đọc bài từ đầu hả nói nhé bạn bạn tính được thì mình cũng tính từ lâu rùi tuy biết nó vốn xoay vòng nhưng miễn có lãi thì đầu tư thui còn vốn bạn có đầu tư đi đâu thì tùy bạn mỗi người mỗi cách đầu tư và đầu tư bất cứ thứ gì cũng có rủi ro lợi nhuận càng cào thì rủi ro càng cao không có gì là dễ dàng

đọc bài từ đầu hả nói nhé bạn bạn tính được thì mình cũng tính từ lâu rùi tuy biết nó vốn xoay vòng nhưng miễn có lãi thì đầu tư thui còn vốn bạn có đầu tư đi đâu thì tùy bạn mỗi người mỗi cách đầu tư và đầu tư bất cứ thứ gì cũng có rủi ro lợi nhuận càng cào thì rủi ro càng cao không có gì là dễ dàng
ủng hộ bạn này :)) ko đầu tư có lợi nhuận có rủi ro ko bạn

không đầu tư thì không có rủi ro nhưng công sức bạn bỏ ra tốn rất nhiều mà thu về mỗi tháng không được bao nhiêu :)

không đầu tư thì không có rủi ro nhưng công sức bạn bỏ ra tốn rất nhiều mà thu về mỗi tháng không được bao nhiêu :)
thời gian đó tui ngồi chơi liên minh mới chết :D
mà làm thì phải vất vả. cũng đúng thôi. mỗi người mỗi suy nghĩ, mình cứ kiếm đc tiền là vui rồi :D đang đi học mà :D

mà làm thì phải vất vả. cũng đúng thôi. mỗi người mỗi suy nghĩ, mình cứ kiếm đc tiền là vui rồi :D đang đi học mà :D
nick liên minh là gì thế @Trymmo2013 :D

Ở topic này mình thấy dc 1 người có niềm tin rất mãnh liệt và bài bản như những gì được đào tạo từ mô mình aff :D
về khoảng nhìn xa trông rộng thế này mình chịu. ko biết có nên theo học khóa aff nào ko đây, hấp dẫn ghê :D

bạn đang học ĐH à :)

Ở topic này mình thấy dc 1 người có niềm tin rất mãnh liệt và bài bản như những gì được đào tạo từ mô mình aff :D
về khoảng nhìn xa trông rộng thế này mình chịu. ko biết có nên theo học khóa aff nào ko đây, hấp dẫn ghê :D
Công nhận :D Chưa biết kết quả như nào nhưng thấy chủ thớt có nhiều cái đáng để học tập trong quá trình đầu tư sau này :D Mà người ta nói chỉ nên dùng vốn nhàn rỗi để đầu tư, chắc tài sản của chủ thớt > $3000 này nhiều nên mới chấp nhận rủi ro thế :D

sao mấy bạn không đợi giáng sinh hả mua mua giờ chi lỗ mua giáng sinh có khuyến mãi ăn neobux ở chỗ giảm giá đấy phải nắm bắt cơ hội giảm giá vì neobux 1 năm nó giảm có 2 lần hả gì à muốn nâng cấp tài khoản + thuê ref + gia hạn thì đợi dịp này hả đẩy vốn chơi 1 lần
thế bạn đang thuê beo nhiêu ref ở neobux thế ,chắc bạn cũng ăn nhiều của nó rồi nhỉ?

bạn đang học ĐH à :)
mình chỉ học trung cấp thôi :(
nick liên minh là gì thế @Trymmo2013 :D

TheHeroII bác ạ :D

Mới quơ đc cái job 4 cent :D

http://www.linxbux.com/?ref=nhockai

Thằng này mới ra được 4 ngày. Hiện có hơn 5.000 thành viên đang rất hot, một ngày tăng hơn 1.000 thành viên.
Mình upgrade khuyến mãi 1 năm 63$ + thuê 100 ref = 20$ = 83$
AVG dao động 2.8 - 3.5 --> Bình quân một ngày mình kiếm được hơn 2$ (100 ref và click ads)
Nếu site này sống hơn 1 tháng thì mình sẽ kiếm khá khá site này đấy
Admin uy tín, đã đăng ký công ty, PTCevoluation
Min pay: 2$ (PP, PZ, Net)
coi chừng bị info ảo nha bro. mình check trên who.is
thì page view chỉ có 22 thôi, mỗi ngày tăng 1000 thành viên mà page view hơi lạ đó?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back