Mời messi279 vào đây cùng nói chuyện nào!

Chà, ductam125 coi bộ cũng tích cực quá hé. Sau vụ này được bao nhiêu vậy. (messi + ductam125) vs newbie boychanh1989.

đây là log chát giả nghèo giả khổ của chủ thớt:

còn đây là proof
61d4f24f16daa4424abaa8c1f6bd321a_43271366.1111.bmp

ở cái câu này đây :binhsua08: 343$ LR

Thứ nhất: cái proof JSS đó là lãi của một ngày hả? chẳng lẽ JSS nó tự động pay lãi hàng ngày vô LR cho mày hả. Sao mày không nghĩ lúc đó fee LR đang là 8%, cộng dồn lâu ngày rút ra một lần. Tao là ref JSS của bạn mmo1991 đó, muốn biết tao thu nhập mỗi ngày bao nhiêu thì mày đi hỏi bạn đó là biết.

Thứ 2: Tiền ở trong tài khoản của tao chẳng lẽ là của tao hả, mày có biết tiền đó là tiền vốn tao thu về từ JSS không hả, mà vốn đó tao phải đi vay mượn hơn một nửa mà mới có không hả???

Haha.thằng này dốt khôgn biết gì mà cứ vào xía vô chuyện người khác hả. thằng messi thuê mày bao nhiêu.tao trả gấp đôi.

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

đề nghị bác ductam đi ngủ đi :)) chuyện của người ta để người ta giải quyết :))

Nói chung là càng giàu càng keo mà :p vấn đề ko phải là người ta có nhiêu tiền mà là người ta bị scam và messi nói chịu trách nhiệm an ủi người ta đâu chỉ vì lí do " bạn giàu rồi mình ko send nữa"
Messi send 25LR cho người ta cho xong chuyện đi, rồi qua nhà thằng kia đòi 30$ :))

Bạn này nói chí lý. Tiền làm ra cũng đâu có dễ, dù ít hay nhiều cũng là tiền chứ đâu phải lá mơ lá mít đâu. sao khôgn làm ăn lương thiện lại đi lừa người khác hả.

:binhsua01: Thế việc gì trước post proof bác phải xóa cái $ đó làm gì, nói chung send đầy đủ cho MOD M0n để đc giải quyết ko nên nhiều lời, đã mời bác Vĩ vào làm việc cũng ko chịu làm việc à!

Chà, ductam125 coi bộ cũng tích cực quá hé. Sau vụ này được bao nhiêu vậy. (messi + ductam125) vs newbie boychanh1989.

cậu ăn nói cho cẩn thận tý nhé :) đừng để mình chửi. Tiền mình có cũng đủ đè chết bạn rồi :) Cậu boychanh1989 chụp log chát với thằng chung lên đi :) bây giờ cài yahoo 11 nó tự lưu log thôi :)

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

đề nghị bác ductam đi ngủ đi :)) chuyện của người ta để người ta giải quyết :))

Nói chung là càng giàu càng keo mà :p vấn đề ko phải là người ta có nhiêu tiền mà là người ta bị scam và messi nói chịu trách nhiệm an ủi người ta đâu chỉ vì lí do " bạn giàu rồi mình ko send nữa"
Messi send 25LR cho người ta cho xong chuyện đi, rồi qua nhà thằng kia đòi 30$ :))

uytinlagi :| có lượn đi ko anh cho trận giờ :binhsua10:

Thứ nhất: cái proof JSS đó là lãi của một ngày hả? chẳng lẽ JSS nó tự động pay lãi hàng ngày vô LR cho mày hả. Sao mày không nghĩ lúc đó fee LR đang là 8%, cộng dồn lâu ngày rút ra một lần. Tao là ref JSS của bạn mmo1991 đó, muốn biết tao thu nhập mỗi ngày bao nhiêu thì mày đi hỏi bạn đó là biết.

Thứ 2: Tiền ở trong tài khoản của tao chẳng lẽ là của tao hả, mày có biết tiền đó là tiền vốn tao thu về từ JSS không hả, mà vốn đó tao phải đi vay mượn hơn một nửa mà mới có không hả???

