Waiting for Answer NgoCaTin - nguyenvantuan92 - Beatviolin - GaConDiLonTon - HyipTapSu - HYIPGROUP - Magickaitokid

Status
Not open for further replies.
Mình gd nhiều với ngocatin rồi, rất ok và good. Đọc từ đâu tới giờ vẫn chưa có bằng chứng liên quan tới việc scam cả... Mấy nick kia clone và bị ban, không scam gì cả. Còn 2 nick scam kia thì mod phải chứng minh nó có là của ngocatin hay không mới nói lên được, không được kệt luận vội vã thế... Việc này mình nghĩ cũng khac ảnh hưởng đến việc làm ăn của cậu ấy và uy tín của mod đấy.

Tao chỉ cần biết rằng MOD @animax1991 đã ra phán quyết cuối cùng là banned scam.

Và thằng nó chính là thằng ngocatin. Vậy thôi. Còn nó là gì nữa thì mọi người biết hết cả rồi :D
Ất ơ vừa thôi, Cái tao cần là chứng minh ngocatin scam, Còn cái vụ clone nick không liên quan tới. Hiện tại thì tao cần proof chứng minh rằng him scam
Mod up bài ko có topic nào ghi là him scam, chỉ là clone nick, còn mục đích là scam thì chưa scam chưa nói tới.
Mod banned vì clone nick cũng được gọi là scam sao
Nói sao cho đúng sự thật và hiện tại mắt người khác thấy. Đừng có ẩu

Từ cái cách nói chuyện tới cái cách khinh thường người khác.
Để tao coi mày có chym ko, Proof đã được chụp, đừng lật lọng là được nhé
Chờ Mod up proof, Theo lời mà làm vo-_-danh

Ất ơ vừa thôi, Cái tao cần là chứng minh ngocatin scam, Còn cái vụ clone nick không liên quan tới. Hiện tại thì tao cần proof chứng minh rằng him scam
Mod up bài ko có topic nào ghi là him scam, chỉ là clone nick, còn mục đích là scam thì chưa scam chưa nói tới.
Mod banned vì clone nick cũng được gọi là scam sao
Nói sao cho đúng sự thật và hiện tại mắt người khác thấy. Đừng có ẩu

Thì cứ chuyển tiền vào cho mod hoặc trung gian uy tín nào đi đã rồi nói chuyện tiếp

Các cậu bình tĩnh để MOD xử lý nhé :)

Và mình mong các bạn trước khi comment thì nên đọc lại thật kĩ những topic mà Mod đã nêu ra . Có gì nói lên mình là Scammer , và Kaitokid thì post nhé

Tránh loãng topic :) Cảm ơn

Thì cứ chuyển tiền vào cho mod hoặc trung gian uy tín nào đi đã rồi nói chuyện tiếp
Bank hiện tại ko làm việc nên mình ko chuyển tiền được.
Proof có sẵn, 1tr ko to tác gì, và chính thằng @vo-_-danh bảo chỉ cần chuyển vào từ thiện là được hoặc đừng "Ẳng"
Hi!

Tốt nhất nên trật tự ko lại lòi ra theo thì khổ ;)
t chỉ duy nhất 1 lần bị scam 1$ lúc còn newbie lớ ngớ k biết gì, còn 1 lần 2.5$ mua key windows thì may mắn nhận dc bảo hành =))

còn chưa đi lừa scam ai bao giờ, xác nhận là t có nick clone, nhưng t chỉ tạo nick clone khi nick chính bị banned tạm thời vì lý do vớ vẩn =))

film hay quá...rất nóng lâu lâu ra liền 2 3 tập coi sao hết :D

Bank hiện tại ko làm việc nên mình ko chuyển tiền được.
Proof có sẵn, 1tr ko to tác gì, và chính thằng @vo-_-danh bảo chỉ cần chuyển vào từ thiện là được hoặc đừng "Ẳng"
Hi!

Thôi cậu đừng cãi nhau nữa . Ko lại bị banned đấy

Để Mod legialoc xử lý trong , trắng đen ra sao sẽ có ngay mà :)

t chỉ duy nhất 1 lần bị scam 1$ lúc còn newbie lớ ngớ k biết gì, còn 1 lần 2.5$ mua key windows thì may mắn nhận dc bảo hành =))

còn chưa đi lừa scam ai bao giờ, xác nhận là t có nick clone, nhưng t chỉ tạo nick clone khi nick chính bị banned tạm thời vì lý do vớ vẩn =))
1 thím này tư khai..baned ngay và luôn :D

@NgoCaTin nếu ông là người đàng hoàng và thực sự ông chắc chắn thắng trong cuộc đấu này ông cứ send thẳng 20 củ vào tài khoản của admin Shin , up cái profff lên cho anh em nó hiểu là mình dám chơi dám chịu.ít nhất những người nửa nghi ngờ nửa tin tưởng có thể tin hơn.@ tất cả những ai uy tín đã từng giao dịch vào xác nhận độ uy tín.

View qua 1 lượt chưa thấy Topic nào nói tới scam :D

Tớ đã nói rõ là lúc trước thằng e có chơi mmo , tạo vài nick clone => bị banned vì phạm Rule ( tớ đồng ý ) . Nhưng nó cũng chẳng Scam ai 1 đồng :)

Còn tớ từ khi vào mmo đến giờ vẫn sử dụng nick NgoCaTin hoạt động đến bây giờ . Cũng chưa scam ai 1 xu , 1 cắt :(

Xong vụ này chắc làm cái event quá

@luisteo và @huytri chịu khó tìm ra nick đầu tiên trong forum của t đi, tìm được thưởng 1$ vì rất dễ k khó, t đi đâu cũng để lại vết =))

đúng là muốn thuyết phục được mọi người NgocCaTin là 1 scammer thì mod phải thêm 1 số bằng chứng khả quan hơn nữa chứ đọc topic nãy giờ chưa thấy cái bằng chứng nào có thể khẳng định được cậu ấy là scammer cả.
p/s : nhận xét khách quan ko theo bên nào

@luisteo và @huytri chịu khó tìm ra nick đầu tiên trong forum của t đi, tìm được thưởng 1$ vì rất dễ k khó, t đi đâu cũng để lại vết =))
1$ của bạn to quá. Tôi ko dám ôm đâu. Nhắc lại là bạn ko trong cuộc thì bớt phát ngôn để cho người có phận sự làm việc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week