Newbie nhập cuộc... Đâu là hướng đi tốt với ngiệp Captcha ?

Lối đi tốt nhất cho newbie captcha là đừng có tham gia cậu
Tiền chỉ là cái nhất thời thôi còn hậu họa khó lường
............
Cái ngu lớn nhất của loài người là bán sức lao động để sau số tiền đó chẳng đủ để chữa bệnh

............
Cái ngu lớn nhất của loài người là bán sức lao động để sau số tiền đó chẳng đủ để chữa bệnh

có thể 1 khía cạnh nào đó nó đúng,nhưng có thể 1 khía cạnh nào đó nó là sai,bạn nếu dồn đến đường cùng,thì bạn có bán sức lao động ko ???? :)

............

ko lao động lấy gì mà sống - ko mmo thì cũng phải ra ngoài đi làm
bạn nghĩ ngồi 1 chỗ tự nhiên tiền nó bay tới à

ko lao động lấy gì mà sống - ko mmo thì cũng phải ra ngoài đi làm
bạn nghĩ ngồi 1 chỗ tự nhiên tiền nó bay tới à
chuẩn ko cần chỉnh....lao động là vinh quang mà...trong thời buổi thất nghiệp này càng ving quang hơn...chống chỉ định với các cô các cậu lắm tiền ko cần lao động vẫn có tiền...

............

gà con mà tưởng gà ác ;))

Tui thì vẫn cứ c2c mấy cái kia không biết gì hết. Mà nó có ăn gian à? Đánh trên web toàn bị lỗi mạng không load ảnh được đánh trên phần mềm của nó thì tốc độ load như tôn ngộ không đang trên cân đẩu vân.

............
ko co cái gì mà ko bán sức lao động để sống cả, vấn đề là giá của nó bao nhiêu thôi. Lao đông thì phải mức sức, rủi ro, bệnh tật chuyện thường. Ko lao động lấy gì sống, ko cần biết sau này bệnh tật thế nào nhưng hiện tại bán sức để sống bằng chính đồng tiền mồ hôi của mình là được rồi, còn đỡ hơn khối người ko biết đang bán cái gì để sống
Còn capt thì tùy bạn qlink, mega, kolo...Hiện tại thì e đang gõ qlink pay đều load tốt:D

Tui thì vẫn cứ c2c mấy cái kia không biết gì hết. Mà nó có ăn gian à? Đánh trên web toàn bị lỗi mạng không load ảnh được đánh trên phần mềm của nó thì tốc độ load như tôn ngộ không đang trên cân đẩu vân.

thằng C2C không ăn gian code nhá mà là nó đang giảm rate. Hồi trước cứ bảo làm 1000 no ăn gian 500 nhưg thực ra là các bạn không hiểu cách đánh của nó. Code 2 chữ gõ 1 chữ thì nó ko tính 1 nửa không nhẽ tính cả cho bạn

thằng C2C không ăn gian code nhá mà là nó đang giảm rate. Hồi trước cứ bảo làm 1000 no ăn gian 500 nhưg thực ra là các bạn không hiểu cách đánh của nó. Code 2 chữ gõ 1 chữ thì nó ko tính 1 nửa không nhẽ tính cả cho bạn
Ô thì ra là vậy. Mà thôi kệ load nhanh thì xúc á. kaka

Sau một năm rưỡi miệt mài với capt thì bây giờ mình đã từ bỏ nó
Vì dù sao cũng kiếm được 1 khoản kha khá để chuyển hướng sang cái khác rồi

mình cũng đã thử gõ cả 2 chữ nhưng vẫn vậy ah, pro có bí quyết gì chiến thằng này thì share với

đang có dấu hịu nát càng ngày càng trầm trọng.kiếm tiền nhìu nói đúng đó nhưng trước đây thôi.giờ thì cơm qua ngày là mừng rồi

cáp cha..... không cần vốn..... chỉ cần đau tim vì gõ quá trời sẽ bị đau tim :((
c2c rate thấp, chỉ được cái paid nhanh

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,148
Latest member
69vn69org

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week