Mời messi279 vào đây cùng nói chuyện nào!

:binhsua04: Các bác nhìn cái proof chuyển 50 LR xong nói tôi scam à, các bác ảo quá rồi đó. Nực cười dân mmo, :binhsua01:! Chắc gì LR đó là của lão trunggoldvnn trong khi ko có log AP log chat. Thôi thì tôi lượn đây các bác thật vãi luyện!

---------- Post added at 09:59 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

:binhsua15: Mà cái log cũng xóa đi xóa tới nữa mới sợ!

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

:binhsua01: Không bik không đọc từ đầu thì đừng có mà nói nhảm nhé! Uy tín em sao người khác bik.! Nhảm vãi luyện!

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

:binhsua08: Thế mày xem đc cái proof của nó chưa mà nói tao scam. Proof chuyển 50$ tao cũng có đầy ra đây nè! Ko đưa log AP log chat bảo bị scam thì ảo tung chảo!

Log AP và log chat đều có hết kìa còn gì. Xem lại đi!

Mà giờ tui hỏi nhé, chỉ cần trả lời có hay không thui:

- Bạn có hứa đền bù cho tui 25 LR không?
- Bây giờ bạn định thất hứa đúng không?

mấy thằng ngu a dua nhảy vào hùa kìa :-s đọc kỹ rồi hãy cắn bậy nhé :binhsua15: thằng kia chỉ là ref cho ku messi thôi x_X đã close pic rồi mà vẫn nhảy vào :-?? đấy là tự mang vạ chứ không phải tại ku messi :binhsua08:

:binhsua08: Thêm 1 thằng nguy hiểm sẵn gạch đá a dua theo! Đọc lại page 1 đi nhé!

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

Bác nói vậy thì e cũng chịu log AP ko có log LR ko có log chat lưu word. Bằng chứng của bác thật là vãi luyện e hết nói nổi. Bác ưa hạ uy tín của em thì cứ việc! :binhsua15:

Có uy tín hay không thì anh em trong đây đều biết hết rùi! bạn khỏi phải lo.

Log AP và log chat đều có hết kìa còn gì. Xem lại đi!

Mà giờ tui hỏi nhé, chỉ cần trả lời có hay không thui:

- Bạn có hứa đền bù cho tui 25 LR không?
- Bây giờ bạn định thất hứa đúng không?
giả nghèo giả khổ khóc kêu trời :binhsua15: trong khi mỗi ngày nhận 60$ từ jss :binhsua08:

CHủ topic chup screen log chat + chụp log AP để giải quyết nhé :)

-Thứ nhất, muốn proof thì có proof:
View attachment 9452
View attachment 9454

-Thứ 2: tui chỉ yêu cầu bạn truy tìm thằng trunggoldvnn đòi tiền dùm tui, chính bạn mới đề xuất đền bù cho tui và bạn đã hứa như thế tới 2 lần chứ không phải 1 lần.

-Thứ 3: nếu bạn không đền bù cho tui thì bạn cũng phải pm cho tui 1 tiếng để nói chuyện rõ ràng, sao tui pm bạn và để lại tin nhắn và không trả lời. Có phải bạn đang lẩn trốn vì đã hứa mà không chịu làm

- Thứ 4: bây giờ tui nghĩ lại, các bạn trên này nói rất đúng rất có thể bạn và thằng trunggoldvnn cố tình làm chuyện này và bao che cho nhau vì chẳng lẽ scam 50LR mà phải bỏ trốn khỏi phòng trọ????

Tui nghĩ bạn đừng vì chuyện này mà đánh mất uy tín bấy lâu này của mình!!!

:binhsua10: Cái này mà kêu là log thì e thật bó tay vs bác. Ae coi dùm e đây phải là log ko!

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

MOD nói luôn đấy nhé, đừng có kêu tớ đổ cho MOD mà tội nhé, Vĩ xem xác thực log dùm Messi chứ 25 LR ko đáng nhiêu nhưng ko thể cho ra đi không rõ ràng đc!

lần nào ai bị scam cũng lám đùng đùng lên rùi đâu lại vào đấy, để bây h còn bị thằng scammer lên đây dạy đời ng khác.

chả biết ai đúng ai sai nữa
tốt nhất Z với LR vào các site auto
AP + PP thì có 2 bác : Dương già với vinhkhanhpy rồi :D
Chả bao giờ lo scam hay gì cả

lỗi này hoàn toàn do chủ thớt mà còn la làng gì nữa:
thứ 1: giao dịch k an toàn với kẻ lạ (messi chi bảo kê đúng 1 lần, lần thứ 2 cậu tự giao dịch, đó là lỗi của cậu
thứ 2: ham giá cao nên vậy, ex 1 đống không chịu ex...
thứ 3: đỗ lỗi cho người khác, thật tình messi chẳng có lỗi gì ở đây, cậu nên xác định trunggold scam thi đòi tiền thằng này...cậu hơi bị nực cười (messi lúc đó nói bonus 25$ thì cũng nên thực hiện, mình lớn rồi k nên nói 2 mặt nhé)

thứ 1: giao dịch k an toàn với kẻ lạ (messi chi bảo kê đúng 1 lần, lần thứ 2 cậu tự giao dịch, đó là lỗi của cậu
thứ 3: đỗ lỗi cho người khác, thật tình messi chẳng có lỗi gì ở đây, cậu nên xác định trunggold scam thi đòi tiền thằng này...cậu hơi bị nực cười (messi lúc đó nói bonus 25$ thì cũng nên thực hiện, mình lớn rồi k nên nói 2 mặt nhé)
like 2 câu đầu của cậu x_X nhưng cậu thứ 3 là cậu chưa được đọc log chát giữa messi với thằng thớt rồi x_X giả nghèo giả khổ bảo ko có $ nên messi nó hứa giúp 25$ nhưng mà gửi his giao dịch LR thấy toàn nhận 60$ từ jss nên messi nó cay cái tội giả dối lừa đảo nên nó ko gửi nữa X_X đợi tý messi nó đưa lên thì biết. Copy log chát còn xóa cái đoạn giả nghèo giả khổ nữa chứ x_X thớt cũng ko vừa đâu :-ss lỏi như thằng Rich vậy

