• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

nambeo000 scam - Anh em cẩn thận, valentine này đã tan nát vì 1 con d0g

Status
Not open for further replies.
giá rẻ quá cũng phải nghi ngờ,giờ thì sợ rồi,chịu đắt 1 chút cũng đc ,ex uy tín cho an tâm.
Thật sự mất lòng tin vào cái xã hội này.

disssssssssssssssssssssssssssssss

Trung gian lại ko nhờ.

Xin chia buồn ! Ôi Scamer mò vào những người nhẹ dạ cả tin,chỉ cần nói ngon nói ngọt là bị dính bẫy => Kiếm thì không ra mà Scamer tràn lan

Xin chia buồn ! Ôi Scamer mò vào những người nhẹ dạ cả tin,chỉ cần nói ngon nói ngọt là bị dính bẫy => Kiếm thì không ra mà Scamer tràn lan

ko biết cậu ý đóng bảo hiểm cho lee chưa :|

nói thật mấy bác exchange hoặc sell muốn giá cao thì bị scam là đúng,cho chừa cái tật ham giá cao vãi lều ngu thì đừng trách ai

ko phải vì em tham vài đồng lẻ bác ạ, cái chính là vì em đang cần tiền gấp, lại gặp nó đang cần tiền. nick nó ngày xưa đã bị mod ban vì bị hack, xong sau đó đã đc mod unban rồi mà, tưởng đâu nó đc mod tin tưởng, ai ngờ lại như này cơ chứ

mua 17.3 mà pm mình bảo bán giá 16 cũng được ;;) nói nguồn exchange, nghi ngờ ngay ;;) không cần team view check cũng chốt luôn là không mua ;;) 1 lúc sau có bác pm mình bảo là nhờ trung gian giao dịch với nó, lúc sau mất hút nốt =))

lúc nó PM bán AP mình thấy nghi nghi rồi :binhsua163:

trời ạ thằng guildgold cũng scammer mà, nó với nambeo là 2 anh em scam đấy k tránh xa ra còn dây vào.
Sr Admin vì chửi bậy nhưng vs thằng này thì :
ĐM mày, mày dựa vào cái l0l gì mà nói bố mày scam hả con *** ? Đm cẩn thận lời nói của mày đấy con ĐĨ xạo lol ạk.

thấy nick yahoo có để mặt nó, ko bít phải mặt nó ko.

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:34 PM ----------

Sr Admin vì chửi bậy nhưng vs thằng này thì :
ĐM mày, mày dựa vào cái l0l gì mà nói bố mày scam hả con *** ? Đm cẩn thận lời nói của mày đấy con ĐĨ xạo lol ạk.

cậu bình tĩnh, tại hum bữa hắn có lập topic buon bán gì đó ghi là nhờ guildgold9 trung gian, nên có ng` nghĩ nhầm cho cậu, tưởng cậu thân thiết với hắn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,547
174,831
Latest member
gamedoithuongo1

Most viewed of week

Most viewed of week