Xin lỗi các bạn, vì giờ có nói gì thì chắc các bạn vẫn không để tâm đâu. Mình không nói là không kiếm được tiền từ thằng này mà là số tiền kiếm được so với thời gian bỏ ra là không cân.
- Vì sao Neobux đã bị lãng quên 2 năm rồi mới hồi sinh lại: Đó là khi nó thay đổi thành mini PTC thì nó đã trở thành một site khó kiếm tiền và nó dần bị lãng quên cho đến khi một số lượng nhỏ member trong số đó kiên trì và thành công sau 2 năm tiếp tục theo đuổi. Và từ đó cũng bắt đầu rộ lên phong trào quay về Neo Bux và làm cho nó nóng trở lên.
- Nhưng rồi cũng chỉ 1 năm sau thôi thì nó lại bắt đầu hạ nhiệt. Bởi người ta nhận ra rằng 2 năm kiên trì đó không phải là 2 năm click không mà con số tiền đầu tư vào đó cũng khá là khủng mà không phải member nào cũng đủ điều kiện.
- Một thực tế được chia sẻ trong Neo Bux là nguồn kinh tế đến từ DR, có nó sẽ giúp ta trụ vững đến 2 năm và thu về lợi nhuận cao ngất ngưỡng. Nên mọi người đều tuyển DR và xây dựng niềm tin 2 năm đối với DR của mình. Nhưng chẳng bao giờ nhắc tới con số sẽ phải bỏ ra trong 2 năm nếu không có DR, và con số thu về tối đa là bao nhiêu nếu kiên trì 2 năm. Đó sẽ là một con số lớn hơn số tiền bỏ ra. Đúng là vậy, nhưng lớn hơn không có nghĩa là lãi. Và nếu kinh tế không đủ cho số tiền cần phải bỏ ra thì bạn sẽ phải mất gần như toàn bộ số tiền đã đầu tư.
- Neo Bux vẫn duy trì bởi vì nó vẫn có nguồn sống, là bởi vì muốn lấy được nó phải mất 2 năm, và số tiền bỏ vào cũng rất lớn nên nguồn kinh tế Neo Bux vẫn dồi dào, và dồi dào hơn nữa khi 80% member mất kiên nhẫn và từ bỏ số tiền đầu tư để bye bye. Neo Bux vẫn thu hút thành viên vì cái chiến thuật sống nhờ DR nên các member không ngừng PR về nó.
- Tuy nhiên, năm 2013 khi các thành viên lần lượt đạt ngưỡng lợi nhuận và đã rút ra một số lượng $ khá lớn, từ đó có một bàn tay vô hình điều khiển mức lợi nhuận xuống thấp hơn và các thành viên cấp 1 nhận ra điều đó và họ đã không tái đầu tư nữa. Các thành viên cấp 2 cũng đang cầm cự cho đủ 2 năm để hoàn thành chặng đường của mình. Các bạn muốn trở thành thành viên cấp 3 chứ.
- Sau mỗi một biến cố thì nó đều có bản cập nhật mới.

P/S: Mình sẽ không ghé topic này nữa, quyền quyết định là tuỳ ở các bạn.
:eek: ý thím là nó khó ăn hơn x2 à

Minh moi tap tành thoi ko bjet mua sao het đó bạn. Ko rành nen kug ko dam mua hjx
lớn rồi thì gõ tiếng Việt cho đàng hoàng coi, nhức con mắt.
Mua Paypal thì tốt nhất là mua của các exchanger uy tín, chớ ham rẻ mua lung tung rồi bị refund mất tiền oan.

cho mình hỏi sao neobux không thấy mấy cái click 0,01$ vậy ??
hầu hết là 0.001. 0.01mỗi giờ có xác xuất có thôi, phải canh mới đc bạn ạ

m cũng có thử qua với neobux cách đây 3 năm.
Đó là thời cực thịnh của PTC, nào neobux, nào onbux, increasebux
nhưng nói chung là không có bữa ăn nào miễn phí cả.
Neobux ở thời cực thịnh, acc standard, 15 rr mà avg 1.21, up gold thì càng tụt thê thảm => nói chung, nếu m có 3k$, m sẽ ko bỏ vào PTC
Cái gì cũng có cái giá của nó hết bạn àh. :)

nếu mấy ông được 10000 ref thuê ông nói họ có ngu bỏ không muốn thuê lên 10000 ref tốn không dưới 1 2 năm đối với người có vốn 4 5 năm đối với người không có vốn lớn và họ vẫn thu lãi hàng năm không dại gì bỏ

