Nhờ A-E ở Đà Nẵng tư vấn chỗ đi chơi

Reactions
980
MR
0.000
Khách sạn đẹp thế mà có 250k à mình ở cái cùi hơn mà 350k, được cái ở trong thành phố.
đà nẵng nhỏ lắm bác à , cứ yên tâm thuê xe máy chạy phà phà luôn , cần tư vấn thì xuống khách sạn hỏi ông chủ bà chủ họ tư vấn cho nhiệt tình

lucky2you789

Verified
Reactions
411
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Vào Đà nẵng bác nên đặt phòng ở Bên Thành phố ấy, còn nhiều tiền thì đặt ở Lion Sea, Alaca, Alantic , Goldensea nhưng giá tầm trên dưới 1triệu /1ngày đêm.
Còn sang hơn thì vào mấy rì sọt :D
Ăn uống thì cơ bản rẻ, trừ mấy cái nhà hàng cạnh biển ra. Đồ ăn mắc mà còn đếch có hóa đơn VAT.

vikowelic

Banned
Reactions
446
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Vào Đà nẵng bác nên đặt phòng ở Bên Thành phố ấy, còn nhiều tiền thì đặt ở Lion Sea, Alaca, Alantic , Goldensea nhưng giá tầm trên dưới 1triệu /1ngày đêm.
Ăn uống thì cơ bản rẻ, trừ mấy cái nhà hàng cạnh biển ra. Đồ ăn mắc mà còn đếch có hóa đơn VAT.

Em họ mình nó ở ngoài đó làm đầu bếp trong resort, nó nói mua bó rau muống trong metro 10k, về xào xào xào xào ra 2 đĩa, mỗi đĩa 100k :P

thanhba

Verified
Reactions
220
MR
0.123
trời nắng như thế này thì thím có thể đi suối, trên đó phong cảnh rất đẹp lại mát, nếu vẫn còn thấy nóng thì tuột quần nhảy xuống tắm
một vài suối cho thím lựa chọn: suối mơ, suối hoa, ngầm đôi

đà nẵng nhỏ cần gì phải gần thành phố bác , cứ thuê xe máy chạy phà phà thôi , chỗ khách sạn mình tới trung tâm chưa dc 5-7km nữa đó

chắc ít bữa quảng cáo khách sạn dùm bạn mình để anh em mmo có nhu cầu thì thuê khách sạn ở giá phải chăng nữa
Mùa du lịch lấy đâu ra phải chăng :D.
Bác nào thích tẩm quất matxa mất gần thì vào Hoàng Sa Hotel. 700k phòng 3 giường, ăn sáng búp phê trên tầng thượng kèm tiền phòng

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Trừ đồ biển ra cậu, vì ăn đồ biển nhìu rồi :( mà ĐN là biển ko biết có đồ trên bờ trên rừng ko nhỉ :p
Gần thành phố ko bác, mà khu này có dễ tìm chỗ xả stress vê đêm ko

trời nắng như thế này thì thím có thể đi suối, trên đó phong cảnh rất đẹp lại mát, nếu vẫn còn thấy nóng thì tuột quần nhảy xuống tắm
một vài suối cho thím lựa chọn: suối mơ, suối hoa, ngầm đôi
ở xa tới ko nên đi suối hoa , suối mơ là ok nhất gần thành phố , tiện thể lên xem chùa linh ứng tượng phật bà cao nhất đà nẵng

Mùa du lịch lấy đâu ra phải chăng :D.
Bác nào thích tẩm quất matxa mất gần thì vào Hoàng Sa Hotel. 700k phòng 3 giường, ăn sáng búp phê trên tầng thượng kèm tiền phòng
bên mình mua du lịch giá vẫn bt nha , chỉ có lễ mới lên giá theo nhu cầu chứ mùa du lịch phòng vẫn bt , bên bạn mình làm khách sạn mình biết

Jzzz

Junior
Reactions
142
MR
0.178
Chat with me via Yahoo Messenger
Cũng đang có ý định làm chuyến tới Bà Nà Hill, bác nào ở gần đó tư vấn giùm mình có khách sạn, nhà hàng nào ngon bổ rẻ ko? Chi phi đi cả gia đình 3 người tầm 20 chai đổ lại thôi nhé

Cũng đang có ý định làm chuyến tới Bà Nà Hill, bác nào ở gần đó tư vấn giùm mình có khách sạn, nhà hàng nào ngon bổ rẻ ko? Chi phi đi cả gia đình 3 người tầm 20 chai đổ lại thôi nhé
20 chai dư đi rồi bác , bác ở 3 ngày 2 đêm là vô tư

teenmobile

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bar thì có New Phương Đông, sky 36, Seventeen Saloon. Massage thì có Eden plaza, new moon, Hoàng nhi, Mường thanh. Khách sạn thì nên ở Holiday beach, Avatar, nếu không thì vào resoft, giá rẻ thì full man, furama, vinpeal,.... đẳng cấp thì vào intercontinental

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,004
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week