Nhờ A-E ở Đà Nẵng tư vấn chỗ đi chơi

Reactions
980
MR
0.000
Đó là bên thành phố thôi. Bên Sơn Trà mấy cái Hotel toàn trên dưới 1triệu :(
qua sơn trà chi cho xa bác , ở đó thì mắc phải nói

Bar thì có New Phương Đông, sky 36, Seventeen Saloon. Massage thì có Eden plaza, new moon, Hoàng nhi, Mường thanh. Khách sạn thì nên ở Holiday beach, Avatar, nếu không thì vào resoft, giá rẻ thì full man, furama, vinpeal,.... đẳng cấp thì vào intercontinental
Hoàng Nhi gần bến xe phỏng? Hình như đóng cửa rồi. :P Toàn 500k

thì nói bác rồi đó , bác thuê khách sạn xong lưu địa điểm mấy bạn kia giới thiệu lại , xong tới khách sạn đó hỏi ông chủ bà chủ họ chỉ cho , họ nhiệt tình lắm nên yên tâm
ùa, còn chỗ nào nữa ko tư vấn luôn đi thím để em còn biết mà lưu 1 lần :P

giờ kiếm chỗ ăn chỗ đi chơi nữa là ổn định :p
Đi chơi thì qua mấy chùa Linh ứng, Phật bà quan âm ở Ngũ Hành Sơn, Vào mấy triển lãm đá, Chùa Linh ứng trên Sơn trà, bãi bụt. Ba na hill thì vé 550k +70k tàu lửa .Thứ 7 cn ra cầu rồng, uống cafe ngắm rồng phun nước khè lửa. Thích biển thì tắm biển, ngồi cano, tàu lượn, nhảy dù.Còn thời gian thì đêm xuống phố cổ hội an

nhocrintn

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đi ĐN nói chung là nhà nghỉ thì tùy theo mức độ * thôi :D:D còn e thấy dịch vụ và con người ở đó khá ổn, đồ ăn rất ngon mà giá cũng được, biển thì sạch khỏi phải nói rồi, đi chơi thì nói chung có mỗi Bà Nà là hơi chát chúa 1 xíu nhưng mà phê :p:p chơi 1 lần vẫn muốn vào chơi lần 2

bác nên đi tắm biển cho biết biển ở đà nẵng , tắm buổi chiều nha , nếu có tiền tý tối đi phương đông bar hơi mắc đó bác nha 2 người tầm hết 1tr-1tr5 nhưng đáng đồng tiền lắm ,
Bar ? cái này mình ko thích thì ko thích nơi ồn ào với lại ko chịu đc mấy loại nhạc đó :P

Rockguy

Junior
Reactions
62
MR
0.000
Gái hay trai
Gái thì mình dẫn đi tận tay các chổ lun trai thì mình dẫn đi các quán nhậu ngon bổ rẽ ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,004
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week