Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi tí "Vậy nếu áp dụng công thức trên với mức đầu tư 100$ (= 20 share) thì ta sẽ tìm dc 1 mức lãi đều đặn là:
Tổng số tiền lãi: 20 share * 0.13$ * 75 + ( 1$ + 2$ * 20 share) - 110$ = 95$

----------------------------------------------------
Đây là cách thức đầu từ mà mình cho là khá ngon lành. Vì chỉ với 110$ thì các bạn có thể rút đề đặn 95$ từ đậy đến khi MBC được đưa và list scam"
Rút đều đặn ở đây có phải là 75 ngày sau khi đầu tư mình rút về 95$,không rút 110$ gốc ,rồi 75 ngày sau mình có thể rút tiếp 95$ nữa hả?
Thanks
Cổ phiếu sẽ được tính theo doanh thu cảu hệ thống random 0.09$ - 0.15$/cổ phiếu/day.
Cổ phiếu có thời hạn 75 day tương đương 75 lần trả.

Bác gỡ từng bản Framwork ra từ cao xuống thấp, sạch sẽ, reset lại máy, sau đó cài từ từ từng bản từ thấp lên cao xem

proff đầu tiên từ MBC

hnay vào AP mới để ý .. hihi thank you MBC

Chỉ cần bật 1 tab trhìn duyệt bất kì IE,GC,FF là nó hiện ads thì có gì là lag:binhsua01:
Pác ko hiểu ý iem rùi . Iem khoái dùng GC bởi khi duyệt web mở nhiều tab nó load rất nhanh và ko hay bị đơ giống thằng FF, chứ không phải sợ ko hiện ad, ức chế bởi vì cứ cài chung là ăn chưởng mà ko bít lỗi từ đâu, Trước khi máy chưa lỗi chạy cái gì cũng được chủ quan ko ghost chán vãi, bây giờ nó lỗi lung tung thì mới ức chế thà rằng trưốc nó ko được thì bây giờ chấp nhận lun đằng này bây giờ chết mà ức chế :binhsua04:

Pác ko hiểu ý iem rùi . Iem khoái dùng GC bởi khi duyệt web mở nhiều tab nó load rất nhanh và ko hay bị đơ giống thằng FF, chứ không phải sợ ko hiện ad, ức chế bởi vì cứ cài chung là ăn chưởng mà ko bít lỗi từ đâu, Trước khi máy chưa lỗi chạy cái gì cũng được chủ quan ko ghost chán vãi, bây giờ nó lỗi lung tung thì mới ức chế thà rằng trưốc nó ko được thì bây giờ chấp nhận lun đằng này bây giờ chết mà ức chế :binhsua04:
Click trong tài khoản cho lành :binhsua15: => click soft thêm được mấy đâu:binhsua06:

Click trong tài khoản cho lành :binhsua15: => click soft thêm được mấy đâu:binhsua06:
Cái đó thì không phải bàn pác ơi acc chính thì có bao giờ dung tool đâu, acc phụ chạy tool được nhiêu thì được nhưng mà ức chế wa' trước cài phát được bây giờ cài phát die :binhsua04:

Bác gỡ từng bản Framwork ra từ cao xuống thấp, sạch sẽ, reset lại máy, sau đó cài từ từ từng bản từ thấp lên cao xem

Đã làm nhưng NGUYỄN Y VÂN bệnh nhân đang hấp hối sau khi thao tác xong các bác sĩ đã tận tình cứu chữa nhưng do bệnh nặng nên cháu không qua khỏi hic hic :binhsua04:

em là newbie mới tập tành chơi mbc. em ko hiểu lắm, phải đầu tư 100$ vào mới được hả mấy bác?:binhsua10:

bác nào pro dịch hộ cái này với :)
Due to the amount of people who simply click 10 ads a day from Clicks For Cash and are "Done For The Day" just to qualify for rental payout's and Bonuses, starting 2012-04-21 Clicks For Cash will only be available to Mac and Linux Users an option to qualify. Windows Users will need to install the Slide Up Tray Application if they do not already have it to qualify (unless you are a Gold member who auto-qualifies).

MBC nó giở trò gì thế này auto die nha bà con

bác nào pro dịch hộ cái này với :)

Tránh hiện tượng dùng tool click trên web --> để đủ điều kiện nhận lãi hàng ngày phải click từ pần mềm ( 21/4/2012):binhsua04:

Tránh hiện tượng dùng tool click trên web --> để đủ điều kiện nhận lãi hàng ngày phải click từ pần mềm ( 21/4/2012):binhsua04:

đủ điều kiện nhận lãi của ref share hả, thế thì mỗi ngày còn được click trên web ko ???

"Due to the amount of people who simply click 10 ads a day from Clicks For Cash and are "Done For The Day" just to qualify for rental payout's and Bonuses, starting 2012-04-21 Clicks For Cash will only be available to Mac and Linux Users an option to qualify. Windows Users will need to install the Slide Up Tray Application if they do not already have it to qualify (unless you are a Gold member who auto-qualifies)."

đọc mà ko hỉu gì mấy "Slide Up Tray Application" còn cái này???

đủ điều kiện nhận lãi của ref share hả, thế thì mỗi ngày còn được click trên web ko ???

"Due to the amount of people who simply click 10 ads a day from Clicks For Cash and are "Done For The Day" just to qualify for rental payout's and Bonuses, starting 2012-04-21 Clicks For Cash will only be available to Mac and Linux Users an option to qualify. Windows Users will need to install the Slide Up Tray Application if they do not already have it to qualify (unless you are a Gold member who auto-qualifies)."

đó là phần mềm đó . click trên web thì nhận thêm $ thôi .Chấm dứt tool click trên web nha các bạn:binhsua06:

bạn phải cài đặt phần mềm MBC nó hiện ở khay của sổ winxp => Free + bạc thì phải click ads hiện ở đó,còn Gold thì không cần click cũng được chia lãi

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

tool click trên web là cái nào zậy???
tool cheat hay phần mềm gian lận đó bạn => :binhsua10:

Mua một point từ hôm bữa cậu rf giùm nhé
ID: 1 Purchase Time: 2012-04-18 Earnings: 0.09 Times Paid: 1/75
LR: U6352004

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469