Waiting for Answer Nhờ các bạn Exchanger PM giúp đỡ

Update:

Mình đã có thêm thông tin có thể người này cách đây vài hôm cũng đã hack vào 1 site bán thẻ khác bằng email: [email protected]. Từ email này mình đã nhờ bên Bảo Kim lấy đc 1 số điện thoại beeline 0997587445, nhưng hiện số này không liên lạc đc.
IP đủ để xác nhận bên công an dò tìm vùng .
Số điện thoại beeline có thông tin đăng kí nếu k phải chính chủ cũng là đại lý nơi người này mua để khoan vùng.
Xin bên bảo kim log ip thật của tài khoản đó dù 2012 vẫn được :)

chứng cứ đâu cậu nói người ta hack ? , mà công an đã đến 1 vài nơi là nói được mua lại trên mạng với giá rẻ , thì các chú cũng chiuk thua bạn à
ông này là người hacksite của lubushop hay sao mà cứ liên tục kêu người ta đừng kiện thế. Sợ bị bắt à

muabanthevn liên tục cm bảo vệ cho tên hacker
có lẽ nào có tật giật mình sao
nói thật ra chứ vụ này qua C50 mà bỏ thêm chục triệu để nhờ thì tóm tên hacker này là chuyện đơn giản
Đừng nghĩ C50 là bù nhìn nhé

các bác cứ nhờ , chỉ góp ý cho bác ấy đỡ tốn tiền đỡ tốn công sức thôi , ko tin cứ thử xem khi nào có kết quả
muabanthe.vn trước đây cũng bị số tiền cũng 50tr , đứng trên danh nghĩa công ty có đơn trình báo này nọ bằng chứng còn rõ hơn gấp 50 lần cái này mà cuối cùng thì cùng cũng đi vào ngõ cuộc thôi

các bác cứ nhờ , chỉ góp ý cho bác ấy đỡ tốn tiền đỡ tốn công sức thôi , ko tin cứ thử xem khi nào có kết quả
muabanthe.vn trước đây cũng bị số tiền cũng 50tr , đứng trên danh nghĩa công ty có đơn trình báo này nọ bằng chứng còn rõ hơn gấp 50 lần cái này mà cuối cùng thì cùng cũng đi vào ngõ cuộc thôi
Hình như bác bị hack khoảng 3 tháng trước à :rolleyes:. Em có thông tin thằng haker đấy :rolleyes:

Cậu này sao cứ bảo vệ hacker mãi nhỉ.Nếu không thử thì sao biết là không thành công, đường không đi thì làm sao tới.Bạn không động viên người ta thôi sao cậu cứ kêu người ta đừng làm thế này thế nọ.Hay cậu có tật giật mình.Công An VN mình hôk làm thôi,nếu nó làm thì chỉ cần 1 cái ip đó nó cũng biết là ai rồi.Ra nộp đơn chùi chục tr coi nó có làm hôk là biết à

Cậu này sao cứ bảo vệ hacker mãi nhỉ.Nếu không thử thì sao biết là không thành công, đường không đi thì làm sao tới.Bạn không động viên người ta thôi sao cậu cứ kêu người ta đừng làm thế này thế nọ.Hay cậu có tật giật mình.Công An VN mình hôk làm thôi,nếu nó làm thì chỉ cần 1 cái ip đó nó cũng biết là ai rồi.Ra nộp đơn chùi chục tr coi nó có làm hôk là biết à
mấy ông thì biết gì mà cứ động viên bảo vệ cái gì đông viên người ta để người ta mất thời gian mất tiền mà ko đc gì thì đông viên cái gì,
mấy bác cứ lúc nào ùa theo 1 đám ko biết thì im lặng cho khỏe

Ngày 20 tháng 8 năm 2013 thì phải :rolleyes:
site của tớ bị lâu rồi lúc đó đưa cho 1 thằng code site bán lr nó biết pass admin fibosms khi login vào cpanel là verify phone nên nó biết pas fibo vào lấy sạch sẽ , như thế đưa ra công an nó còn báo ko xác thực đươc
Cong vụ này thì mò kim đấy biển

ông này là người hacksite của lubushop hay sao mà cứ liên tục kêu người ta đừng kiện thế. Sợ bị bắt à
ngu mà tỏ ra nguy hiểm , các ông cứ nghĩ đụng đến pháp luật dể lắm sao , các bác đi nhờ pháp luật vào cuộc là 1 vấn đề và tốn tiền , còn pháp luật đụng vào các ông thì quá đơn giản

Đề nghị chủ thớt đọc lại nội quy 4r để post bài cho đúng nhé!
1. Bạn phải chỉ ra ai là người HẠI BẠN nicjk 4r hoac nick yahoo, history .....
2. Bạn phải post proof chứng minh bạn bị hại, bị hại như thế nào...
3. Tiêu đề bạn đặt như vậy té ra các ex là người scam bạn ah.

