đầu tư 890$ up lên utima mà bỏ tiền thuê ref 1.400ref khoản 240$ mot ngay nhan duoc 10$??? suy ra 1 thang duoc 300$ z moi thang loi duoc 60$ 1 nam loi duoc 720$ chua bang tien up len utima nua??? z sau co loi nhi??????

đầu tư 890$ up lên utima mà bỏ tiền thuê ref 1.400ref khoản 240$ mot ngay nhan duoc 10$??? suy ra 1 thang duoc 300$ z moi thang loi duoc 60$ 1 nam loi duoc 720$ chua bang tien up len utima nua??? z sau co loi nhi??????
bác chủ thớt nói năm đầu coi như hồi vốn thôi, đến năm thứ 2 mới bắt đầu lãi nhiều :)

thì lượng ref bạn đông thì tiền tái chế sẽ tăng nếu lên ultimate thì sẽ không tốn tiền tái chế ví dụ 1 ngày nếu tôi không lên ultimate mà tự tái chế có thể mất 4 5 usd mà 4 usd bạn x 365 ngày xem sẽ hiểu vì sao lên ultimate mà không lỗ mà còn lãi nữa chưa tính mỗi click cam được 0,02 mà được 15 add cam mỗi năm được 109usd tính ra ultimate chỉ còn 781 cái đó là chưa tính ultimate mua ngay dịp giảm giá, mỗi năm còn làm sao 1400 ref vẫn lãi được vì tôi thuê các dịp lễ giảm giá + thuê 240 ngày sẽ được giảm 30% tổng cộng giảm được 32% mức hòa vốn 1 ref của tôi khi gia hạn 240 ngày là 0,15 hoặc dưới lấy 0,15x1400/30=7 usd chi phí mỗi ngày - cho ultimate 2.5 usd vẫn lãi và số lượng ref lên càng nhiều thì lãi càng to cứ mỗi năm tôi có thể lên 1000 ref thì giá trị sẽ tăng lên rất nhiều vì mốc 2000 ref mới là mốc lợi nhuận của vàng mà thui ultimate thì tới 4000 ref khoảng cách còn khá xa nên lãi còn thấp chứ tôi hiện giờ không lỗ đâu nhé :)

nói chung bạn muốn có lợi nhuận ở neobux thì gia hạn mở rộng với lượng ref vài trăm thì 90 ngày là tiêu chuẩn đạt lợi nhuận và nên nắm bắt cơ hội ngay các dịp giảm giá mà gia hạn sẽ có lợi nhuận cao nhưng nói với bạn lun số lượng ref bạn càng nhiều thì avg sẽ giảm lại nhé ,neobux nó cũng giống như 1 ngân hàng mà lãi xuất cao hơn nếu biết tính toán lâu dài muốn thành công có lợi nhuận tốt phải từ 2 năm trở lên nên vì thế nên nó mới không scam được muốn ăn được nó chỉ chơi đường dài thui và tôi nghĩ nó tính toán lợi nhuận dựa trên lượng ref của bạn + với tiền gia hạn mở rộng rùi / lợi nhuận hàng năm cho bạn ,còn không nếu bạn không gia hạn mở rộng thì tới chừng lượng ref bạn đông nó sẽ giảm avg thì coi như bạn chia tiền của bạn cho neobux ^^ và bạn sẽ lỗ vốn :D đa số là thu lỗ ngay mốc này vì mới đầu ai cũng thấy thuê ref tháng đầu nó click quá trời thì họ tính lên vàng sẽ lời gấp đôi mà toàn bị ngược lại còn tái chế mình nghĩ ảnh hưởng của nó không cao mấy có thể tăng lên nhưng rất ít. còn mấy đứa pro thật sự thì nó lấy tiền lợi nhuận đi làm quảng cáo thu thập ref làm off tuyển ref +blog các diễn đàn nước ngoài, vì việt nam cũng có nhưng đa số họ mau nản sau 1 tháng, vì số tiền họ thu nhập được quá thấp và đây là hình ảnh ref người nước ngoài tôi tuyển được và 2 bạn ở việt nam vì một số công việc nên tôi đã không tuyển ref nữa chuyển sang chuyên về ref thuê thui để làm công việc khác nữa. muốn kiếm ref bạn lên downlinrefs.com có rất nhiều ref tiềm năng trên đó và bạn tìm kiếm tài liệu về nó và đọc sẽ có ít cho việc tuyển ref của bạn

