phamthangdlqb, tất cả hãy cảnh giác

sao máy em cũng ko có thư mục profile nhỉ! hic hic hic! có mấy cái j j đó chứ ko thấy có cái profile! hic hic

sao máy em cũng ko có thư mục profile nhỉ! hic hic hic! có mấy cái j j đó chứ ko thấy có cái profile! hic hic

lại 1 clone nói nhảm :))
Yahoo nào lại ko có cái đó. Cái đó là phần ghi lại các nick yahoo đăng nhập. Kể cả có reset hay đóng băng nó vẫn còn.

chỉ có 1 trường hợp -> ÔNG THẮNG xóa nó đi lúc cho MOD teamview.
Rồi khi nào khởi động lại máy (nếu có đóng băng ổ C) thì nó lại khôi phục lại thôi đó mà :)

Thật sự mà nói thì giờ ông THẮNG có vẻ nghiêng về phía scammer rồi, vì ko có việc gì sao phải xóa profile

Nếu như uninstall yahoo và cài lại YH nhưng đổi sang đường dẫn khác (ex: Disk D:) lúc ấy làm gì còn profile.

hôm trước mình có cài lại yahoo, từ phiên bản VN sang phiên bản ENGLISH.. đây có thể là nguyên nhân chăng! tại YH mình fullist mà nghe bảo YH VN hay bị lỗi nên mình update! mọi người cứ từ từ, đừng vội kết luận cái gì cả! mình sẽ show cho mod, cũng như trả lời mọi thắc mắc của mọi người.. ko để mọi người phải hiểu lầm đâu, đợt này mình chưa thu lại PP nên cũng có chút thời gian rãnh để tự minh oan vụ này!

hôm trước mình có cài lại yahoo, từ phiên bản VN sang phiên bản ENGLISH.. đây có thể là nguyên nhân chăng! tại YH mình fullist mà nghe bảo YH VN hay bị lỗi nên mình update! mọi người cứ từ từ, đừng vội kết luận cái gì cả! mình sẽ show cho mod, cũng như trả lời mọi thắc mắc của mọi người.. ko để mọi người phải hiểu lầm đâu, đợt này mình chưa thu lại PP nên cũng có chút thời gian rãnh để tự minh oan vụ này!

ôi trùng hợp. Thôi mod closed topic đi.
Rốt cuộc vẫn là ai khôn thì sống, ai ngu thì chết. Tiền trong túi mình mà ko biết giữ thì phải chịu. Chứ thật sự đã là scammer chuyên nghiệp thì chắc cũng chẳng để sơ hở bằng chứng ra đâu. Mà lỡ có hở ra thì cũng có lí do để biện minh thôi (trùng hợp, không biết....)
MÌNH NÓI VẬY KO CÓ Ý KHẲNG ĐỊNH THẮNG LÀ SCAMMER NHA

Mod nào Teamview thì pm mình để lấy cách check yahoo không có profile nhé.....

cứ cho là phamthangdlqb nói thật đi :D , bạn nào thử cài từ tiếng việt sang tiếng anh yahoo cái là biết liền chứ sao :D

Có thể khẳng định 100% là uninstall, cài chồng lên nhau, từ phiên bản này sang biên bản khác vẫn còn mục profiles nhé. Thực chất profiles là mục lưu lại tất cả các nick đã đăng nhập vào máy nên nó hoàn toàn không ảnh hưởng hay bị mất. Trừ khi bị xóa. Tới đây hiểu rồi hé :binhsua02:

cứ cho là phamthangdlqb nói thật đi :D , bạn nào thử cài từ tiếng việt sang tiếng anh yahoo cái là biết liền chứ sao :D

đúng rồi, cứ thử đi là biết mà.. cái vụ này mình không rành .. mọi người ai thử hỏi dùm mình vụ dịch vụ cuộc gọi nhở của mobifone luôn nha!

Có thể khẳng định 100% là uninstall, cài chồng lên nhau, từ phiên bản này sang biên bản khác vẫn còn mục profiles nhé. Thực chất profiles là mục lưu lại tất cả các nick đã đăng nhập vào máy nên nó hoàn toàn không ảnh hưởng hay bị mất. Trừ khi bị xóa. Tới đây hiểu rồi hé :binhsua02:

Việc cài lại yahoo, có một bạn trên mạng hướng dẫn cho mình.. tối mình sẽ up log chat cho mod xem lịch sử nói chuyện. mọi người đừng đoán già đoán non nữa nha!

Việc cài lại yahoo, có một bạn trên mạng hướng dẫn cho mình.. tối mình sẽ up log chat cho mod xem lịch sử nói chuyện. mọi người đừng đoán già đoán non nữa nha!

teamview cái đó thì cứ teamview nhưng thật sự mà nói nó ko mang ý nghĩa gì nhiều vì tự chat 2 nick cũng vô cùng đơn giản.
Cái quan trọng nhất thì bị "TIÊU HỦY" thì ko còn gì để nói nữa rồi. Ko ai đoán già đoán non nữa mà khẳng định luôn rồi.

Tạm thời edit lại cm này của bạn nhé :)

Last edited by a moderator:
cái này mình có lý do, vì nó là thằng scammer đã từng scam của tathanhdat1990, mình đã chửi cho nó một trận rùi.. nếu cần thì lại show cho mod vụ này nữa!

Quan trọng là có chuyển tiền cho nó ko? Hay là nó scam rồi phamthang không trả tiền giữ làm của riêng?

thật ra trong exchange pp thì người chịu rủi ro nhiều nhất là người nhận paypal về. Trường hợp bác Thắng phải làm việc với paypal để xem lí do limit nhanh nhất là call nói chuyện với bên ấy, nếu do nguồn tiền thì bác có thể yêu cầu bạn kia phải chứng minh tiền bạn kia nhận được là sạch 100% (request từ đâu? cá nhân / tổ chức nào pay) như thỏa thuận mua bán ban đầu. Bây giờ cứ dựa vào việc giao pp mà không nhận tiền mà ép ng ta là scam thì quả thật là không công bằng. Việc dùng pp hack fund vào một email chưa reg paypal thực sự là không khó !

Last edited by a moderator:
nguồn nó là nguôn fake, add vào dính limit ngay.. mình đang giữ mail nó lại.. còn acc pp thì limit 180 ngày rồi..hix. nếu cần thì mod có thể vào check!

cái này khi limit thì cậu cũng fảii hỏi lý do vì sao lại limit. có fảii là tiền bẩn hay ko! còn cho dù limit 180 ngày thì tiền đó cậu vẫn lấy bình thường mỗi tội mất cái pp ảnh hưởng tới công việc. ehhehee! túm lại làm rõ chút nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week