Event Quá là buồn ... thử làm cái event xem có vui ko ?

Status
Not open for further replies.

javhome

Senior
Reactions
95
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Cái cuộc đời này, nhiều lúc k biết đằng nào mà lần

Sắp tết rồi, vẫn chưa có tiền tiêu tết

học hành thì chẳng đâu vào đâu

Thuốc lá thì muốn cai từ đầu năm đến h vẫn chưa cai đc

Ng yêu thì ko biết bao h có

Muốn giúp đỡ bố mẹ mà ko có khả năng

Lại đc tin thằng bạn thì chỉ vì 1 lần trót dại mà mất mấy cái tết

Thôi thì mở cái event, cậu nào cho tớ vài lời khuyên tìm kiếm niềm vui trong công việc với

Mở Lr ra tự nhiên thấy trên trời bay xuống 3.7 $. kinh tế hạn hẹp mỗi bạn 0.1 nhé, bao h hết 3.7 thì tớ sẽ báo tại đầu topic, thanks các cậu

Comment xong các cậu để lại số Lr nhé

Hết LR rồi, thanks các cậu đã quan tâm nhé :D

Last edited by a moderator:
Thôi cố gắng lên cậu...tự thân vận động...ông trời ko phụ lòng người đâu.:)
chúc cậu sớm thành công

Hoàn cảnh cậu giống mình thế.cùng cảnh ngộ luôn.hãy cứ nghĩ là phải sống vì ng khác đi sẽ vui 1 tí.

Chuyện gì xảy ra thì cũng đừng nghĩ theo chiều hướng tiêu cực cậu à? Biết đâu có lại là cơ hội hay thử thách cho mình. Chúc cậu vượt qua tất cả và ăn tết vui vẻ nhé!

đã tham gia vào mmo thì phải chịu khó thôi, lười thì tiền điện cũng chẳng có , chúc bác sớm thành công , gửi hết vào đây nhé U9392626 :)

chúc mừng năm mới sớm tìm đc con đường phát triển bản thân, ko mmo đc thì tập trung vào học hành

mình cũng giống bạn, chia tay ng iu vào noel lun nên bùn kinh khũng. bạn cố gắng lên, bạn còn trẻ mà hihi
U7965401

Có lẽ lúc này nên đầu tư vào việc họ là sự đầu tư chắc chắn nhất cậu à!!
Bên cạnh đó thì nên tìm một số hoạt động giải trí lành mạnh như thể thao hay âm nhạc sẽ giúp con người cảm thấy khoan khoái hơn đó..
Mà bỏ thuốc lá thì có nhìu cách mà.C thử hết chưa?Hay chưa đủ quyết tâm???Nên bỏ đi !!Vừa tốn tiền vừa hại sức khỏe!!
Nói chung là c nên nhin mọi việc theo hướng tích cực một chút thì sẽ cảm thấy tôt hơn!
Chúc vui...

Ko ai đánh thuế giấc mơ và hi vọng cả. Có ý chí là sẽ vượt qua hết thôi ;) Quan trọng là bạn phải tìm ra mục tiêu của cuộc đời. Như mình cách đây 1 tháng rất chán nản và sầu đời, nhưng rồi sau đó đã tìm ra được những niềm vui mới
Nếu có bạn bè thì quả là tuyệt vời đấy

Dòng thứ 2->giúp đc
Dòng thứ 4 -> giúp đc
Dòng thứ 5 -> suýt giúp đc
Dòng thứ 6 -> chắc chắn giúp đc

Kết: nếu muốn Bụt ruby giúp thì gửi hết số tiền đó đóng học phí vào số LR này của bụt nhé: U0456678 :binhsua57:. Bụt đi đâyyyyyyyyyy hehehe kekeke :m188:

mỗi người có mỗi hoàn cảnh khác nhau nhưng cùng chung nỗi buồn và niềm đau khổ mà... giờ bạn nên quyết tâm bõ thuốc lá đi, không có gì là không được cả, như mình nè thuột dang ăn chơi mà đi par hút chính thứ gì mà mình chẳng chơi? nhưng rồi mình quyết tâm bõ được hết, thuốc lá mà bạn không bõ được thì đổi lại là mình châc bạn nghiện nặng rồi và thậm chí mất mạng...

Kiến thức có thể mua dc tiền bạc, nhưng tiền bạc ko mua dc kiến thức đâu bạn à? Chúc bạn năm mới học hành tốt.:)

Dòng thứ 2->giúp đc
Dòng thứ 4 -> giúp đc
Dòng thứ 5 -> suýt giúp đc
Dòng thứ 6 -> chắc chắn giúp đc

Kết: nếu muốn Bụt ruby giúp thì gửi hết số tiền đó đóng học phí vào số LR này của bụt nhé: U0456678 :binhsua57:. Bụt đi đâyyyyyyyyyy hehehe kekeke :m188:

dòng thứ 5 mà giúp đưoc thì liệu hồn đó vợ :m098:

bạn cũng giống mình:(:(......năm nay nó kỵ mình hay sao mà hết chuyện này tới chuyện khác nó tới:(:)((
Thôi!!! Đời là vậy:D:D.....mong năm sau ông anh làm ăn tốt hơn, gặp nhiều may mắn hơn:D:D mình cũng đang ước như vậy nà:)):))......h` xả xui năm này đi^^
LR: U2812491

dòng thứ 5 mà giúp đưoc thì liệu hồn đó vợ :m098:
Ơ bạn chủ thớt đừng wan tâm đến bạn này, bị bệnh gì ko bjt mà ra đường thấy con gái là cứ nhận vok mình thui. haizz còn trẻ mà...:m020: :m131:

Ơ bạn chủ thớt đừng wan tâm đến bạn này, bị bệnh gì ko bjt mà ra đường thấy con gái là cứ nhận vok mình thui. haizz còn trẻ mà...:m020: :m131:

trẻ người non dạ nên chung tình thế.các bạn trẻ khác đừng trách nhé :m021:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week