:cool: nếu nhà tỷ phú thì lo con mẹ gì nữa

ai cũng muốn thành quả mà không làm thì thành quả đâu ra được không chịu học thì không có kiến thức không đầu tư thì không sinh lời và bạn đầu tư bất cứ thứ gì cũng có rủi ro của nó không gì là chắc chắn mà chắc chắn không đầu tư thì số tiền bạn sẽ giãm mỗi năm vì tiêu xài :)

schen2000 là 1 ví dụ nói như ông ở trên thì ông đó lời rùi sao không rút vốn nghĩ đi,nếu đầu tư lời ít thì họ tái đầu tư làm gì nữa , nếu bạn nghĩ những người đầu tư nước ngoài họ không thông minh bằng bạn thì tôi chịu cứ lên diễn đàn neobux cập nhật số thành viên hằng ngày và chiến thuật của họ bạn sẽ thấy sự khác biệt

vẫn lãi nhưng mới đầu tư vô lãi ít phải tầm năm thứ 2 khi số lượng ref tầm 3000 trở lên mới lãi cao được

AVG không tăng , RR càng nhiều càng lỗ với mức 0.27/rr

Chỉ trông đợi vào gia hạn max để hưởng chiết khấu 30 %

Tuy nhiên thằng NEO nó chúa không chu kỳ gia hạn max là 240 ngày , trong khi chu kỳ đầu tư phải là 1 năm

nếu không cho bạn thấy bằng chứng thực tế lợi nhuận thì bạn không tin để rãnh vừa up vừa tính cho bạn thấy và tại sao đa số 100 người việt nam thất bại gần 90% ở neobux

nếu không cho bạn thấy bằng chứng thực tế lợi nhuận thì bạn không tin để rãnh vừa up vừa tính cho bạn thấy và tại sao đa số 100 người việt nam thất bại gần 90% ở neobux
Tôi rất tin tưởng bạn sẽ năm trong 90 % dó

Tui cũng là tín đồ của NEOBUX nên thích chủ thớt rồi đấy. Con số 90% thất bại đó thì quá đông.
Tui cũng chưa có thành quả gì nên cũng không nên lên tiếng, còn ông đã đạt thành quả như thế thì cứ phát huy và share những kinh nghiệm có ích cho 10% còn lại, kệ 90% kia nói gì thì nói.
Mà nếu tui chiến free luôn thì có nhời hok thớt

Như tiêu đề cho mình hỏi mấy pro thấy trang PTC nào ngon để đầu tư lâu dài trừ các trang PTC probux, neobux, the-bux, ptcsolution. Tks nhiều:)

http://www.linxbux.com/?ref=nhockai

Thằng này mới ra được 4 ngày. Hiện có hơn 5.000 thành viên đang rất hot, một ngày tăng hơn 1.000 thành viên.
Mình upgrade khuyến mãi 1 năm 63$ + thuê 100 ref = 20$ = 83$
AVG dao động 2.8 - 3.5 --> Bình quân một ngày mình kiếm được hơn 2$ (100 ref và click ads)
Nếu site này sống hơn 1 tháng thì mình sẽ kiếm khá khá site này đấy
Admin uy tín, đã đăng ký công ty, PTCevoluation
Min pay: 2$ (PP, PZ, Net)

người việt nam nhược điểm lớn nhất là tham nên tỷ lệ mất nhiều hơn được và tôi đã thấy điều đó qua rất nhiều diễn đàn mmo

người việt nam nhược điểm lớn nhất là tham nên tỷ lệ mất nhiều hơn được và tôi đã thấy điều đó qua rất nhiều diễn đàn mmo
Trừ khi bạn không phải là người VN,
Ở vn nhiều người giỏi hơn bạn nhiều, đừng hở ra là người vn này, người vn nọ.

bạn cứ ra kiếm quảng cáo việt nam bạn sẽ biết tại sao tôi nói thế nói thực tế họ không thích nghe và họ thích những điều không thực tế

schen2000 là 1 ví dụ nói như ông ở trên thì ông đó lời rùi sao không rút vốn nghĩ đi,nếu đầu tư lời ít thì họ tái đầu tư làm gì nữa , nếu bạn nghĩ những người đầu tư nước ngoài họ không thông minh bằng bạn thì tôi chịu cứ lên diễn đàn neobux cập nhật số thành viên hằng ngày và chiến thuật của họ bạn sẽ thấy sự khác biệt
:confused: mấy ông đó nhìn pay khủng thế mà chưa rút dc lời ư ác thế

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week