Haha.thằng này dốt khôgn biết gì mà cứ vào xía vô chuyện người khác hả. thằng messi thuê mày bao nhiêu.tao trả gấp đôi.

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

Bạn này nói chí lý. Tiền làm ra cũng đâu có dễ, dù ít hay nhiều cũng là tiền chứ đâu phải lá mơ lá mít đâu. sao khôgn làm ăn lương thiện lại đi lừa người khác hả.

Cái ** mẹ mày mày bảo ai thuê thế? mày thích ra yahoo tao cho tiền. Không phải ngồi đấy mà giả nghèo giả khổ đâu con ***

:binhsua01: Thế việc gì trước post proof bác phải xóa cái $ đó làm gì, nói chung send đầy đủ cho MOD M0n để đc giải quyết ko nên nhiều lời, đã mời bác Vĩ vào làm việc cũng ko chịu làm việc à!

Cậu này động cái là mod này mod nọ, sao vấn đề mọi người thắc mắc nãy giờ là : Thằng trunggold là bạn cùng phòng trọ của cậu.. chủ thớt bi scam ít nhất cậu cũng phải tìm info thằng đấy post lên đây.. sao lại cho qua thế này .. hajz

P/s : Thằng trunggold mà đang đọc topic này chắc nó đang sung sướng lắm 2 người bị nó lừa lại đang đấu đá nhau .. trong khi nó scam thì ko ai nói đến

cậu ăn nói cho cẩn thận tý nhé :) đừng để mình chửi. Tiền mình có cũng đủ đè chết bạn rồi :) Cậu boychanh1989 chụp log chát với thằng chung lên đi :) bây giờ cài yahoo 11 nó tự lưu log thôi :)

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

mình xài yahoo 10 bạn à. chụp luôn cái screen luôn nè

Cái log chat với thằng đó mình đã post trên page 1 rồi.
Với lại nhìn vào proof của LR và AP là biết. Ngày 21 giao dịch thành công, ngày 22 send 50 LR mà không nhận được AP rồi còn gì

:m082: TUi bẩu up cái screen log chat đầy đủ tất cả cơ mà ==' . lộn xộn vãi , ai lằng nhằng đôi co nữa ban cảnh cáo

thôi lượn :binhsua08: tự giải quyết với nhau thôi :binhsua10:

Ban đầu cũng định tự giải quyết với nhau.Nhưng pm thằng messi cảnh báo nó rồi mà nó không thèm trả lời.chuyện này là bất đắc dĩ thôi. giá như nó đền bù cho tui thì đâu có chuyện này.Đưa lên đây thì a e sẽ biết ai xấu ai tốt liền à.

Không, mình hỏi thật mà.

:m082: TUi bẩu up cái screen log chat đầy đủ tất cả cơ mà ==' . lộn xộn vãi , ai lằng nhằng đôi co nữa ban cảnh cáo

Nhưng ban đầu mình không chụp screen thì làm sao hả cậu???
Mình là newbei còn non kinh nghiệm nên không nghĩ tới những chuyện như thế này.

Không, mình hỏi thật mà.

hỏi cái ** mày. Đừng để người khác cáu

hỏi cái ** mày. Đừng để người khác cáu
Vậy là có phải không. Mình thấy làm nghề giống bạn kiếm cũng khá, vào theard bênh mấy thằng scam gõ mấy câu comments là được tiền rồi. Ngon hơn tui gõ captcha nhiều. Xin lỗi vì đã đụng chạm nghề nghiệp.

Nhưng ban đầu mình không chụp screen thì làm sao hả cậu???
Mình là newbei còn non kinh nghiệm nên không nghĩ tới những chuyện như thế này.

thật sự là mod chúng mình làm việc nếu không có những thứ xác thực được thì không thể nghiêng về bên nào cả :) .

Vậy là có phải không. Mình thấy làm nghề giống bạn kiếm cũng khá, vào theard bênh mấy thằng scam gõ mấy câu comments là được tiền rồi. Ngon hơn tui gõ captcha nhiều. Xin lỗi vì đã đụng chạm nghề nghiệp.

mày không phải trêu tức tao đâu. Thích ra yahoo nc : makemoney_125. Nó là em tao tao nói thôi. Nhảy ra yahoo đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week