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

mình nói thằng myheart_mmo chứ ko ý gì hết.

uytin đó cậu :binhsua08: mấy thằng bảo truy ra ku uytin nhưng mà có làm gì đc đâu chỉ được cái mồm to :binhsua15:

Bạn này nói có lý hứa là phải làm nhưng xin em nó cái log chat log AP log LR đầy đủ e nó send kiểu cắt xén rồi kêu ko có như vậy có cho đi 25 LR ko rõ ràng như vậy đc ko! Thân!

Log AP là cái này phải không?

Log chat mình post ở page 1.Mình ko lưu trong yahoo nên không chụp screen được.
Chẳng lẽ không có cách nào trừng trị bọn scam này sao hả??????????
Newbei còn bỡ ngỡ không có kinh nghiệm thì sẽ bị bọn này lừa gạt miết hay sao?????????

Bạn này nói có lý hứa là phải làm nhưng xin em nó cái log chat log AP log LR đầy đủ e nó send kiểu cắt xén rồi kêu ko có như vậy có cho đi 25 LR ko rõ ràng như vậy đc ko! Thân!

Sao lúc tui gửi cái proof LR qua bạn sao lúc đó bạn không nói là không đền bù nữa đi.Lần thứ 2 tui hỏi bạn sao bạn không nói là bạn không bù nữa mà lại hẹn tới ngày 6/4??????

Sao cứ lòng vòng vụ đền bù cho chủ thớt thế nhỉ ?? Tại sao messi ko tìm info của thằng trunggold post lên đây .. Bạn chung phòng trọ mà ..

đây là log chát giả nghèo giả khổ của chủ thớt:
20:54:25
Minh Vu: <ding>

20:54:40
no_love_270990: đây bác

20:54:45
Minh Vu: sao banj

20:54:51
Minh Vu: minh la boychanh1989 day

20:54:58
Minh Vu: ban trunggold cua ban dau roi

20:55:01
Minh Vu: choi gi ki vay

20:55:02
no_love_270990: =..= ukm có đọc rồi

20:55:07
Minh Vu: dinh scam ha

20:55:24
no_love_270990: chưa nhận đc tiền từ nó luôn hả

20:55:28
Minh Vu: chua

20:55:36
Minh Vu: chang thay nhan tin gi ca

20:55:45
Minh Vu: ban do la ban than cua ban ha

20:56:11
no_love_270990: ukm hôm qua tớ bảo kê Team View gd còn gì

20:56:34
no_love_270990: cũng ko thấy nó onl chả bik sự việc thế nào

20:56:40
Minh Vu: gio ban lien lac voi ban do duoc ko vay

20:59:16
no_love_270990: =..= haizz chẳng lẽ vì mấy
Messi Lionel: 20:59:16
no_love_270990: =..= haizz chẳng lẽ vì mấy đồng LR bán đứng ae đi scam hả trời =..=

20:59:30
no_love_270990: hèn gì hôm qua năn nỉ bắt TView gd dùm

20:59:55
Minh Vu: ban do la ban cua ban ngoai doi ha

21:00:59
no_love_270990: cũng làm ăn mấy lần gd nhiều lần rồi nên cũng thân

21:01:14
Minh Vu: vay co gi ban giup dum minh nha

21:01:28
Minh Vu: chu minh lam may thang moi co duoc nhieu do a

21:01:41
Minh Vu: gio bi scam chac nhay lau tu van qua
Messi Lionel: 21:02:55
Minh Vu: ban giup dum minh nha

21:03:04
no_love_270990: bác bik cách chụp màn hình máy ko
Messi Lionel: 21:03:10
Minh Vu: biet chu

21:03:22
no_love_270990: chụp proof qua tớ coi cái

21:03:25
no_love_270990: =..=

21:03:28
Minh Vu: ok

21:08:44
Minh Vu: do ban

21:08:51
Minh Vu: minh moi send xong 50LR

21:08:55
Minh Vu: ban ay Ok

21:08:59
Minh Vu: roi bien mat luon

21:12:24
no_love_270990: sặc

21:12:45
no_love_270990: bác giàu =..= khiếp =..=
còn đây là proof
61d4f24f16daa4424abaa8c1f6bd321a_43271366.1111.bmp

chu minh lam may thang moi co duoc nhieu do a

21:01:41
Minh Vu: gio bi scam chac nhay lau tu van qua

ở cái câu này đây :binhsua08: 343$ LR

đây là log chát giả nghèo giả khổ của chủ thớt:

còn đây là proof
61d4f24f16daa4424abaa8c1f6bd321a_43271366.1111.bmp

ở cái câu này đây :binhsua08: 343$ LR

đề nghị bác ductam đi ngủ đi :)) chuyện của người ta để người ta giải quyết :))

Nói chung là càng giàu càng keo mà :p vấn đề ko phải là người ta có nhiêu tiền mà là người ta bị scam và messi nói chịu trách nhiệm an ủi người ta đâu chỉ vì lí do " bạn giàu rồi mình ko send nữa"
Messi send 25LR cho người ta cho xong chuyện đi, rồi qua nhà thằng kia đòi 30$ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624
Latest member
huonlee4th

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week