Tutorial PTUTools: thảo luận mọi vấn đề về PTUTools by golemsonbi

Chết em, công phu từ chiều tới giờ 30 bài của em, tạm thời bác chỉ cho em cách sửa bằng tay trong path có đc ko ạ?
30 bài edit mất 5 phút chứ mấy? bản mới ấn apply rồi refresh lại là được. ko được thì xem lại đã điền đúng chưa.

Serve có lỗi gì không bác?, sáng nay em leech mà tool cứ treo,close the programme

Lại có 1 câu hỏi ngu nữa: Có site em post tay thì được mà add acc vào tool lại ko post đc, ko báo author

e thấy các site vẫn cho post, no capcha, nhưng bài mình vẫn ko lên tại admin nó nhờ mod. e là member Dl4all mà cũng pots dc 2 bài, nhưng giờ nó ko cho add nữa,:)

Bác kiểm tra xem serve có lỗi gì ko nhé! Download thì OK mà upload thì tốc độ chậm, 1 số host như ryushare ko upload đc

Bác kiểm tra xem serve có lỗi gì ko nhé! Download thì OK mà upload thì tốc độ chậm, 1 số host như ryushare ko upload đc

Down/Up thì do tốc độ VPS của bạn thôi chứ sao liên quan server tools đc nhỉ. Ryushare thì vào bằng browser xem được không, nếu ko đc thì bị banned IP. Các host khác mới lạ thì có lẽ bác golem chưa support. Như mình cũng đang chờ golem update turbobit nè :)

Không liên quan nhưng xin bác nào chỉ cho em cách fake IP nhanh gọn hiệu quả với ạ, em mới lấy con VPS mà host ryushare lại chặn IP cái VPS này, giờ em ko upload đc, em chưa bị thế này lần nào. Mong các bác giúp đỡ. Em xin cảm ơn!

Không liên quan nhưng xin bác nào chỉ cho em cách fake IP nhanh gọn hiệu quả với ạ, em mới lấy con VPS mà host ryushare lại chặn IP cái VPS này, giờ em ko upload đc, em chưa bị thế này lần nào. Mong các bác giúp đỡ. Em xin cảm ơn!

Fake IP thì mạng rùa lắm fake làm gì cậu ơi. 1 là nhờ Ryu unban IP 2 up FTP, 3 là đổi VPS.

Hiện giờ cơ chế remove là replace, nghĩa là nếu shortnew có kí tự khác với phần shortnew ở trong fullnew thì sẽ ko remove được. Điều này thường xảy ra khi site đặt quảng cáo, phần quảng cáo chính là phần khác đó.
Cơ chế này sẽ được cải thiện ở ver sau, tuy nhiên hiện giờ vẫn hoàn toàn khắc phục được, ví dụ đối với freefile.ws:

Thêm cái này vào A.R editor trong edit -> auto replace nhé, nhớ check vào "using regular expression" ;)
Vậy muốn cho site nào thì cứ add cái này vào à
\
Có phải vậy ko bác golemsonbi?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week