Waiting for Answer prommo2014 - nghi vấn SCAM ! (Cần vào trả lời)

Status
Not open for further replies.
Nếu như Promo chính là Rinny như lời của Trial Mod Legialoc nói thì chắc Dinhkienphong (taditimem) phải xem xét lại vì vẫn còn GIAO DU với scammer........
@dinhkienphong mở dịch vụ làm ăn tốt nhất đừng dây dưa vào mấy thằng scam. Không khéo bị mang tiếng oan.

nói thế khó :D trung gian + làm ăn mà ko quan hệ rộng thì đói. Có phải là thánh đâu mà biết ai scam ai ko hả bác?
Chả phải thánh nhưng cổ nhân có câu: "chọn bạn mà chơi" :D

Bài của bạn cũng hay. Nhưng chỉ dựa trên phương diện phán đoán :D Thực sự mình thấy là chưa đủ bằng chứng thuyết phục prommo14 là scam. Nếu có proof ảnh chụp IP của thanden thì mới chứng mình đc điều đó. còn ko thì cái proof chat chả là cái vẹo gì cả :) Còn chuyện ở đâu bạn thanden có IP của prommo14 thì :rolleyes: nói chung là ko ít cách :)

Cái này đơn giản thôi :D. Pm yahoo t đi t cho xem IP của c :D. chưa tới 3s là biết ip gì liền :D

Cái này đơn giản thôi :D. Pm yahoo t đi t cho xem IP của c :D. chưa tới 3s là biết ip gì liền :D
bạn ko hiểu ý mình rồi :D cái cách để lấy đc IP nó nhiều con đường ko phải chỉ mỗi cái đó ^_^. ngay cả pm yahoo nhưng cũng có nhiều cách :D

mọi chuyện hãy để mod legialoc điều tra và đưa ra kết luận sẽ rõ........nếu cậu ấy k phải là scammer thì k có gì phải sợ...sẽ có bao thanh thiên trong box này là legialoc điều tra :D

xem nhiều thế này mai mốt hack chắc rút kinh nghiệm :D (đùa thui nhe)

Em thề em nói thật là em yêu Mod @legialoc mất rồi. Vote cho Bao Thanh Thiên @legialoc
cậu ấy đang đi tìm bằng chứng gì ấy vụ này cũng khá phức tạp dự là hôm nay sẽ có kết quả :D... box này chỉ có 1 mod làm việc hay sao ấy k thấy ai ngoài legialoc điều tra

Híc hồi hộp quá.Như phim hình sự ;)
Càng theo dõi càng hấp dẫn.
Hy vọng mọi việc được sáng tỏ và không ai bị oac ức gì trong vụ này

scammer chắc. không thể nào có thể giải thích vụ trùng IP được

Căng thẳng đang được Tmod đẩy lên tới đỉnh, chờ chốt hạ......

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week