• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

nambeo000 scam - Anh em cẩn thận, valentine này đã tan nát vì 1 con d0g

Status
Not open for further replies.
Hồi chiều mình có lập topic bán 45 AP với giá 17k3. Sau đó thấy Nambeo000 vào comment nên mình đã pm Nambeo000 và nó đồng ý mua. Mình có search google và thấy topic này nói Nambeo000 có uy tín nên cũng đã send trước. Sau khi send xong, mình chờ mãi ko thấy nó send tiền lại nên có pm và nó bảo cứ chờ.

Xong sau đó mình có vào lại mmo4vn và thấy nó mở topic bán 95 AP với giá 16.2k ???? nên mình cũng nghi ngờ nên pm, nó nói để ra cây atm send, mình dặn là có gắng nhanh nhất nhưng mãi 1 tiếng vẫn chưa gửi. Pm mãi cũng ko trả lời nên mình chính thức report scam. Mod có thể pm để login xem lịch sử chat.

Xin lỗi vì phải nói nặng, nhưng uất ức quá ko nói ko đc : Dm mày con d0g, vì mày mà tối nay tao phải ở nhà 1 cách tức tửi, éo di đâu đc vì ko có tiền. Mày tối nay ăn socola trộn shit ngọt miệng nhé con d0g.

P/S : tiện đây bác nào chỉ em cách dispute Alertpay với

Ặc mình mua AP của nó mở dis một cái mình chết ngay đó
vì AP đã sang tài khoản mình rồi
Chủ thớt ơi mở dis là mình tiêu đó có gì spam nói chuyện

ditpuse thì anh Dương :-o

---------- Post added at 08:46 PM ---------- Previous post was at 08:45 PM ----------

khổ anh Dương :D không biết thế nào dính phốt mấy quả liền thế này :-ss anh ơi về giải hạn đi ạ :(

Chán nản với bọn dog này up lên cho mọi người cảnh giác với bọn scamer

Kiểu này chắc giải nghệ vì scam

chán cậu thật, sao ko nhờ mình trung gian cho, để thằng dog này scam.

Haizzz, chia buồn cùng cậu...
Mà lỗi này thường xảy ra do những người thích giá cao nên dễ bị scam lắm...
Cứ chịu giá thấp tí ( cũn chả ảnh hưởng gì nhìu lắm 17.0 hay 17.3 ), khuyên nên exchange với những người uy tín cao và làm nghề exchange đã lâu :)
Đừng vì ham mấy đồng lẻ tẻ mà mất hết công sức mồ hôi mình kiếm được :)
đứa nào đây
:m017: .......

mỗi ngày valentine mà lắm dog thật đấy :D định scam để có tiền đưa người yêu đi nhà nghỉ chắc :-s mà con dog nambeo nó vẫn online kia chứ đâu :D

sao ko bán cho ai uy tín mà lại bán cho nambeo !!! VD như animax1991 hoăc anh Dương hoặc muốn bán cho ai thì cần trung gian chứ !!!!!!!

30% dispute thành công, nhưng càng khó khăn hơn khi số AP đó lại được chuyển chủ.

Chia bùn cùng cậu. Anh Dương cũng đừng quá lo, vụ này mà mất tiền thì call thẳng lên AP nó giải quyết.

Team mà nó nói nguồn này nó mua bán nhỏ lẻ dang cần tiền dẫn bạn gái đi chơi mà
Nói chuyện qua điện thoại very tùm lum cả
Vậy vẫn dính
Hiện chỉ có tên TK ngân hàng nó thôi

nói thật mấy bác exchange hoặc sell muốn giá cao thì bị scam là đúng,cho chừa cái tật ham giá cao vãi lều ngu thì đừng trách ai

khổ thân anh dương dính nhiều nhát quá
ngày 14/2 chứ có phải ngày 13 đâu mà đen dữ

xin lỗi vì nãy giờ mình đi ăn nên ko online đc. bác dương và animax1991 online yahoo nhé, em pm đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,546
174,831
Latest member
gamedoithuongo1

Most viewed of week

Most viewed of week