Help Radiumone trừ $$$ ???

Tóm lại là real có, khẳng định 100%, bản thân t cũng có site real, nhưng mọi người xem lại comment của thằng paynet ấy có muốn đấm vào mõm nó không :|

Mình nói thật cũng chả mún bonchen nhưng thấy câu nói này thì đúng là hơi quá :| Dân vn làm offers mà ko cheat lấy sheet mà ăn ah.Thằng nào dám nhận làm off mà ko cheat lên đây phán tao xem dis chị :|

Ý của paynet là đã cheat thì cũng đừng lộ liễu kiểu như công khai vs networ là tao đang cheat đây. Cậu ấy nói cũng đúng mà :(

Ý của paynet là đã cheat thì cũng đừng lộ liễu kiểu như công khai vs networ là tao đang cheat đây. Cậu ấy nói cũng đúng mà :(
Ai cũng biết chữ mà cậu vấn đề ko phải mình nói cái đó mà là cái cách ăn nói của cậu kia kìa. Cậu đó phán câu vậy thử hỏi nhiều người làm off có bức xúc ko?Cũng là ý đó nhưng nếu dùng lời lẽ khác chắc mọi người sẽ ko ý kiến đằng này hơi quá đáng mà mình thì chúa ghét cái thể loại này nên nói thui,tính mình nó thế bạn ah chả đụng chạm ai cả :|

Trở lại vấn đề 9 thôi mấy bác :d
haizzzz, hôm nay là ngày 3/11 rồi mà chưa nhận đc payment, hồi hộp quá....

nó block hết rồi còn đâu mà pay với ment :( 1 ngày tàn cho radiumone ;)) close all site lại đê

Nạn làm Site offers, nạn hút máu trỡ nên tràn lan, members cũng vùng dậy cheat 1 cách lộ liễu. Die hết rồi

Tháng trước đến ngày 6 nó mới paid hết , giờ mới ngày 3 mà các bác cứ chém sồn sồn cả lên , làm em quíu chân quíu tay :binhsua85:

haiz, các pác cứ nôn nóng thế nào ấy... từ từ ai cũng có, mà hok có thì.... xác định cmnr :binhsua03:

Hàng đây:

radium block :binhsua09:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week