Hehe. Thôi mình làm affiliate cho nó lành. Nhiều khi bỏ $500-$1000 trong thời gian ngắn nhưng thu lại tầm $1500 - $2000 cho 1 dự án 20 ngày nên cũng đáng :D

Thôi mọi người cũng đừng thảo luận nữa. Ai cũng có cách nghĩ riêng, nói 1 hồi có khi "vác dao" rượt nhau thì lại mất vui, cứ để thực tế sẽ chứng minh tất cả. OK hok cả làng.

ổng 4 5 năm rùi dễ gì không lời tầm 2 năm là có lãi rùi nhưng quan trọng là họ chấp nhận với mức lợi nhuận đó không thui với số lượng ref của họ vượt 10000 thì mỗi năm chắc cũng 2500 usd 1 năm là ít

Giữa việc chỉ ra cái sai để ngta sửa sai và việc tìm kiếm cái sai để chỉ tríc ... Cũng giống như giỏi và khôn là 2 khái niệm hoàn toàn ko giống nhau .
Ko phải tự nhiên mà nhiều ng hay nói ng Việt Nam như thế này như thế kia.
Và việc nhiều người ham lợi trc mắt mà không thể nhìn xa hơn mình đã gặp rất nhiều . Và chắc chắn là ko chịu hay ko thể nhìn xa đương nhiên sẽ là loser!
Trừ khi bạn không phải là người VN,
Ở vn nhiều người giỏi hơn bạn nhiều, đừng hở ra là người vn này, người vn nọ.

nhưng vẫn chưa ứng dụng được vì vốn kiến thức có hạng nhưng tôi nghĩ tiềm năng của affiliate là rất cao nên đã theo học

Giữa việc chỉ ra cái sai để ngta sửa sai và việc tìm kiếm cái sai để chỉ tríc ... Cũng giống như giỏi và khôn là 2 khái niệm hoàn toàn ko giống nhau .
Ko phải tự nhiên mà nhiều ng hay nói ng Việt Nam như thế này như thế kia.
Và việc nhiều người ham lợi trc mắt mà không thể nhìn xa hơn mình đã gặp rất nhiều . Và chắc chắn là ko chịu hay ko thể nhìn xa đương nhiên sẽ là loser!
Tôi vẫn thích người ta làm việc để chứng minh hơn là cứ phun ra là bảo người vn này, người vn nọ.

Muốn đạp người ta xuống để thấy mình cao hơn, không có nghĩa đối với người có học.

@@ tại thấy bên probux ngày nào cũng cho 4 click :( , bạn bik giờ nào nó có k ?
bởi vì Ads tiêu chuẩn của neobux là 0.001 còn ads tiêu chuẩn của probux là 0.01 mà bạn. 2 trang nó khác nhau

thuê người code site hết 30$, mua acc net hết vài chục $, thuê hosting 1 tháng hết vài chục k
-> solo vớ vẩn 1 ngày cũng đc >> 10$...
có thằng điên mới đầu tư 3000$ cho bọn đa cấp click, thà đầu tư vài site offer rồi tuyển ref còn hơn

Không phải mình ko biết điều ấy bạn nhé. mình chơi neobux ko nhằm mục đích làm giàu. chỉ là thời gian rảnh, coi nó như 1 trò chơi để rút ra bài học và tìm hiểu cách chơi PTC thôi.
Mình chơi neobux hoàn toàn free, trả mất j. có chăng chỉ là chút thời gian rảnh. mình cũng chẳng có việc gì để làm. mình là 1 game thủ bây giờ đã ít chơi game vì ko tìm đc thú vui nữa rồi.
Cách chơi của mình chỉ là mỗi trang 1-2$ nhiều trang như vậy 1 tháng mình có tiền trả tiền điện nước nuôi cái máy tính thôi. Chứ mình ko có nhu cầu làm giàu. Tất nhiên nếu giàu đc ai trả thích.:D nhưng ở đây mình ko đặt mục đích đó lên hàng đầu.
like like :D
mình nghĩ bạn nên đưa những dòng này lên trên bài #1 để mọi người cùng hiểu mục đích của topic này mà vào chém ít thôi :D
ai muốn làm giàu thì sang thớt này nhé: http://mmo4me.com/threads/mot-ngay-10-usd-voi-neobux.140155/

thuê người code site hết 30$, mua acc net hết vài chục $, thuê hosting 1 tháng hết vài chục k
-> solo vớ vẩn 1 ngày cũng đc >> 10$...
có thằng điên mới đầu tư 3000$ cho bọn đa cấp click, thà đầu tư vài site offer rồi tuyển ref còn hơn
bác ấy tính đến năm thứ 2 mới gọi là bắt đầu kiếm tiền :D
$10 chỉ là năm 1 bù vốn thôi :D

like like :D
mình nghĩ bạn nên đưa những dòng này lên trên bài #1 để mọi người cùng hiểu mục đích của topic này mà vào chém ít thôi :D
ai muốn làm giàu thì sang thớt này nhé: http://mmo4me.com/threads/mot-ngay-10-usd-voi-neobux.140155/
thôi bạn ạ cứ để đây đc rồi.:D 1 site ko đầu tư mà 1 tháng có 3-4$ đối với mình như thể là đc rồi. mình chơi mấy site mà. nghèo mới phải làm. có tiền đầu tư thì còn nói làm gì. Tháng này chưa biết tiền đâu trả tiền điện :D

Thôi mọi người cũng đừng thảo luận nữa. Ai cũng có cách nghĩ riêng, nói 1 hồi có khi "vác dao" rượt nhau thì lại mất vui, cứ để thực tế sẽ chứng minh tất cả. OK hok cả làng.
;) thực tế thì mình vừa thuê 50 ref ở noulinx h đang chờ tin tức ngày ngày:D

người việt nam nhược điểm lớn nhất là tham nên tỷ lệ mất nhiều hơn được và tôi đã thấy điều đó qua rất nhiều diễn đàn mmo
Qua cái room này có thể thấy lực lượng mem ptc rất nhiều trẻ trâu và đông đảo. ông bảo ngày 10$ thì gần bằng tôi đánh poker mẹ rồi. nói cho bạn biết là ptc cũng gần như hyip hay mấy game cá độ đánh bạc thôi. tiền chảy từ túi người này sang người kia,tiền mà bạn dep vào bạn biết nó đi đâu k? đa phần dùng để xoay vòng vốn trả cho mem và đầu tư 1 chỗ nào đó, site như 1 công cụ rửa tiền. còn lãi bạn nhận được thì lại từ những người chơi thất bại. ví dụ như là mình dep vào 5$ chơi thử 2 hôm thì bỏ. tiền này trả công cho những nguwoif đã lôi kéo mình. chả biết bạn thớt bao tuổi mà ăn nói như mấy thằng đa cấp chạy rông nói luyên thuyên.

Ủa sao mình có 6 con ref standard mà 1 con mới rec AVG 8, 3 con AVG 2.4 1 con 2.5, 1 con 1.8 nhỉ, đấy là hôm nay chưa con nào click. Thế là sao nhỉ hay ít ref AVG nó cao vậy

thì mới recycle mà lại

chứ bao giờ thấy có AVG 8 đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week