Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
Các bác làm ơn chỉ giúp em cách thêm phương thức thanh toán với, vì khi gửi email đăng ký tài khoản em không ghi hình thức thanh toán và số tài khoản, em đã gửi email thêm thông tin cho admin nhưng không thấy trả lời mà đăng nhập vào thì phần phương thức thanh toán không chỉnh sửa được. Có ai gặp trường hợp này chưa, chỉ giùm em với, em cảm ơn.

Các bác làm ơn chỉ giúp em cách thêm phương thức thanh toán với, vì khi gửi email đăng ký tài khoản em không ghi hình thức thanh toán và số tài khoản, em đã gửi email thêm thông tin cho admin nhưng không thấy trả lời mà đăng nhập vào thì phần phương thức thanh toán không chỉnh sửa được. Có ai gặp trường hợp này chưa, chỉ giùm em với, em cảm ơn.
Các cao thủ gỡ rối giúp em với ............

dear admin QlinkGroup,

payment and details: none of my LR.
admin can check to help me.
user: user bạn đã đăng ký
pass: pass của bạn

LR: số LR của bạn để admin cập nhật
tks sir ..

gửi đến mail của Qlink... bạn lưu ý là lấy mail đăng ký để gửi nó mới thực hiện cập nhật cho bạn nhé
ví dụ trong pannel MAIL của bạn là [email protected], bạn nên lấy MAIL [email protected] đó để mail
mình gửi 2 ngày là Qlink cập nhât.
Payment information udated.
If you have any further questions, feel free to contact us.

Sincerely,
QlinkGroup.com Customer Service.
đây là mail Qlink gửi lại báo đã cập nhật thành công.

dear admin QlinkGroup,

payment and details: none of my LR.
admin can check to help me.
user: user bạn đã đăng ký
pass: pass của bạn

LR: số LR của bạn để admin cập nhật
tks sir ..

gửi đến mail của Qlink... bạn lưu ý là lấy mail đăng ký để gửi nó mới thực hiện cập nhật cho bạn nhé
ví dụ trong pannel MAIL của bạn là [email protected], bạn nên lấy MAIL [email protected] đó để mail
mình gửi 2 ngày là Qlink cập nhât.
Payment information udated.
If you have any further questions, feel free to contact us.

Sincerely,
QlinkGroup.com Customer Service.
đây là mail Qlink gửi lại báo đã cập nhật thành công.

Cám ơn bác, em đã làm theo chỉ dẫn, giờ đợi email phản hồi thôi

trong panel qlink của mình, email đăng kí, nó ghi sai, thiếu mất 1 chữ, vậy giờ mình làm cách nào để nó sửa lại thế các bạn, email đó có dùng làm gì ko? thân!

trong panel qlink của mình, email đăng kí, nó ghi sai, thiếu mất 1 chữ, vậy giờ mình làm cách nào để nó sửa lại thế các bạn, email đó có dùng làm gì ko? thân!
-cũng không quan trọng. nhưng khi nào có yêu cầu về thay đổi thông tin bạn phải dùng mail đó để mail..
-nếu không có gì trục trặc thì vẫn nhận thanh toán bình thường

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week