Warning Scam Fake nick QuynhHa 0161001675353 Vo Thi Thanh Thao

Status
Not open for further replies.
vậy sao thằng scam không pm mình kêu mình bán PP cho QH?, ý là sao có người biết họ đang giao dịch mà xen vào? snipping à? hay hack não ấy?

edited: và nói như bạn thì inbox 4rum cũng không an toàn?

Dựa theo lịch sử post bài của 2 bên. 1 bên cần mua PP và 1 bên cần bán PP.

Quan trong là Pp nhận vẫn là của @QuynhHa . Còn lại là bác ý send vcb cho đúng ng hay ko thôi.
Trong note cua PP transaction có ghi vcb. Chẳng lẽ ko check

Có thể bên nhận Paypal chủ quan không check note.

Dựa theo lịch sử post bài của 2 bên. 1 bên cần mua PP và 1 bên cần bán PP.

Có thể bên nhận Paypal chủ quan không check note.
Nếu do chủ quan ko check thì là lỗi của ex rồi. :rolleyes:

Ngoài ra dựa theo lịch sử mà biết 2 ng sẽ giao dịch với nhau thì cũng thánh đấy. Nhỡ chủ thớt đi giao dịch với ex khác thì sao. Thiếu ng thu mua Pp đâu

Thôi mình hóng, xem cái log chả thấy post nào cần bán PP của @leechenlua hết, chắc scam hack não 2 người rồi! :(

trong note lúc bác thớt này sent $ paypal có ghi số bank rồi, bác ex không check lại thì là bác ex lỗi rồi

cái thể loại muốn nhận tiền phán câu đi ăn về send mùi thính :)) sao k để 8h về GD

Khúc cuối chủ thớt có kêu đừng có cái kiểu tự fake skype rồi giao dịch? cais skype chủ thớt chat đâu, quan trọng cái đó thì lại không up

có cần thiết phải tạo topic cần bán k bác? trước giờ e đều xem topic và tạo conver để gd nhầm đảm bảo thông tin, chỉ có hôm nay ra cớ sự như z e mới public lên
Bác ko hiểu nhỉ,vấn đề là bác ko tạo topic mà scammer nó biết bác bán paypal để nó fake mới ảo.

Thuyết âm mưu :
- Quỳnh Hà tự tạo nick,tự tạo vở kịch bản thân bị scam
- Nhưng ko ngờ chủ thớt quá cẩn thận,chỉ inbox,paypal ghi note vcb rõ ràng nên giờ mới im hơi lặng tiếng tìm cách biện hộ :v

Bác ko hiểu nhỉ,vấn đề là bác ko tạo topic mà scammer nó biết bác bán paypal để nó fake mới ảo.

Thuyết âm mưu :
- Quỳnh Hà tự tạo nick,tự tạo vở kịch bản thân bị scam
- Nhưng ko ngờ chủ thớt quá cẩn thận,chỉ inbox,paypal ghi note vcb rõ ràng nên giờ mới im hơi lặng tiếng tìm cách biện hộ :v
ca này khó xem cao thủ chầy cối ra sao :v

Khúc cuối chủ thớt có kêu đừng có cái kiểu tự fake skype rồi giao dịch? cais skype chủ thớt chat đâu, quan trọng cái đó thì lại không up
cách mình giao dịch trc giờ cả pp và pm là
1.xác nhận topic xem có bảo hiểm k
2.tạo conver để xác nhận info gd
3.gửi $, trong phần note kèm info bank
các thông tin nc bên ngoài mình k quan trọng, mình chỉ gd theo info trên 4rum thôi
z tại sao k mua mà xác nhận?

:D Hóng bài : Vì một số lý do cá nhân nên chuyển tiền muộn

Quan trọng là note PP đã có vcb thì 100% ex phải chịu.

Vấn để liệu ex có tự tạo nick đi scam ko thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week