Waiting for Answer Nhờ các bạn Exchanger PM giúp đỡ

chắc ko liên quan cậu ạ, toàn bộ thẻ của mình và thẻ hắn mới lấy trưa nay của site khác đều đã được đổi ở site thecaogiare ngay sau khi nó lấy đc rồi.
thế vẫn chưa có tiễn triển j hả c? chán thế! phải làm j để bắt nó phải trả giá đi chứ!

Thằng này nếu khôn thì sẽ như này
Ra ngoài tiệm net ( kiếm tiệm net ko có camera quay đc mặt ) . Fake proxy vietnam => sau đó hack site
Exchange thẻ ra pm
chia ra 15 acc pm mỗi acc tầm 100-200$
Đem mỗi acc sell cho 1 site auto ( hoặc sell nhỏ lên trên mmo4me cũng đc )
Thêm đc cái bank fake nữa thì chắc hoàn hảo ^^
Nhưng chắc chắn ko bao h có sự hoàn hảo đến thế . Vì tâm lý tội phạm sẽ khác người bt chúng ta . Nhất định sẽ có sơ hở ở đâu đó
Chúc chủ top sớm tìm và trừng trị đc kẻ gian nhé :D

cái này IP 3G viettel mà ba, truy ko ra rồi

tớ đã từng bị và đã từng cầm giấy phép kinh doanh bằng chứ IP login cpanel bằng chứng login fibosms bằng chứng từ 2 site cung cấp thẻ , đứng trên danh nghĩa công ty viết đơn tố cáo và trình báo công an bị mất cắp , nhưng rồi cũng chỉ đi vào quen lãng . tớ khuyên là cho cậu ấy đỡ phải bận tâm mà tập trung fix lỗi rồi làm kiếm tiền bù lại , chứ đâm đầu vào nó chỉ tốn thời gian rồi tốn tiền.
Còn thằng hacker nào bay giờ chả ai ngu mà đêm cái ip mình đi hack đâu :D
ông này chắc hacker mới ra trường, nên thông tin chưa dc cập nhật nhanh và đầy đủ, thử hack mấy site nuoc ngoài ấy, toàn cao thủ trình dộ trọc đầu, fake IP, VPS còn chết, hack xong 1 ngày sau bị tóm ngay, nó còn check ra cả cái máy tính nào dùng để hack nữa. Bọn nhà mạng và an ninh mạng nó có cách check nhé.
CỨ gửi C50 đi bác, chúc bác thành công. Thà mất thêm tiền để tìm dc scammer, chứ ko để nó tiếp tục đi hại người.
bác tốn thêm 30-50tr, tóm dc thằng scammer, bác sẽ lời dc 50 - 100tr ( lúc dó nó sẽ xin trả lại tiền và bồi thường cho bác 100tr + 50tr chi phí báo CA) Ngoài ra nó nộp phạt 200tr nữa cho mấy anh PC thì mới dc về nhà thì phải.

ông này chắc hacker mới ra trường, nên thông tin chưa dc cập nhật nhanh và đầy đủ, thử hack mấy site nuoc ngoài ấy, toàn cao thủ trình dộ trọc đầu, fake IP, VPS còn chết, hack xong 1 ngày sau bị tóm ngay, nó còn check ra cả cái máy tính nào dùng để hack nữa. Bọn nhà mạng và an ninh mạng nó có cách check nhé.
CỨ gửi C50 đi bác, chúc bác thành công. Thà mất thêm tiền để tìm dc scammer, chứ ko để nó tiếp tục đi hại người.
bác tốn thêm 30-50tr, tóm dc thằng scammer, bác sẽ lời dc 50 - 100tr ( lúc dó nó sẽ xin trả lại tiền và bồi thường cho bác 100tr + 50tr chi phí báo CA) Ngoài ra nó nộp phạt 200tr nữa cho mấy anh PC thì mới dc về nhà thì phải.
cái gì nữa thế bác ? em đã biết sai nên em ko dám reply dưới topic rồi , không lại các anh chém ghê quá
Góp ý mà bị chém ghê quá lần sau em xin chừa ạ

cái gì nữa thế bác ?
có biết thằng hack site BKAV ko, nó pro thế nào mà còn bị túm trong 1 ngày đấy, một khi PC ra tay, nói chi hacker củ chuối cái site bán card. Nói thế thì hiểu rồi nhé, trc khi quá muộn.
Thằng hacker này để lại quá nhiều dấu vết, xem ra khó qua khỏi rồi.
bác thớt treo giải thưởng cho mấy anh PC, chứ đừng nói gì hết, cứ tế nhị nói là treo giải 30 hay 50tr cho các anh, nếu tóm dc thằng hacker. Gửi trước 2tr uong trà đá, thế là chỉ việc về nhà rung chim vài ngày rồi đến gặp hacker lấy tiền thôi.