tôi giờ đang phân vân không biết lên 2000 ref thuê và năm sau quay về vàng vì mốc 2000 là tối đa lợi nhuận của vàng rùi và vàng năm 2 được ưu đãi giảm 0,01 tái chế hay lên đẩy lên mốc 4000 ultimate để tối đa lợi nhuận đây :) lên ultimate cũng có lợi tuyển ref rất nhanh nếu bạn nào muốn đạt mốc 2000 và dừng không tuyển ref và thu lợi nhuận mỗi năm với thành viên vàng. nếu lên ultimate với mốc 4000 thì tôi phải tính toán tiếp :D vì có khi phải đi thêm 1 năm nữa để đạt 4000

tùy theo khả năng của bạn thui nếu trung bình bạn có kinh nghiệm làm minijob thì có thể 1 ngày bạn kiếm được 1 usd cho 100 job hoặc hơn tùy loại công việc nó giao có những bạn nước ngoài trên diễn đàn họ gặp job trả lương cao thì có ngày 10 usd nói chung công sức bạn bỏ ra nhiêu thì lãnh nhiêu còn muốn kiếm nhiều hơn thay vì làm job bạn quảng cáo neobux tất cả các diễn đàn trong và ngoài nước tuyển ref quảng cáo banner các site khac làm off tuyển ref v.v có thể 1h bạn bỏ ra làm việc khác thì hãy tập trung cho việc tìm ref để nâng cao thu nhập của bạn.có 1 người ở ấn độ không biết anh ta làm cách gì mà tuyển được Direct referrals 1200 sao 3 tháng
thành quả của bạn được nhiều hay ít là do chính nổ lực của bạn tạo nên và những người thành công họ lun có một nổ lực phi thường trước khi có được sự thành công chúc bạn may mắn.

tùy theo khả năng của bạn thui nếu trung bình bạn có kinh nghiệm làm minijob thì có thể 1 ngày bạn kiếm được 1 usd cho 100 job hoặc hơn tùy loại công việc nó giao có những bạn nước ngoài trên diễn đàn họ gặp job trả lương cao thì có ngày 10 usd nói chung công sức bạn bỏ ra nhiêu thì lãnh nhiêu còn muốn kiếm nhiều hơn thay vì làm job bạn quảng cáo neobux tất cả các diễn đàn trong và ngoài nước tuyển ref quảng cáo banner các site khac làm off tuyển ref v.v có thể 1h bạn bỏ ra làm việc khác thì hãy tập trung cho việc tìm ref để nâng cao thu nhập của bạn.có 1 người ở ấn độ không biết anh ta làm cách gì mà tuyển được Direct referrals 1200 sao 3 tháng
thành quả của bạn được nhiều hay ít là do chính nổ lực của bạn tạo nên và những người thành công họ lun có một nổ lực phi thường trước khi có được sự thành công chúc bạn may mắn.
nói đến neobux ...e nãn ref quá ==!..... click lười.......300 ref rồi mà có 50 ref là cách 1 ngày click 5 lần ==!

nói chung bạn cứ gia hạn cho 90 ngày thì có lãi thui hoặc đợi giáng sinh có khuyến mãi gia hạn cũng được

Dạo trước nó tửng tửng cho mấy cái job >=20 cent. Làm 1 lần 2-3 trang có CF task trong 2-3 tiếng thì cũng chục $ rồi. (hiện tại khi đang viết coment này thì đang có 4 cái job 2 cent kìa, ai rảnh vào làm đê)
Mà thớt chưa share cách quản lý ref hồi ông còn làm thủ công, hay lên ulti rồi quên cách quản lý thủ công rồi hả.

