Newbie trong 2 tuần mất gần 6.000.000 mong các anh em vào chia sẻ và động viên

Status
Not open for further replies.
:binhsua10: Tội nghiệp bác newbie! Chia buồn nhé!

hừ đọc xong mình thấy hoặc là cậu bốc phét hoặc là quá ngu thì mới bị lừa tới 2 lần như vậy. bao nhiêu người uy tín trong box ex thì ko giao dịch. bị lừa vì sao? vì cậu mờ mắt vì mấy cái bài quảng cáo hypi. muốn chiến thật nhanh. những người thích làm giàu theo kiểu ít làm việc như cậu tương lai có phát triển dc mmo thì cũng thàn big scamer thôi. muốn kiếm tiền chân chính bằng sức lao động của mình hãy qua box capthar chịu khó cày cuốc 1 tháng sẽ gỡ dc hết tiền đã mất. có 6 triệu đánh capthar cũng đủ. sau có vốn rồi muốn kiếm nhiều hơn hãy qua ptu, nếu có khả năng phân tích chiến lược thì vào forex. dừng có suy nghĩ ngồi mát ăn bát vàng , đầu tư sinh lời tiền đẻ ra tiền ko thích hợp với newbie đâu

hừ đọc xong mình thấy hoặc là cậu bốc phét hoặc là quá ngu thì mới bị lừa tới 2 lần như vậy. bao nhiêu người uy tín trong box ex thì ko giao dịch. bị lừa vì sao? vì cậu mờ mắt vì mấy cái bài quảng cáo hypi. muốn chiến thật nhanh. những người thích làm giàu theo kiểu ít làm việc như cậu tương lai có phát triển dc mmo thì cũng thàn big scamer thôi. muốn kiếm tiền chân chính bằng sức lao động của mình hãy qua box capthar chịu khó cày cuốc 1 tháng sẽ gỡ dc hết tiền đã mất. có 6 triệu đánh capthar cũng đủ. sau có vốn rồi muốn kiếm nhiều hơn hãy qua ptu, nếu có khả năng phân tích chiến lược thì vào forex. dừng có suy nghĩ ngồi mát ăn bát vàng , đầu tư sinh lời tiền đẻ ra tiền ko thích hợp với newbie đâu

cuộc đời là vậy mà. cái gì cũng phải từ từ:binhsua12:

sao bạn dại thế , mới vào chưa gì đã chơi hyit sao không chơi PTU hay là offers hay PTC kiếm tiền rồi lấy tiền đó đi đâu tư , cần giúp đỡ gì về 3 lĩnh vực đó thì pm yahoo dinhthichaulang tui giúp đở cho , tui ít khi giúp lắm mà đã giúp là giúp tới cùng , có gì cứ pm nhé bạn hiền

Sương gió phũ đời trai. Không sao đâu bạn à. Mình con đôi tay mình xây tương lai nhé. Có bị Scam thì mới trưởng thành trong thế giới MMO . Bác nào ở đây dám nói rằng mình chưa bao giờ bị scam mà trở thành pro thì giơ tay mình coi ? BN 0,1 LR ok ? Vì vậy bạn cũng đừng buồn, mọi thứ đều còn có đó, cách giải quyết là bạn nên thư giãn 1 thời gian rồi đã chiến lại. Newbie mà mất vậy thì khổ lắm, làm captcha cho thực tế nhé bạn . Chúc bạn sớm tìm lại được $ và vị trí của mình . CƯời lên nhé. 6trieu à, chuyện nhỏ..., quan trọng là sự phấn đấu sau này của bạn , bạn mất 6trieu để trở thành người chững chạc hơn và tạo đc 60 triệu ,,, 600 triệu mà. OK.
CHÚC BẠN CÓ THÊM NHIỀU NIỀM VUI VÀ SỚM LẤY LẠI TỰ TIN //

đọc xong mà bùn dzùm chủ thớt , mấy con chó scam này sẽ ko bao giờ phất lên đc , đời nó chỉ có thế thôi , cùng ng vn với nhau mà nó nỡ nào làm thế

Đọc xong chỉ biết chỉ buồn cùng bạn thôi. Rút kinh nghiệm là bạn nên EX với các bác có uy tín trong forum.

Bạn này chắc cao số nè
Bao nhiu rủi ro bạn ấy gánh hết vào người lun
Thành thật chia bùn chủ thớt!!

