự đưa ra việc trả 25lr.vậy sao sau này lại ẩn nick với ng ta.tai so ko nói woa Yh nói chủ thớt úp proof woa.Còn nếu thằng bạn messi scam thì đưa info lên đây cho mọi ng xem là tìm hướng gải quyết

cái này có nhìu điểm nghi vấn nhỉ
messi tự đưa ra việc trả 25lr.vậy sao sau này lại ẩn nick với ng ta.tai so ko nói woa Yh nói chủ thớt úp proof woa.Còn nếu thằng bạn messi scam thì đưa info lên đây cho mọi ng xem là tìm hướng gải quyết

Đúng vậy.Quá nhiều điểm nghi vấn.haizz. cuộc đời này sao lắm người scam thế nhỉ

Bạn nói trong log chat là bảo kê, có nói bảo kê 1 ngày đâu. Ngày hôm sau người ta ko lên forum thì sao biết bạn đã hết bảo kê.
Lúc bảo kê thì nói chắc như bắp ( bạn thân, ngồi kế bên..v..v.), giờ bạn nói ko biết nó đâu thì ai tin được chứ
Theo mình bạn messi phải tìm thằng bạn scam đó , hoặc bồi thường thì 100% mới đúng.!

nói thật là đek biêt messi nó uy tín hay như nào nhưgn đọc từ page 1 đến đây hơi ảo, đứng ra bảo lãnh đc 1 lần thế phải biết hay như nào mới dám bảo lãnh chứ, giờ trách nhiệm là ở thăng messi, kiểu éo gì thằng messi cũng biết thăng scam chủ top,
thứ 2, mình éo biết messi là ngươi như nào thế tại sao k có trường hợp nó và thằng scam kia bắt tay nhau. đời này cái gì cũng tương đối thôi, đừng khẳng định 1 cái gì, giờ thằng messi nó uy tín nhưng nó chết rồi và k scam hay scandal vs ai thì ok khẳng định nó uy tín 100% nhưng đang sống nhăn răng ra, đời này cái gì cũng thay đổi đc cơ mà,

khỏi tin ông messi làm gì. :)). cạch mặt ổng ra nhé. ngồi hóng tiếp. tìm mấy người uy tín mà làm ăn mấy bồ ơi :). chứ mấy lão chém gió như thế này thì đừng có tin. ảo tung chảo. bạn thân. vậy up info lên đi , dám ko =))

:binhsua04: Các bác nhìn cái proof chuyển 50 LR xong nói tôi scam à, các bác ảo quá rồi đó. Nực cười dân mmo, :binhsua01:! Chắc gì LR đó là của lão trunggoldvnn trong khi ko có log AP log chat. Thôi thì tôi lượn đây các bác thật vãi luyện!

---------- Post added at 09:59 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

:binhsua15: Mà cái log cũng xóa đi xóa tới nữa mới sợ!

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

khỏi tin ông messi làm gì. :)). cạch mặt ổng ra nhé. ngồi hóng tiếp. tìm mấy người uy tín mà làm ăn mấy bồ ơi :). chứ mấy lão chém gió như thế này thì đừng có tin. ảo tung chảo. bạn thân. vậy up info lên đi , dám ko =))

:binhsua01: Không bik không đọc từ đầu thì đừng có mà nói nhảm nhé! Uy tín em sao người khác bik.! Nhảm vãi luyện!

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

nói thật là đek biêt messi nó uy tín hay như nào nhưgn đọc từ page 1 đến đây hơi ảo, đứng ra bảo lãnh đc 1 lần thế phải biết hay như nào mới dám bảo lãnh chứ, giờ trách nhiệm là ở thăng messi, kiểu éo gì thằng messi cũng biết thăng scam chủ top,
thứ 2, mình éo biết messi là ngươi như nào thế tại sao k có trường hợp nó và thằng scam kia bắt tay nhau. đời này cái gì cũng tương đối thôi, đừng khẳng định 1 cái gì, giờ thằng messi nó uy tín nhưng nó chết rồi và k scam hay scandal vs ai thì ok khẳng định nó uy tín 100% nhưng đang sống nhăn răng ra, đời này cái gì cũng thay đổi đc cơ mà,
:binhsua08: Thế mày xem đc cái proof của nó chưa mà nói tao scam. Proof chuyển 50$ tao cũng có đầy ra đây nè! Ko đưa log AP log chat bảo bị scam thì ảo tung chảo!

Bạn nói trong log chat là bảo kê, có nói bảo kê 1 ngày đâu. Ngày hôm sau người ta ko lên forum thì sao biết bạn đã hết bảo kê.
Lúc bảo kê thì nói chắc như bắp ( bạn thân, ngồi kế bên..v..v.), giờ bạn nói ko biết nó đâu thì ai tin được chứ
Theo mình bạn messi phải tìm thằng bạn scam đó , hoặc bồi thường thì 100% mới đúng.!

:binhsua08: Thêm 1 thằng nguy hiểm sẵn gạch đá a dua theo! Đọc lại page 1 đi nhé!

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

Tiếc là mình ko đặt chế độ lưu log chat trong yahoo,mình chỉ copy log chat rồi lưu trong word thui

Bác nói vậy thì e cũng chịu log AP ko có log LR ko có log chat lưu word. Bằng chứng của bác thật là vãi luyện e hết nói nổi. Bác ưa hạ uy tín của em thì cứ việc! :binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week