Phải Làm Sao Đây Khi Phòng Bên Cạnh Chịch Xã Giao ???

theo mình thế này. khi nào chúng nó chịch thì bạn bật xxx, max volum đặt sát tường luôn. coi như chúng nó chơi mình cổ vũ vậy :(:(:(

đơn giản thôi!
1. là tìm cách làm quen nói chuyện! thế nào cũng có cơ hội chịch 2 ẽm! có đôi lúc 2 ẽm cũng mún hưởng của lạ mà :))
2. bác đợi khi 2 ẽm chịch! bác mở youtube lên! search : định nghĩa chịch... hoặc search anh Dưa Leo về Chịch :))! thế nào cũng nhột!
chứ bác ở kế phòng như thế quay tay hoài khổ thân bác

cua 2 con đấy rồi chịch luôn. Lửa gần rơm kiểu gì chả bén. Xa người yêu là chúng nó vật lắm
Ng yêu nó ở gần, một em mới thay người yêu có ô tô lại được mua cho con IP 4s, sinh viên mà đc mua thế còn gì bằng. Nói chung như thế còn đỡ hơn thằng bạn của đứa em mình. Thấy bạn cùng phòng vét máng cho e người yêu ngay tại phòng nó làm nó đốt phong long mấy bữa nhìn thấy tội :(

theo mình thế này. khi nào chúng nó chịch thì bạn bật xxx, max volum đặt sát tường luôn. coi như chúng nó chơi mình cổ vũ vậy :(:(:(
Ng yêu nó ở gần, một em mới thay người yêu có ô tô lại được mua cho con IP 4s, sinh viên mà đc mua thế còn gì bằng. Nói chung như thế còn đỡ hơn thằng bạn của đứa em mình. Thấy bạn cùng phòng vét máng cho e người yêu ngay tại phòng nó làm nó đốt phong long mấy bữa nhìn thấy tội :(
P án 1 này không khả thi lắm vì mình mà mở to mấy phòng kia lại nghĩ mình biến thái.
P án 2 cũng từng thử hồi còn sinh viên và cũng đã được chịch xã giao.

lạy 2 thánh, e lại không thích chịch hàng mình biết đã bị chịch ngay trước mắt mình. Một em thì cũng bt người gầy, giọng nói thì như đàn ông. nhiều khi nó nói thằng ng yêu chịch nhẹ nhẹ mà như nói cho cả cái khu phố nghe ấy. Còn 1 em thì điện nước cũng đầy đủ nhưng nói chuyện cũng hơi thô nên không phải mẫu người mình thích.

Chịch thì quan tâm gì tính với mẫu hả bác =)), yêu thì hãy quan tâm, chịch xã giao thì cứ bất chấp tất cả mà đâm phầm phập vào nhau đi :D

Phải e thì lấy máy mà quay chứ,xong share cho mấy t bạn xem,gì thì gì xxx xem trên mạng nhiều chứ ngoài đời đã thấy bh đâu

Phải e thì lấy máy mà quay chứ,xong share cho mấy t bạn xem,gì thì gì xxx xem trên mạng nhiều chứ ngoài đời đã thấy bh đâu
Phòng tối om thì quay kiểu gì mấy thím, với lại em không thích quay vì chúng nó có gì đâu mà quay. Chỉ ghét cái kiểu con kia là thôi, kêu đau mà cứ ngày nào cũng phập phập làm ra vẻ ngây thơ lắm.

Bạn khoét cái lỗ rồi quay hd up lên cho ae xem nhé
Tường dày thế khoét sao được mà khoét. Với lại khoét lỗ thì đàng nào nó chả biết, vì cái tường đang yên đang lành lại có lỗ thông sang phòng bên cạnh thì ai mà không nghi ngờ chứ.

Dẫn ghẹ về CHỊCH giằng mặt tụi nó ngay và luôn

Mình ko giống @conheo mình là trai thẳng mà :cool:, mình đang phân vân giữa 2 phương án là nói thẳng và chuyển phòng đi, chứ nhiều khi thấy tiếng mà không thấy hình thì cũng ức chế lắm.

Dẫn ghẹ về CHỊCH giằng mặt tụi nó ngay và luôn
Ca này thì làm khó nhau quá, FA thì lấy đâu ra ghẹ

Chuyện là thế này các bác ạ. Em ở phòng trọ mà phòng thì cách nhau mỗi cái tường còn trần thì không cách âm cho lắm. Bên phòng này làm gì cử động nhỏ bên kia cũng nghe. Giường phòng em lại sát tường và giường phòng 2 con nhỏ bên kia cũng vậy. Cứ mỗi khi 2 đứa kia dẫn bạn trai về rồi chịch xã giao là bên em lại nghe tiếng Phập phập với ót ét của tiếng giường kêu. E không biết nên làm thế nào đây, mấy bác vào cho e ý kiến với ???? :(:(:(

Những lúc như vậy, bạn bật phim xxx lên. để loa to vào. cho bên kia nó nghe thấy. Vài lần là nó khác biết :v

Chuyện là thế này các bác ạ. Em ở phòng trọ mà phòng thì cách nhau mỗi cái tường còn trần thì không cách âm cho lắm. Bên phòng này làm gì cử động nhỏ bên kia cũng nghe. Giường phòng em lại sát tường và giường phòng 2 con nhỏ bên kia cũng vậy. Cứ mỗi khi 2 đứa kia dẫn bạn trai về rồi chịch xã giao là bên em lại nghe tiếng Phập phập với ót ét của tiếng giường kêu. E không biết nên làm thế nào đây, mấy bác vào cho e ý kiến với ???? :(:(:(

thớt cày mmo nên củng có $, mua cái sếch tôy (tìm trên google, có nhiều shop bán lắm ~ 900k) ... đêm đêm "thủ râm xã giao" nhớ rằng: phải rên la cho có tiếng vào :D:D:D tự khắc, 2 con kia sẽ sớm dọn phòng đi thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

bác ghi âm lại lúc 2 bọn kia chịch nhau rồi khi bọn nó có 1 mình bác bật lên max volume cho nó nghe, chắc vui lắm :p, bọn nó tưởng lộ clip thốn ngay

thớt cày mmo nên củng có $, mua cái sếch tôy (tìm trên google, có nhiều shop bán lắm ~ 900k) ... đêm đêm "thủ râm xã giao" nhớ rằng: phải rên la cho có tiếng vào :D:D:D tự khắc, 2 con kia sẽ sớm dọn phòng đi thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Sếch toi nó không phê, p gần nhau mà mình đưa gái về chịch thì nó cũng phải nghe tiếng con gái nói chuyện chứ, không nghe tiếng ai mà lại nghe tiếng rên thì xấu hổ lắm. Với lại FA thì lấy đâu ra mà chịch, mấy thím cứ nhắc đi nhắc lại vậy. Thêm một lần đau :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back