Waiting for Answer NgoCaTin - nguyenvantuan92 - Beatviolin - GaConDiLonTon - HyipTapSu - HYIPGROUP - Magickaitokid

Status
Not open for further replies.
dự đoán là kich hay còn phía sau........sẽ có thêm vài cựu chiến binh lên cẩu đầu đao :D

Nói tóm lại 1 câu thế này cho dễ hiểu :

Thứ 1 : nguyenvantuan92 , HIYPGROUP , gacondilonton là nick của thằng e lúc trước nó clone . Nhưng chốt lại là đã Scam ai chưa ( cũng bị @animax1991 banned vì Rule Clone ) . Cái này chuẩn . Ko bàn tới

Thứ 2 : nick Kidtokai và Beatvilion . Mod chứng minh thế nào mà ra mình :) Còn khẳng định nữa mới ghê

Thứ 3 : thằng e đi bộ đội , và mình đã nhảy vào MMO làm , với nick NgoCaTin từ trước đến giờ

Và 1 lần nữa mình cần chứng minh , ko phải nói rườm ra . Mod chứng minh mình đã Scame ai và Kidtokai hay Beatvilion gì đó là của mình :D

THẰNG MOD NGU NHƯ CON BÒ, NGU CÒN TỎ RA NGUY HIỂM , REPORT VẬY RỒI LÀM GÌ ĐƯỢC NÓ, NGHE TIẾNG THẰNG LEGIALOC NÀY TRẺ TRÂU MÀ TỚI GIỜ THẤY ĐÚNG THẬT, XỬ LÝ CHẲNG RA LÀM SAO CẢ. THẤY TOPIC K CHỊU ĐƯỢC, MẤT VÀI PHÚT CLONE NICK VÔ CHỬI MÀY. XỬ LÝ NGU NGHÊ Y NHƯ CON NÍT.

Nói tóm lại 1 câu thế này cho dễ hiểu :

Thứ 1 : nguyenvantuan92 , HIYPGROUP , gacondilonton là nick của thằng e lúc trước nó clone . Nhưng chốt lại là đã Scam ai chưa ( cũng bị @animax1991 banned vì Rule Clone ) . Cái này chuẩn . Ko bàn tới

Thứ 2 : nick Kidtokai và Beatvilion . Mod chứng minh thế nào mà ra mình :) Còn khẳng định nữa mới ghê

Thứ 3 : thằng e đi bộ đội , và mình đã nhảy vào MMO làm , với nick NgoCaTin từ trước đến giờ

Và 1 lần nữa mình cần chứng minh , ko phải nói rườm ra . Mod chứng minh mình đã Scame ai và Kidtokai hay Beatvilion gì đó là của mình :D

có lý gớm!!! :D nhưng chả ai tin đâu mà!!! :p

Thằng này sợ quá lú cmnr. Là mod @legialoc đưa ra chứ không phải @binh6699. Cơ mà mày có ẳng mãi thì cũng thế thôi :D

Mình thì sợ ai bạn :D Mod nào nói mình Scam , hay mấy nick ( nguyenvantuan92 , hyipgroup , gacondilonton ) là Scam thì đưa ra bằng chứng

Mod nào nói mình là Kidtokai , Beatvilion thì đưa ra bằng chứng

Mình chỉ cần vậy thôi . Mong Mod @binh6699 , @legialoc . Vào giải thích hộ nhé :D

THẰNG MOD NGU NHƯ CON BÒ, NGU CÒN TỎ RA NGUY HIỂM , REPORT VẬY RỒI LÀM GÌ ĐƯỢC NÓ, NGHE TIẾNG THẰNG LEGIALOC NÀY TRẺ TRÂU MÀ TỚI GIỜ THẤY ĐÚNG THẬT, XỬ LÝ CHẲNG RA LÀM SAO CẢ. THẤY TOPIC K CHỊU ĐƯỢC, MẤT VÀI PHÚT CLONE NICK VÔ CHỬI MÀY. XỬ LÝ NGU NGHÊ Y NHƯ CON NÍT.
kaitokid đây chăng

Mình thì sợ ai bạn :D Mod nào nói mình Scam , hay mấy nick ( nguyenvantuan92 , hyipgroup , gacondilonton ) là Scam thì đưa ra bằng chứng

Mình chỉ cần vậy thôi . Mong Mod @binh6699 , @legialoc . Vào giải thích hộ nhé :D

Từ đầu chí cuối có thấy mod @binh6699 dính dáng gì tới vụ này đâu.
Làm mình cứ tưởng mod là đồng phạm cơ chứ :D

Clone của ai đây :D

Anh hùng xuất hiện :rolleyes:

MOD điều tra vãi thật . Đọc lại tất cả topic thì ko chứng minh được gì . Nhưng vẫn phán 1 câu " cậu cũng là Scam là Kidtokai "

Cậu dựa vào chỗ nào mà phán kinh thế . Cho tớ cái bằng chứng đi

ai đã từng ở 4rum này 1 năm trở lại đây thì đều biết kaitokid là ai và tất cả các nick clone của hắn. choi cai lam gi nua

Mình mong tất cả anh em hãy đọc thật kĩ lại những topic mà Mod @legialoc post lên nhé :)

Rồi sau đó hãy comment , Cảm ơn

Bới vì tất cả ko nói lên được điều gì , và cũng ko chứng minh được gì

Nhưng Mod vẫn phán 1 câu " Bạn là Scammer , là Kidtokai " . Điều tra kiểu gì vậy hả?

bình tĩnh tin chắc kịch hay còn phía sau...từ từ rồi cũng phải lòi ra thôi :D

đọc mỏi hết cả mắt nhưng thật sự những nick nguyenvantuan92, hyipgroup, gacondilonton bị banned đều k liên quan tới scam và kaito, beatvilion

vậy proof của mod khẳng định ngocatin là kaito k có hay là có nhưng chưa tung ra :D

đọc mỏi hết cả mắt nhưng thật sự những nick nguyenvantuan92, hyipgroup, gacondilonton bị banned đều k liên quan tới scam và kaito, beatvilion

vậy proof của mod khẳng định ngocatin là kaito k có hay là có nhưng chưa tung ra :D

Dự là sắp có thêm 1 số acc clone hoặc đồng bọn đc đưa ra ánh sáng :D

Thật sự mấy topic kia thì bây giờ tớ mới biết . Vì của thằng e lúc trước chơi mmo tạo ra , giờ nó đi bộ đội rồi

Tớ nhảy vào mmo cũng qua nó . Nhưng sau khi đọc lại hết topic thì tớ chả thấy cái gì là Scammer , là Kidtokai , là Beatvilion

Thật sự rất nản với cách điều tra này :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week