trước khi tôi đầu tư lên vàng thì cũng như bao người khác lúc đầu rất ổn định ,đến khi tôi thuê tầm 300 ref và dừng lại tầm 2 3 tuần không thuê thêm nữa thì avg của tôi tuột mãi ,tôi tính nếu tuột như thế thì lỗ chắc rùi nên đi tìm cách khắc phục và đọc trên diễn đàn neo thì thấy mấy người đó chia sẽ kinh nghiệm l,à khi lên 500 ref thì bắt buộc tất cả ref họ ít nhất gia hạn 90 ngày để hưởng lợi giảm giá để khi avg xuống vẫn lời chứ không bị lỗ , còn quản lý thì bạn cứ tái chế ref nào dưới mức lợi nhuận của bạn là ví dụ ref đó click 30 ngày hoàn vốn thì mỗi ngày chỉ cần 1 click đứa nào dưới mức hòa vốn cứ tái chế còn đứa nào không click quảng cáo nào thì cứ để nó 2 tuần tái chế chứ bạn đừng gặp đứa nào bạn thấy lãi ít cũng tái chế và hãy dùng 1 phần lợi nhuận hàng ngày của bạn chi ra tái chế và bạn nên đặt mục tiêu dài hạn đạt tới lượng ref bao nhiêu thì dừng và gia hạn chúng 240 ngày để an toàn với lợi nhuận của mình mỗi năm vì có thể 30% giảm giá đó là lợi nhuận của bạn và ref càng đông thì lợi nhuận càng nhiều, mình đang dự định 2000 ref dừng lại và năm sau gia hạn thành viên vàng và gia hạn 240 ngày ăn lợi nhuận hàng năm,vì nâng cấp ultimate chỉ muốn thuê ref nhanh để đạt mốc tối đa của vàng là 2000 và mình đang tính xem có nên lên ultimate nâng lên 4000 ref không vì lên ultimate sẽ tốn thêm khoảng thời gian có thể mất 1 năm nữa :)

Đúng là 1 hướng đi đầy khó khăn. Nhưng mình vẫn không thể gia hạn 90 ngày 1 lần cả đống ref được (vì quá tốn). Nhưng nếu gia hạn mỗi lần 1 ít, thì vẫn phải duy trì autopay cho những đứa chưa được gia hạn 90 ngày trở lên đúng hok.

đúng thế nếu muốn an toàn ,chứ mới đầu mình cũng nghĩ cứ thuê thật nhiều ref là có lãi cao mà không chú tâm đến gia hạn ref thuê dài hạn tới chừng lỗ rùi mới nhận ra sai lầm, giờ mình khỏe rùi sắp đạt chỉ tiêu 2000 có thể 2 tháng nữa mình có 2000 ref gia hạn 240 ngày rùi :) năm sau để về thành viên vàng lại xem sau coi max lợi nhuận thành viên vàng 2000 là bao nhiêu mỗi 8 tháng trước khi tính đường dài lên ultimate dài hạn :D

NEOBUX 1 CÁI CÁI TÊN QUEN THUỘC NHƯNG KHÔNG HẲN AI CŨNG BIẾT VÀ KIẾM TIỀN ĐƯỢC TỪ NÓ

SAU ĐÂY MÌNH SẼ HƯỚNG DẪN SƠ QUA CHO CÁC BẠN NEWBIE THAM KHẢO VÀ LÀM THÊM

LINK ĐĂNG KÝ

http://www.neobux.com/?r=sellsshasian

THÔNG TIN TỔNG QUAN VỀ NEOBUX
+ Standard Membership
Per click: $0.010 (standard view) • $0.015 (extended view) Per referral click: $0.005 (standard view) • $0.010 (extended view)
+ Golden Membership
Per click: $0.010 (standard view) • $0.020 (extended view) Per referral click: $0.010 (standard view) • $0.020 (extended view)
Số link quãng cáo cho bạn click mỗi ngày: 4 links
Minimum Payout: số tiền tối thiểu rút
Tối thiểu rút 2$ lần thứ nhất, 3$ lần rút thứ hai, cứ tiếp tục đến lần thứ 9 trở đi là 10$. Có nghĩa là khi trong tài khoảng đạt mức tối thiểu rút bạn có thể đề nghị rút tiền.

AE NÀO VẪN CHƯA HIỂU THÌ XEM VI DEO NÀY ĐỂ TÌM HIỂU THÊM NHÉ THANKS

• Tiến trình thuê Ref
Sau khi bạn đã có tiền trong Rental Balance thì bạn tiến hành thuê ref
–>Kích Account Summary / Nhấn nút REFERRALL cạnh nút YOUR PAYMENT / Chọn gói Ref thuê
Đối với thành viên Standard Member, 7 ngày sau bạn mới có thể thuê Ref tiếp sau ngày thuê gần nhất.​
        • Tiến trình chọn lọc Ref thuê
Sau khi bạn thuê Ref, ngày nào bạn cũng cần theo dõi click của những Ref mình đã thuê, nếu họ không click, hoặc click không đều đặn thì bạn có thể bị lỗ tiền đầu tư thuê Ref. Trong quá trình theo dõi, bạn có thể:
+ Đổi Ref thuê, bằng cách bạn chọn Ref muốn đổi (đánh vào dấu tích trong bảng danh sách Rent), tại hộp thả xuống chọn “I Want To Recycle Them” rồi nhấn nút “Click here to Confirm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week