có biết thằng hack site BKAV ko, nó pro thế nào mà còn bị túm trong 1 ngày đấy, một khi PC ra tay, nói chi hacker củ chuối cái site bán card. Nói thế thì hiểu rồi nhé, trc khi quá muộn.
bác thớt treo giải thưởng cho mấy anh PC, chứ đừng nói gì hết, cứ tế nhị nói là treo giải 30 hay 50tr cho các anh, nếu tóm dc thằng hacker. Gửi trước 2tr uong trà đá, thế là chỉ việc về nhà rung chim vài ngày rồi đến gặp hacker lấy tiền thôi.
Vãi thánh 1 bạn pro điều tra =)) , bác đưa nó 20tr nó cầm chưa mà 2tr ún trà đá :D , bác tưởng là mấy chú CA ở các thị trấn hả =))

Vãi thánh 1 bạn pro điều tra =))
tự hiểu nhé ông, lần này thì khó thoát cho hacker rồi. tiền xuong máu cũng ng ta bán thẻ lời có 500d, đã hack thì hack 1 hay 2tr đi matxoa là dc, duổi cùng giết tận vét hết ko cho ng ta tiền về xe luôn thì e rằng lưới trời tuy thưa mà khó lọt rồi. Lão thớt nó đã bị lấy sạch, chắc đang bùn và ko kiềm chế dc, nên sẽ dùng mọi cách để mà tìm dc hacker nên chắc là làm tới cùng.

tự hiểu nhé ông, lần này thì khó thoát cho hacker rồi. tiền xuong máu cũng ng ta bán thẻ lời có 500d, đã hack thì hack 1 hay 2tr đi matxoa là dc, duổi cùng giết tận vét hết ko cho ng ta tiền về xe luôn thì e rằng lưới trời tuy thưa mà khó lọt rồi. Lão thớt nó đã bị lấy sạch, chắc đang bùn và ko kiềm chế dc, nên sẽ dùng mọi cách để mà tìm dc hacker nên chắc là làm tới cùng.
nhìn bác này nói chuyện mà buồn cười chết đi đc :)) , thế bác nói mình là hack site của chủ thớt chứ gì :D , được thế cũng mừng

ông xem mọi chuyện quá đơn giản rồi haiz :)

Mình rất cảm ơn và cũng xin lỗi các bạn vì ko update được thông tin kịp thời, nguyên ngày hôm qua và hôm nay mình và chủ site khác bị nó hack đã phải gặp và làm việc với bên công an. Và mình cũng chia sẻ thêm để các bạn hiểu lý do chậm chễ, mình ko muốn cứ gửi đơn rồi ko biết nó sẽ đi về đâu nên đã phải nhờ hết các mối quan hệ để được chắc chắn có người trong đó (bên công an) nhận lời làm rồi mình mới gửi đơn. Ngày hôm qua thì mình và chủ site kia đã làm việc với trên C50, và vì có người quen giới thiệu cho gặp nên họ cũng trao đổi rất thẳng thắn là những vụ như này bọn em gửi thì anh vẫn nhận, nhưng chưa đủ tầm để bọn anh làm, hoặc vì tác động có thể làm nhưng cũng rất lâu. Sau đó họ tư vấn và giới thiệu cho mình và site kia gặp và chuyển đơn về "Phòng Cảnh sát phòng chống tội phạm sử dụng công nghệ cao của Hà Nội", cũng phải lòng vòng tác động chán thì mình và site kia đã được làm việc với anh phó phòng bên đó.

Mình biết mọi việc không phải như thế là xong, vì cũng như các bạn nói không phải cứ báo công an là tìm ra, nhưng mình và anh chủ site kia đã thống nhất là sẽ cố hết sức, còn kết cục như thế nào thì phụ thuộc vào bên công an. Các bạn có bất kỳ thông tin gì thêm thì cũng cung cấp thêm giúp mình để mình chuyển bên kia.

Một lần nữa cảm ơn các bạn rất nhiều.

Last edited:
Haizzz... làm ăn nghiêm chỉnh cũng khổ với mấy thằng này. Không đập nó thì nó nhởn nhơ tưởng mình cao thủ đi ăn tiếp, đập nó thì các anh C50 kêu bèo..... Thật ra nếu các cụ C50 mà làm thì cái chú này có mà chạy đằng trời, vấn đề là các đc C50 này........ Kể ra mà nói đội C50 nhà ta là cao thủ đấy.

Đã là hacker người ta sẽ nghĩ tới việc này rồi nhé
Luôn dùn Sock nếu kỹ lưỡng hơn thì chơi luôn trên VPS
Mail reg có khi là mail mới, số tiền quá lớn, và hacker đã lấy được như vậy ắt hẳng cũng nghĩ tới nước là find IP. quá trình từ IP đó tìm ra IP chính chủ thì hơi khó khăn, Bác hãy suy nghĩ mình là người hack đó đi, không đơn giản đâu!!!!!

làm đến cùng may ra bắt được nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week