Nếu bạn không đáp ứng được những rule trên thì đề nghị chuyển qua Box Suggestion . Đặt lại tiêu đề cho phù hợp

muabanthevn liên tục cm bảo vệ cho tên hacker
có lẽ nào có tật giật mình sao
nói thật ra chứ vụ này qua C50 mà bỏ thêm chục triệu để nhờ thì tóm tên hacker này là chuyện đơn giản
Đừng nghĩ C50 là bù nhìn nhé
lúc đầu mình cũng tính nói như các bạn, nhưng sợ bị gạch topic này mình thấy 2 3 ng cứ xoắn, mình thật ko hiểu đc, mất 50tr bỏ thêm 10tr-20tr cũng đc để làm cho rỏ ràng thì nó đáng là bao với con số 50tr, hơn nữa số tiền này mất cũng của thread vậy mà các bạn ấy xem bộ rất ngại ngùng :)
thà như nó hack PM thì ko nói gì, còn đây hack Card đt " card đt đc phép buôn bán mất với SLL thế này CA họ chẳng bỏ đâu "

Đề nghị chủ thớt đọc lại nội quy 4r để post bài cho đúng nhé!
1. Bạn phải chỉ ra ai là người HẠI BẠN nicjk 4r hoac nick yahoo, history .....
2. Bạn phải post proof chứng minh bạn bị hại, bị hại như thế nào...
3. Tiêu đề bạn đặt như vậy té ra các ex là người scam bạn ah.

Nếu bạn không đáp ứng được những rule trên thì đề nghị chuyển qua Box Suggestion . Đặt lại tiêu đề cho phù hợp
bố này đọc nội dung mà ko hiểu còn phán haiz, Waiting cũng ko sai Suggestion cũng đúng...... ng ta ghi rỏ cái tit là Nhở các ex rồi với lại đọc nội dung ng ta kêu nhờ rỏ ràng thế mà còn xoắn ảo thật

ngu mà tỏ ra nguy hiểm , các ông cứ nghĩ đụng đến pháp luật dể lắm sao , các bác đi nhờ pháp luật vào cuộc là 1 vấn đề và tốn tiền , còn pháp luật đụng vào các ông thì quá đơn giản
đừng nói ng khác ngu mình nói thật, đơn giản ai vào topic này cmt nếu đọc hết cmt của bạn đều nghĩ bạn có liên wan cả...Việc gì mà bạn phải xoắn giùm chủ thread thế chứ, ai đời mất 50tr bỏ thêm vài triệu để làm rỏ cũng sợ thì thôi ra buôn bán Kinh Doanh làm gì .

bố này đọc nội dung mà ko hiểu còn phán haiz, Waiting cũng ko sai Suggestion cũng đúng...... ng ta ghi rỏ cái tit là Nhở các ex rồi với lại đọc nội dung ng ta kêu nhờ rỏ ràng thế mà còn xoắn ảo thật
Waiting cũng ko sai Suggestion: nghĩ sao mà cậu nói đúng? Cậu hỏi SHIN xem đúng chỗ nào?

Đề nghị mấy bạn không làm loãng topic nhá, topic để chủ thớt được giúp đỡ nằm cập nhật thêm thông tin chứ không phải bàn lùi và những lời bình ngoài mục đích đó, tên hack nó cũng đang ở trong này xem và nó đang.....:p:p:p

Waiting cũng ko sai Suggestion: nghĩ sao mà cậu nói đúng? Cậu hỏi SHIN xem đúng chỗ nào?
lại pro không biêt cái gì cũng thích thể hiện. Trước vụ bảo congMMo là congclosed chưa thấy nhục à còn vac mặt lên đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week