phamthangdlqb, tất cả hãy cảnh giác

:m003: Nhờ MOD hay bác nào hảo tâm post giúp mấy tấm ảnh này giúp tí mediafire.com/?ukbp8bo2clbc577
:m121:Đây tự hào là con người uy tín nhất forum,"ấy" vào mặt chứ uy tí đếch gì:m131:
.

- - - Updated - - -

Xong

:m003: Nhờ MOD hay bác nào hảo tâm post giúp mấy tấm ảnh này giúp tí mediafire.com/?ukbp8bo2clbc577
:m121:Đây tự hào là con người uy tín nhất forum,"ấy" vào mặt chứ uy tí đếch gì:m131:
Cho nó vài đồng coi như cũng cô hồn, hy vọng thanh niên chậm tiến này đừng ám em nữa, đa tạ bác...:m121:
nếu đúng là như vậy thì bác có thể quay clip lại để xác thực đoạn log chat như hình ko, hoặc để cho mod or ng có thẩm quyền teamviewer để xác thực lại các pic của bác
vì hình ảnh có thể fake được, mình ko bênh ai cả, cũng muốn sáng tỏ vụ này thôi

nếu đúng là như vậy thì bác có thể quay clip lại để xác thực đoạn log chat như hình ko, hoặc để cho mod or ng có thẩm quyền teamviewer để xác thực lại các pic của bác
vì hình ảnh có thể fake được, mình ko bênh ai cả, cũng muốn sáng tỏ vụ này thôi

Nhờ bác ra Y!H xem team cái logchat giúp em tí nhé :m131:

lại tiếp tục kê dép ngồi hóng! Mình đã nói có cái j j đó không minh bạch ! chắc nhiều người nghĩ như mình về ông Thắng này!

Nếu dùng đóng băng thì vẫn còn thư mục profiles, cho dù k có nick fake vẫn có nick chính chứ. Mod ở đây nói là k có thư mục profiles luôn. Đảm bảo yahoo nào cũng có profiles

100% là yahoo buộc phải có folder profile, nếu Y!H mà k có folder profile thì chỉ có 1 khả năng là ng dùng đã xóa nó thôi. còn xóa để làm gì và lý do tại sao xóa thì ko ai biết được

100% là yahoo buộc phải có folder profile, nếu Y!H mà k có folder profile thì chỉ có 1 khả năng là ng dùng đã xóa nó thôi. còn xóa để làm gì và lý do tại sao xóa thì ko ai biết được

Nếu không làm chuyện mờ ám thì đảm bào không bao giờ xóa mục profiles đó vì đa số nhiều người không biết. Còn nếu trong yahoo không có profiles chắc chắn 100% đã bị xóa rồi. Còn vì sao lại xóa thì chỉ có phamthang mới biết . Đừng bao giờ bảo rằng tại yahoo nó không có :binhsua02:

Nếu không làm chuyện mờ ám thì đảm bào không bao giờ xóa mục profiles đó vì đa số nhiều người không biết. Còn nếu trong yahoo không có profiles chắc chắn 100% đã bị xóa rồi. Còn vì sao lại xóa thì chỉ có phamthang mới biết . Đừng bao giờ bảo rằng tại yahoo nó không có :binhsua02:
Đừng dựa vào cái profile nhé, vì có thể xóa những acc YH trong đó mà không cần xóa profile....

Đừng dựa vào cái profile nhé, vì có thể xóa những acc YH trong đó mà không cần xóa profile....

Tất nhiên là có thể xóa acc trong thư mục profiles nhưng mod ss nói là hoàn toàn không có thư mục profiles nhé

@ Khonggiacmo: Mình đang online đây, Buzz mình nhé

Up lại ảnh trong messager ko có thư mục profile nè

Last edited by a moderator:
Hay quá!!!

Theo dõi vụ này quá là hay!!!

Hóng tiếp , hoặc là tiền chữa bệnh cho mẹ của thớt là giả, thớt và đồng bọn chuẩn bị sẵn để hạ uy tín Thắng!!! Hoặc là Thắng = scamer chuyên nghiệp.

Giờ chỉ xem 1 trong 2 trường hợp xảy ra, mình không có ý đả động gây thù chuốc oán gì nhé.

Chỉ hóng thôi!!! Vì ngoài đời cũng lắm loại người lắm.

Mình bị mất trộm ở xóm trọ vài lần rồi nên để đời 1 câu là " Ngoài bố mẹ đẻ ra mình thì đ' tin tưởng được bố con thằng nào hết ".

Hóng hóng :D

vụ này ông Thắng kia là scammer chính chủ thì đây đúng là một vụ scam nổi tiếng nhất vì có quy một siêu lừa đảo, rất thông minh " ác quỷ đội lốt thiên thần". kê tông ngồi hóng tiếp!

Tất nhiên là có thể xóa acc trong thư mục profiles nhưng mod ss nói là hoàn toàn không có thư mục profiles nhé

Cái này thì hoàn toàn đúng nè. Mình không hiểu tại sao profiles lại bị xóa đi??? Chỉ có thể là xóa, chứ k có chuyện không có nhé!! Thân.

- - - Updated - - -

Đề nghị Thắng giải thích giùm câu hỏi " Tại sao profiles bị xóa nhé "

Có lý do nào để phải xóa? Trong khi theo tâm lý thì tất cả đều không quan tâm lắm đến vấn đề profiles của Y!m.

Cái này thì hoàn toàn đúng nè. Mình không hiểu tại sao profiles lại bị xóa đi??? Chỉ có thể là xóa, chứ k có chuyện không có nhé!! Thân.

- - - Updated - - -

Đề nghị Thắng giải thích giùm câu hỏi " Tại sao profiles bị xóa nhé "

Có lý do nào để phải xóa? Trong khi theo tâm lý thì tất cả đều không quan tâm lắm đến vấn đề profiles của Y!m.

Mình xin khẳng định với các bạn là tối qua teamview trong mục messager của Thắng ko có mục profile nhé.

Khi mình dùng dòng lệnh "C:\Program Files\Yahoo!\Messenger\Profiles" thì báo lỗi ko vào được, mình mò theo đường link từ ổ C thì ko thấy có thư mục Profile

Mình xin khẳng định với các bạn là tối qua teamview trong mục messager của Thắng ko có mục profile nhé.

Khi mình dùng dòng lệnh "C:\Program Files\Yahoo!\Messenger\Profiles" thì báo lỗi ko vào được, mình mò theo đường link từ ổ C thì ko thấy có thư mục Profile

Đã thấy hình. Rồi. Đảm bảo bị xóa rồi :binhsua10:

làm gì ko có cơ chứ , Cclean nếu xóa đi thì nó cũng chỉ xóa lịch sử chat thôi chứ làm sao mà có thể ăn hết cả thư mục đấy đc , 1 là xóa 2 là cài lại Yahoo

làm gì ko có cơ chứ , Cclean nếu xóa đi thì nó cũng chỉ xóa lịch sử chat thôi chứ làm sao mà có thể ăn hết cả thư mục đấy đc , 1 là xóa 2 là cài lại Yahoo

Nếu như uninstall yahoo và cài lại YH nhưng đổi sang đường dẫn khác (ex: Disk D:) lúc ấy làm gì còn profile.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week