Help PayPal withdraw 2 ngày rồi mà vẫn chưa completed

khietnd

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Chào các bro,
Đầu tháng mới witdhraw pp về và đã nhận tiền. cuối tháng này mình đặt lệnh withdraw về VCB từ 10h 50' ngày 29..
Nhưng tới giờ quá 2 ngyaf rồi mà vẫn PENDING. Chưa bao giờ gặp tình trang này nên thấy ghê quá.. thấy bảo PP dạo này làm gắt..
Trong fỏumn có bác gì bảo withdraw 15' đã complete. mà giờ hơn 2 ngày vẫn chưa complete..
Có bác nào bị ntn ko ạ..

Tks

dungnew

Junior
Reactions
76
MR
0.001
Chat with me via Skype
Chào các bro,
Đầu tháng mới witdhraw pp về và đã nhận tiền. cuối tháng này mình đặt lệnh withdraw về VCB từ 10h 50' ngày 29..
Nhưng tới giờ quá 2 ngyaf rồi mà vẫn PENDING. Chưa bao giờ gặp tình trang này nên thấy ghê quá.. thấy bảo PP dạo này làm gắt..
Trong fỏumn có bác gì bảo withdraw 15' đã complete. mà giờ hơn 2 ngày vẫn chưa complete..
Có bác nào bị ntn ko ạ..

Tks
:eek: thế bác làm việc nhiều quá không biết 2 ngày nay là t7 chủ nhật à

:eek: thế bác làm việc nhiều quá không biết 2 ngày nay là t7 chủ nhật à
Bác có chắc ko ? Em withdraw thứ 7 Cn bìnhtthường mà.. hệ thống checkcủaa nó là tự động mà..
trước kn của em là withdraw thứ 6 là sáng t3 nó về :D
giờ ko biết sao.. đang lo quá

thainam

Senior
Reactions
171
MR
0.109
rate wwith nó tính theo usd hay bao nhiêu nhỉ.? . tiền sạch thì đợi thôi sợ gì nó mà phải lo lắng.
đang tính wwith về bank 1 ít.

doha

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình bị tình trạng PENDING lâu là do vừa nhận tiền đã rút về ngân hàng ngay nên nhận tiền xong để 1 ngày sau rút lúc nào cũng 15p là completed

haylangnghe

Verified
Reactions
184
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chào các bro,
Có bác nào bị ntn ko ạ..

Tks
chyện bình thường ở huyện nó pending là do nguồn tiền của bác có vấn đề hoặc tiền bẩn ! FAQ của nó nói từ 24-72h nên cứ chờ đợi thôi, mà bác thớt rút nhiều ko ạh !

chyện bình thường ở huyện nó pending là do nguồn tiền của bác có vấn đề hoặc tiền bẩn ! FAQ của nó nói từ 24-72h nên cứ chờ đợi thôi, mà bác thớt rút nhiều ko ạh !
7tr thôi bác..

Đâu có, tại dạo này thấy nheiefu bác bị limit, lên em hơi lo.. bình thường widraw thứ 6 thì sáng t3 là tiền về.. vs complete sau đúng 1 ngày, đợt này thấy lâu quá nên lo thôi

wow96

Hero
Reactions
264
MR
0.787
Thỉnh thoảng 3 ngày nó mới pending rồi tiền có cũng trễ hơn 1-2 ngày. Không vấn đề gì đâu. Mình xui nhất rút PO bình thường trong ngày có, ko hiểu rút thứ 6 mà ko có. Khéo thứ 2 chưa có thì kẹt mất.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week