Xin lỗi cho mình nói thẳng, bạn nghĩ như thế nào thì nghĩ:
Thứ 1: Bạn quá ngu, đầu óc bạn quá nông cạn, bị lừa lần thứ 1 thì mình còn có thể thông cảm chứ lần thứ 2 thì... pó tay.
Thứ 2: Bạn quá hèn, ai đời 1 thằng con trai khi bị mất tiền lại đi xin mẹ với chị để gầy dựng lại, đã thế lại còn bị scam tiếp nữa chứ. Là 1 thằng đàn ông thì phải biết tự làm tự chịu, tự kiếm tiền để gỡ lại những gì đã mất, như thế mới khôn người ra được.

Bài học mà bạn mua được giá quá đắt đối với hoàn cảnh gia đình bạn.
Là newbie thì bạn nên tự kiếm vốn với những công việc mức độ an toàn cao như captcha,webip.Dù kiếm được ít tiền và gặp khó khăn nhiều nhưng làm đến đâu được tiền đến đó
Có tiền rồi thì mới nghĩ đến việc đầu tư mấy cái khác.Là con trai thì phải tự mình làm lên từ bàn tay trắng,dù có mất thời gian đến đâu.
Bạn có 3 khuyết điểm rất lớn: thiếu kinh nghiệm,quá nóng vội và không chịu học hỏi(ở đây là không biết rút ra bài học về thế giới mmo từ những lần mất tiền đầu tiên).3 khuyết điểm này là món mồi ngon cho những con *** scam

làm việc kiếm tiền mà muốn mau giàu như bạn thì có lẽ không được rồi, bạn nên tìm ra một hướng đi đúng đắn cho mình, đa số các hoạt động bạn tham gia vẫn là hiyp , mà mấy cái này thì ai cũng biết là lừa đảo lẫn nhau, ko làm mà có ăn, ai khôn và may mắn thì người đấy được lãi . Mình chỉ chia buồn cho bạn vì bị thằng scam lừa do thiếu kinh nghiệm, còn chơi hiyp thì ráng mà chịu , kể lể than vãn làm gì , hiện tại ko thiếu những công việc ở ngoài xã hội để cho bạn kiếm tiền để bù lại khoản đã mất như dạy thêm , phục vụ hay dịch vụ gì .........

Xin lỗi cho mình nói thẳng, bạn nghĩ như thế nào thì nghĩ:
Thứ 1: Bạn quá ngu, đầu óc bạn quá nông cạn, bị lừa lần thứ 1 thì mình còn có thể thông cảm chứ lần thứ 2 thì... pó tay.
Thứ 2: Bạn quá hèn, ai đời 1 thằng con trai khi bị mất tiền lại đi xin mẹ với chị để gầy dựng lại, đã thế lại còn bị scam tiếp nữa chứ. Là 1 thằng đàn ông thì phải biết tự làm tự chịu, tự kiếm tiền để gỡ lại những gì đã mất, như thế mới khôn người ra được.
Xin lỗi cậu! cho phép mình nói 1 câu này. Cậu đang đứng trên cao mà nhìn xuống dưới nên ko có chút thông cảm đc xã hội có nhiều thành phần cái quan trọng là ai cũng đc như bạn thì tốt biết mấy. Cậu ấy lập topic hoàn toàn là do chủ ý của mình, mình ko nói có khi cũng ko biết đường mà làm, qua nói chuyện mình thấy thương bạn ấy nên mới vậy có chỗ nào đụng chạm tới bạn và 1 vài anh em khác mong bỏ quá cho! thân!

Ai củng sự dối trá rồi mới né tránh được nó mà .Ko ai có the nói trước đc đieu gì mà ngu với chả ngu .Đả Đầu tư onl thì ko bít Đc h` nào mình sẻ bị ăn cam cho dù mình ném $ vào cái thứ mình cho là rất uy tín.

Thân .!!!

Xin lỗi cậu! cho phép mình nói 1 câu này. Cậu đang đứng trên cao mà nhìn xuống dưới nên ko có chút thông cảm đc xã hội có nhiều thành phần cái quan trọng là ai cũng đc như bạn thì tốt biết mấy. Cậu ấy lập topic hoàn toàn là do chủ ý của mình, mình ko nói có khi cũng ko biết đường mà làm, qua nói chuyện mình thấy thương bạn ấy nên mới vậy có chỗ nào đụng chạm tới bạn và 1 vài anh em khác mong bỏ quá cho! thân!
Rảnh rỗi sinh nông nỗi..........................:binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week