phamthangdlqb, tất cả hãy cảnh giác

Forum mình lâu lâu lại có mấy phim hay hơn cả HD chiếu rạp nữa :binhsua146:. Úp cho người uy tín sẽ mãi uy tín còn Scamer thì ra đảo nào anh em :binhsua164:

Phim sắp đến hồi kết. Sắp sửa có phần 2 ra mắt :binhsua144: . Pác kia vào phản biện nào

phim này dài dòng ghê xen mãi ko biết ai đóng vai phản diện cả:binhsua139:

- - - Updated - - -

ai giải thích dùm mình được không?
- vì sao thằng scammer biết được số đt của thớt?

mình đã từng cmt cái này nói mích lòng tí 1 là bạn scam đóng 2 vai
2 là 1 người quen biết bạn kia scam người quen bít số đt bạn đó chứ ko thể gọi lên nhà mạng mà hỏi đc đâu

phim này dài dòng ghê xen mãi ko biết ai đóng vai phản diện cả:binhsua139:

- - - Updated - - -

mình đã từng cmt cái này nói mích lòng tí 1 là bạn scam đóng 2 vai
2 là 1 người quen biết bạn kia scam người quen bít số đt bạn đó chứ ko thể gọi lên nhà mạng mà hỏi đc đâu

máy tắt, không dùng dịch vụ cuộc gọi nhỡ--> có máy ai ở đây có thể biết người mới gọi cho mình không?

Hi, Cac bac dung non nong,em dang hop nen chi online bang cai dien thoai cui,vi the bam qua cai tao thread moi. Em doc ma thay phai noi vai loi..De lat hop xong em comment co dau cho cac bac de doc :D.Thoi gian cho doi cac bac doc giup em cai logchat dau tien xembac ay da nhan tien chua nhe. Thanks cac bac...

Mình mới nhận được tin nhắn của Khonggiacmo

bị limit do add mail thì tiền sẽ tự reserved thôi, chứ mình cũng có lấy tiền của nó không?
trước đây cũng gặp vài trường hợp nhận tiền xong limit, mình đều reserved.. nhưng đây là thằng scam nên ghét quá.. chửi nó một trận te tua sơ mướp..
mình chắc chắn nều ko limit thì giờ này mình cũng đã thành nạn nhân của nó..hix

- - - Updated - - -

mình cũng chuận bị vào làm việc rồi, hẹn đến tối 8h sẽ online nhé

máy tắt, không dùng dịch vụ cuộc gọi nhỡ--> có máy ai ở đây có thể biết người mới gọi cho mình không?

việc bạn dùng hay ko thì ko ai biết đc nhưng có thể mình nói thể này mích lòng tí sim đó bạn có đk cmnd thì bạn có thể dùng 1 số khác gọi lên tổng đài với lý do đang đi xa đt hết pin tổng đài sẽ yêu cầu bạn cung cấp thông tin ví dụ là số cmnd tên bạn và 1 số thứ khác bạn trả lời đc bên tổng đài vẫn cung cấp số gọi nhỡ cho bạn nha bạn. vì như thế bên tổng đài xác nhận bạn chính là chủ thuê bao đó. đây ko phải ko có có thể lắm, nhưng nếu bạn có proof log chat với thằng scam thì có thể giải quyết ổn dù rằng 1 số người sẽ vẫn nghi bạn dùng 2 nick tự chat. còn nếu bạn ko có proof đó thì vụ này còn dài dài
nếu ver 1 bạn nghĩ mình nói bừa ko căn cứ bạn có thể thử dùng 1 số bạn dùng có cmnd dk tắt máy đi dùng số nào đó gọi vào sau đó dùng số thứ 3 gọi hỏi tổng đài là rỏ ngay

việc bạn dùng hay ko thì ko ai biết đc nhưng có thể mình nói thể này mích lòng tí sim đó bạn có đk cmnd thì bạn có thể dùng 1 số khác gọi lên tổng đài với lý do đang đi xa đt hết pin tổng đài sẽ yêu cầu bạn cung cấp thông tin ví dụ là số cmnd tên bạn và 1 số thứ khác bạn trả lời đc bên tổng đài vẫn cung cấp số gọi nhỡ cho bạn nha bạn. vì như thế bên tổng đài xác nhận bạn chính là chủ thuê bao đó. đây ko phải ko có có thể lắm, nhưng nếu bạn có proof log chat với thằng scam thì có thể giải quyết ổn dù rằng 1 số người sẽ vẫn nghi bạn dùng 2 nick tự chat. còn nếu bạn ko có proof đó thì vụ này còn dài dài
nếu ver 1 bạn nghĩ mình nói bừa ko căn cứ bạn có thể thử dùng 1 số bạn dùng có cmnd dk tắt máy đi dùng số nào đó gọi vào sau đó dùng số thứ 3 gọi hỏi tổng đài là rỏ ngay

hôm đó không có ai hỏi số đt verifone cả.. mà mình chỉ gd với những người quen thôi!

hôm đó không có ai hỏi số đt verifone cả.. mà mình chỉ gd với những người quen thôi!

mình hỏi thế này tại sao bạn ấy cmt chuẩn bị gd với bạn bạn ko trả lời dù rằng có onl và trả lời những người khác hay vì bạn ấy ko pm yahoo bạn nên bạn ko nhất thiết cần trả lời cái cmt đó

Cũng mong bạn Thắng giải trình về việc nói nguồn PP của khonggiacmo là nguồn fake nữa nhé. Ko phải thíc nói gì và nói quanh co là hết chuyện đâu.

Last edited by a moderator:
mình hỏi thế này tại sao bạn ấy cmt chuẩn bị gd với bạn bạn ko trả lời dù rằng có onl và trả lời những người khác hay vì bạn ấy ko pm yahoo bạn nên bạn ko nhất thiết cần trả lời cái cmt đó

Mình cũng thắc mắc như bạn và đã post ở comment này

Vụ này nhiều vấn đề nhở, vụ đầu chưa xong lại thêm cái 200$ nữa.
Ban đầu bác Thắng bảo proof nguồn fake, rồi bảo tiền đang giữ, sẵn sàng đưa cho mod... rồi đưa proof lên tiền đã bị reversal? Hay em nhìn nhầm?

Hóng :binhsua144:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week