Tutorial PTUTools: thảo luận mọi vấn đề về PTUTools by golemsonbi

Thế này nhé, cái data cũ (ver 1.0) thì chỉ cần xóa hết bài đi thôi. Còn data dùng để import từ data cũ (ver 2.x) thì dùng data trắng tinh (download bản 2.3 full về sẽ có).
Từ những ver 2.x sau thì chỉ cần copy đè file exe vào mà chạy thôi, từ 1.0 lên 2.x thì mới p import nhé.
Giờ OK rồi cậu, thanks :)

mình đã mua plan 10$/1 tháng rồi , cho mình hỏi là sao mình leech 5000 bài của website đó thì nó chỉ chạy đến 0/53 thì nó treo phần mềm luôn vậy cậu ? có cách khắc phục ko cậu ?

mình đã mua plan 10$/1 tháng rồi , cho mình hỏi là sao mình leech 5000 bài của website đó thì nó chỉ chạy đến 0/53 thì nó treo phần mềm luôn vậy cậu ? có cách khắc phục ko cậu ?
pm yahoo mình teamview xem nhé ;)

Update chức năng replace title đi cậu golem ơi, với cả download links turbobit bằng Downloader ko đc mặc dù có add acc premium rùi .. .

Update chức năng replace title đi cậu golem ơi, với cả download links turbobit bằng Downloader ko đc mặc dù có add acc premium rùi .. .
ừ quên mất cái replace tiitle :O sẽ update thêm mấy host thông dụng nữa :D đợi vài hôm nhé đang bận quá :v
inbox hoặc pm yahoo mình mượn cái acc pre turbobit để test nhé

ừ quên mất cái replace tiitle :O sẽ update thêm mấy host thông dụng nữa :D đợi vài hôm nhé đang bận quá :v
inbox hoặc pm yahoo mình mượn cái acc pre turbobit để test nhé

Đã pm yahoo .

Các bác có gặp lỗi này ko?Cách khắc phục? Em upload 3 host, nhập đúng ID và mật khẩu up xong hiện finished em vào kiểm tra thì ko thấy file trên host đâu cả, chỉ đc mỗi thằng uploaded thôi. Thanks các bác trước!

Các bác có gặp lỗi này ko?Cách khắc phục? Em upload 3 host, nhập đúng ID và mật khẩu up xong hiện finished em vào kiểm tra thì ko thấy file trên host đâu cả, chỉ đc mỗi thằng uploaded thôi. Thanks các bác trước!
Trường hợp này xảy ra nếu host đó có để timeout, vd như ryushare hay extabit...Khi đó file up lên sẽ dưới dạng guest nên ko có trong filemanager của cậu.
Để tránh tình trạng này a e nên restart tool trước khi up nhé.
Thân.

golem ơi thêm vào cái option remove cái tag url (riêng cho từng site khi post) được ko?. Có trang nó quy định để tag code nhưng đc ko có tag url bên trong.

Last edited:
Trường hợp này xảy ra nếu host đó có để timeout, vd như ryushare hay extabit...Khi đó file up lên sẽ dưới dạng guest nên ko có trong filemanager của cậu.
Để tránh tình trạng này a e nên restart tool trước khi up nhé.
Thân.
Em đã làm thử theo cách bác nói và em đã thất bại, tốc độ upload cực nhanh finished luôn mà ko thấy file đâu. tất cả các fie bác ạ

Em đã làm thử theo cách bác nói và em đã thất bại, tốc độ upload cực nhanh finished luôn mà ko thấy file đâu. tất cả các fie bác ạ
chính xác là host nào cậu nhỉ? check kĩ lại user pass nhé vì nếu sai user pass nó cũng thành guest upload nên ko thấy file trong filemanager đâu @@ mặc dù link đó vẫn tồn tại.

chính xác là host nào cậu nhỉ? check kĩ lại user pass nhé vì nếu sai user pass nó cũng thành guest upload nên ko thấy file trong filemanager đâu @@ mặc dù link đó vẫn tồn tại.
chính xác là lumfile và rýuhhare em thử cả user và ID đều ko đc

* * Attention! Be careful when changing this setting. Access to this account will be only available from Assigned IPs that you specify. You can Assign multiple IP addresses, one address per line.
Example: 192.48.25.71 or 129.42.*.*

Vụ này thì làm thế nào bác, cứ mỗi lần thay VPS lại ăn 1 account mới à

* * Attention! Be careful when changing this setting. Access to this account will be only available from Assigned IPs that you specify. You can Assign multiple IP addresses, one address per line.
Example: 192.48.25.71 or 129.42.*.*

Vụ này thì làm thế nào bác, cứ mỗi lần thay VPS lại ăn 1 account mới à
Cậu định dùng account ở những ip nào thì set vào đấy ;) tốt nhất là đừng có set, mà cái này sao lại vào đây hỏi :|

Last edited:
loại file html thì loại luôn file txt khi renamer luôn cậu ơi, thường thì những file txt là link ref hoặc là ads!
Up cho tool đắt hàng :)

loại file html thì loại luôn file txt khi renamer luôn cậu ơi, thường thì những file txt là link ref hoặc là ads!
Up cho tool đắt hàng :)
Sao mà làm vậy được :)) file guide/readme/key thì sao, xóa đi thì cài = răng à :)) tốt nhất là cứ để nguyên, sửa comment file rar là được rồi ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,518
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week